• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Request Oan ức quá ! Bao Đại Nhân ... (Mirinda)

Status
Not open for further replies.

SonJG

Junior
Reactions
1,728
MR
0.081
Insuree Balance
0
Chào Mod Mirinda và các bạn. Phải khẳng định trước, mình ko về quen biết gì với levummo, chủ nhân của topic này và đã bị banned

http://mmo4me.com/threads/mod-mirinda-vao-giai-thich-ve-rules-co-hiem-khich-thi-noi.127099/

Nhưng mình thấy bất bình thay cho bạn levummo, Với 1 chút ít kiến thức làm Mod, mình có 2 ý kiến:

- Thứ 1, mình thấy topic này của bạn levummo bạn mirinda ko có quyền closed với lý do sai rules up bài viết

http://mmo4me.com/threads/private-proxies-10-cho-ace-lam-pix.116661/

Rules là chung của Forum và box của bạn cũng ko có rules nào là cấm up bài, nên ko thể chỉ 1 comment tại topic của bạn thì levummo ko được up nữa, trong khi các topic khác trong cùng Box thì sao, liệu có khi nào bạn bỏ sót?

Phải khẳng định thêm rằng bạn levummo luôn up 1 lần / ngày là ko sai rules (việc sang trang 2 hay ko thì cái đây có chăng chỉ là cớ đẻ bắt bẻ chứ ko ai quản lý được)

- Thứ 2, việc bạn deleted topic này với lý do "ko nên"

Ở đây mình nghĩ chỉ quan tâm đến việc đúng rules, hay sai rules chứ ko có việc nên hay ko nên chỉ vì ko hợp (theo mình nghĩ ko hợp người ngày thì hợp người kia, họ có quyền lựa chọn) mà bạn có quyền deleted. Nói thế chắc bạn hiểu.

Mình lấy ví dụ về việc nênko nên theo như bên PTU của mình cho các bạn hiểu thêm:

1. Mình có 1 số lượng wmz/pm... khổng lồ và bán với giá cực thấp làm anh em ko thể bán được $ với giá mong muốn, điều này rõ ràng là ảnh hưởng tới anh em, nhưng Mod ko thể deleted topic của mình được bằng lý do ko nên. (Rules ko cấm bán rẻ)
2. Mình có một số Forum cực ngon và chia sẻ tại đây cho anh em vào spam, hậu quả là Forum sẽ nát, ban IP Việt Nam... ảnh hưởng xấu tới tình hình PTU, nhưng cũng ko thể deleted topic của mình với lý do ko nên. (Rules ko cấm share)

Chỉ là mình thấy bức xúc thay cho bạn levummo khi mọi thứ đều ko sai rules mà lại bị ban (có chăng chỉ là những lời nói nghi ngờ mirinda...)

Các bạn khác vui lòng comment mang tính chất xây dựng. Ko nên kích động.

Mình ko hoạt động bên capcha, hy vọng câu trả lời của Mod mirinda sẽ giúp mình hiểu hơn về 2 việc trên và thông cảm nếu như sự thiếu hiểu biết của mình ảnh hưởng tới bạn.

Cảm ơn Mod.

Last edited:
Cảm ơn Mirinda đã xem xét lại và có gì thông cảm cho sự thiếu hiểu biết về capcha của mình.

Nhờ Mod nào đi qua closed lại tránh war giữa các members.

Thanks all :)
+Nhờ bài viết của bạn mình thấy lại việc ban bạn levono là nặng tay nên mình đã unban !
+Tình hình captcha nó rắc rối tùy lúc nên đôi khi phải nhắc nhở cụ thể từng mem hoặc nhiều khi ra cái rules khùng điên người "lạ" nhìn vào ôm bụng cười...o_O

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member
nhacai12bet16523
Back