• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

OFFER ANDROI KHÓ KHĂN...CÓ BẠN NÀO LÀM OFFER GPT KHÔNG?

thomastle

Junior
Reactions
28
MR
0.000
mình thấy dạo này ae làm androi đang đuối ! bạn nào đang làm wep dạng như paid the fast test hoac cash piray như trước chỉ ae với. site GPT nào dễ chơi các bạn share mọi người ngâm cứu !:)

Android hơi nát thiệc, nhưng ios vẫn ngon chán. Qua ios chơi đi :cool:

mình thấy dạo này ae làm androi đang đuối ! bạn nào đang làm wep dạng như paid the fast test hoac cash piray như trước chỉ ae với. site GPT nào dễ chơi các bạn share mọi người ngâm cứu !:)
site ngon thì người ta ko share rùi, 1 thời từng chiến 2 site như thớt nói, ngồi add mail pp đủ mệt :D

1 con yeah ăn đc đã die,con thứ 2 k biết s đây.có nên dẫm lên vết xe ngựa k mấy thánh :confused:

GTP site phải có info , veri sms các kiểu ăn gì nỗi. cho 1 site ngon nè ; GPT1.com paid ngày , android ios pc các kiểu,ko cần xác minh.
Nhìn như site vn thế nhỉ =]]

ios có bắt buộc phải có IPhone hay ipad ko bác :(
Phải có ios device bạn :) thêm cái điều kiện đó nên nó mới đỡ hơn android =]] android cần cái lap là đủ :D

Có site GPT của France day ai cần không?

them nhi.PNG
thấy người ta ăn ngon nhỉ !

Phải có ios device bạn :) thêm cái điều kiện đó nên nó mới đỡ hơn android =]] android cần cái lap là đủ :D
qua nhiều quá coi chừng cậu hối hận đấy :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,045
Latest member
duytanisme02
Back
Top Bottom