OFF lớn tại TP Hồ Chí Minh

Status
Not open for further replies.
đường đó có xe buyt đi qua k nhỉ.. e tính đi xe buyt cho nó tiết kiệm =))

- - - Updated - - -

mà đi xong k biết lấy cái gì về @@

Cái này trong khả năng thôi nha. Đâu ra số tiền lớn thế để tài trợ ^^!

Xài tiền bảo hiểm rồi bà con đến dọn nhà mình mất

Shin không đi off ta sẽ đốt 4rum :m140:
Nhớ đi nha Shin. Kiệt thêm Shin vào danh sách và cho lên top 1 ngay :m106:

Đề Nghĩ chuyển về cafe sân thượng ngắm máy bay ở gò vấp cho nó lãng mạn ...16h là quá chuẩn đề bắt đầu ngắm máy bay

mạnh zữ vậy... đốt 4r ^^

Sao àm ko mạnh :m021: Nói vậy thôi chứ Admin đi thì sẵn anh em cũng thảo luận 1 lần về việc phát triển 4rum lại luôn. chứ để tình trạng clone, scam diễn ra hoài cũng ko hay... vừa ảnh hưởng đến uy tín 4rum, ảnh hưởng đến các bộ phận BQT và đăc biệt là thiệt hại cho newbie rất nhiều :m099:

Kỳ này mà shin vắng mặt hay fake user member thì ta đốt 4rum :m140:

mỗi người đi tăng cuối sẽ được Admin tài trợ 1 em chân dài tới lách :m077::m077::m077:
Chân dài tới lách chỉ có con bò hoặc con trâu hoặc con cho' thôi :m131:

Cái này lớn thế mà sao không thấy ai hỏi mình về vụ tài trợ nhỉ?

Chưa có dịp nào được gặp admin. Hi vọng lần này được gặp :m027:

Sao àm ko mạnh :m021: Nói vậy thôi chứ Admin đi thì sẵn anh em cũng thảo luận 1 lần về việc phát triển 4rum lại luôn. chứ để tình trạng clone, scam diễn ra hoài cũng ko hay... vừa ảnh hưởng đến uy tín 4rum, ảnh hưởng đến các bộ phận BQT và đăc biệt là thiệt hại cho newbie rất nhiều :m099:

Kỳ này mà shin vắng mặt hay fake user member thì ta đốt 4rum :m140:

Cái ý kiến này của mi ta ủng hộ 2 tay 2 chân. Vì thế hi vọng admin shin đi được :m187:

:m131: off HCM này lớn lắm nha ae :m131: đi nhiều nhiều vào :m121: đặc biệt là có admin Shin đi :m121: admin Shin tài trợ tiền :m121:

- - - Updated - - -

đường đó có xe buyt đi qua k nhỉ.. e tính đi xe buyt cho nó tiết kiệm =))

- - - Updated - - -

mà đi xong k biết lấy cái gì về @@
:m147: đi chung với iêm nè :m147: iêm chẳng biết đường hay là 2 tụi mình hẹn nhau ở chợ Bến Thành nhé
thằng nhóc mặc áo đỏ sọc trắng đeo cặp đen đỏ :m131: nhớ nhé

bác Shin đã lên tiếng thì em xin 1 chân :)) thks bác trước , bây h đc diện kiến dung nham thạch của tất cả các mem pro rồi há há há:binhsua146:

:m131: off HCM này lớn lắm nha ae :m131: đi nhiều nhiều vào :m121: đặc biệt là có admin Shin đi :m121: admin Shin tài trợ tiền :m121:

- - - Updated - - -

:m147: đi chung với iêm nè :m147: iêm chẳng biết đường hay là 2 tụi mình hẹn nhau ở chợ Bến Thành nhé
thằng nhóc mặc áo đỏ sọc trắng đeo cặp đen đỏ :m131: nhớ nhé

23 rồi! Còn 2 ngày nữa là tới ngày hẹn :m021: Đợi tiếp vốn từ mi đây :m131:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,807
Latest member
annevn