OFF lớn tại TP Hồ Chí Minh

Status
Not open for further replies.
Sao đổi chổ cafe, rồi đổi giờ nữa, chơi thì cả ngày thứ 7 hay chủ nhật đi, chứ chọn thứ 6 và còn trễ quá 16h :(
Vậy chắc tớ hok offline dc quá !

a cố gắng đi nào...vì ae đi..:D..Mong a sẽ thu xếp được :D

\
iêm là chắc chắc đi roài đó mà chưa thu xếp ổn thỏa vụ xe cộ :m104:

- - - Updated - - -

:m071: anh lên chợ bến thành hả ????? lên bến thành xong anh đi xe buýt tới đó à ???? :m020: có gì iêm lên bến thành ae mình đi chung ha !!! ~~ e hk biết đường biết có xe lên bến thành thôi à :m104: nhớ đợi iêm nha cho iêm cái yahoo để iêm bàn :m059:
a phồng đọc dòng này nhá :m059:

mình xin lỗi ace ở đây nhé
vì huyetnhoc quyết định k đi off nên mình cũng theo ka huyet ở nhà
mong ace thứ lỗi :binhsua32::binhsua32:

rất tiếc anh lên bến thành thì anh họp mặt với ipad rồi :m021: Anh đi cùng ipad mà :m131:
Nói đi với ta mà chẳng thấy điện thoại cho ta chi cả :m020: lần này lên nhất quyết không chở tới chỗ vợ mi nữa :m131:

Nói đi với ta mà chẳng thấy điện thoại cho ta chi cả :m020: lần này lên nhất quyết không chở tới chỗ vợ mi nữa :m131:

Đừng mà :m077: điện thoại ta dạo này thiếu tiền trầm trọng nên có gọi dc ai đâu :m099: Mylove cũng la ta um sùm :m017: Ta có gửi tin trên yh cho mi rồi còn gì :m014:

Đừng mà :m077: điện thoại ta dạo này thiếu tiền trầm trọng nên có gọi dc ai đâu :m099: Mylove cũng la ta um sùm :m017: Ta có gửi tin trên yh cho mi rồi còn gì :m014:
Có lẽ mi đợt này nghèo thật.:m020: Thôi tha cho mi đợt này lần sau mà không pm gì ta là ta ứ cho lên chỗ vợ nữa :m146:

Cái này lớn thế mà sao không thấy ai hỏi mình về vụ tài trợ nhỉ?

á đù. Admin đã ra tay thì có mà lấy số lẻ tiền BH tài trợ đê

em đang tính hỏi đây này chắc đợt này shin cho 100tr ăn chơi nhỉ

Cái này trong khả năng thôi nha. Đâu ra số tiền lớn thế để tài trợ ^^!

Xài tiền bảo hiểm rồi bà con đến dọn nhà mình mất

hơ để xem lần nay có nhìu hơn lần trước của em k nhỉ :X

mỗi người đi tăng cuối sẽ được Admin tài trợ 1 em chân dài tới lách :m077::m077::m077:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,857
172,934
Latest member
singlebet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week