OFF lớn tại TP Hồ Chí Minh

Status
Not open for further replies.
mình chửi nhau cũng nhiều nhỉ ;))

mà chắc ko đi được quá =.=!!!

bạn nhớ 1 câu này nhé: " Thế giới ảo vẫn là thế giới ảo "....k bằng thế giới ở ngoài đâu...Hãy sống đúng bản chất ở ngoài..

Nhưng thế giới ảo có cái hay.Ở đây mình có nhiều người bạn thân..Dù họ chưa giúp gì mình nhiều..nhưng họ đã cho mình rất nhiều thứ về tinh thần...Còn chuyện khác thì ....Đang nghiên cứu....:binhsua03:

VD:
Mình có 1 thằng bạn...Lxx..Người này dắt vào thế giới mmo4vn từ những lúc đầu bở ngỡ...bày trí rất tận tình về zeek{ngu IT mà :D}..Nên mình thấy nếu bạn này có dịp gặp mặt mình sẽ nhớ mãi những kỷ niệm xa xưa :D...

LET GO LET GO>>>>>>WELCOME TP.HCM>>> ĐẠI CA CHỜ ĐỢI NHÉ>>>>AE HỘI NGỘ NÀO>>:binhsua07:

cơ bản là thấy ko thuyết phục được cái vụ của cậu :binhsua06:

gặp mặt cũng hay :) (mà nói gì cao siêu quá, đọc ko hiểu =.=!!!!!!!)

cơ bản là thấy ko thuyết phục được cái vụ của cậu :binhsua06:

gặp mặt cũng hay :) (mà nói gì cao siêu quá, đọc ko hiểu =.=!!!!!!!)

chỉ người trong cuộc mới hiểu...

vụ nào k rõ cứ pm yh mình...mình sẽ giải thích thích đáng..còn kêu lên mmo giải thích thì từ này trở về sau mình sẽ k giải thích 1 vấn đề gì cả nhé....==> mệt mỏi.

Mong bạn hiểu cho mình .

lên danh sách thì đông lắm tới lúc đó bận này bận nọ lại ít lại .........
Kinh nghiệm đi off 2 3 lần rồi .........

chưa gì đã mấy người =)) nói có sai đâu
Yên tâm đi bạn! Chắc chắn là trên 10 người!
10 người này gồm có: Mình,satthumang,thodaiuy188bet,pine_366,lehongphongvt,duongnd1980,tunvit,taditimem,missnhaukosai,rich! và còn thêm nữa! cứ yên tâm đi!
Lần này off sẽ hoành tráng lắm! Ngồi chém đã luôn! :D

Danh sách bao nhiêu người không cần biết :m131: Ai đang ký đi được thì đi! Họp nhau tại quán cafe mà kiệt đã đề nghị.
Rồi ngồi chờ và họp mặt nhau đến 5h - 5h30 là vừa :m021: Tiếp theo bàn đi ăn đi nhậu gì đó thì tùy! Ai vựa quá time này thì vui lòng gọi kiệt để biết vị trí hiện tại của buổi off :m131:

Phong tính vạy dc ko kiệt :m131:

satthumang,thodaiuy188bet,pine_366,lehongpho ngvt,duongnd1980,tunvit,taditimem,missnhaukosai,ri ch

Sau tên Lehongphongvt của mi để khoảng cách là ý gì hả :m072:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,006
Latest member
hieupham4129

Most viewed of week