• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

ở trọ sống bằng nghề captcha -có ai như mềnh ko nhỉ :">

captcha : pix: 10->20$ ngày trung bình 15$
Ai nói gì kệ họ, làm pix thì sắm >10 acc chủ, gõ quen tay 1h >1k5 làm việc 3 tiếng nghỉ 10' 1 ngày phân ra làm 4 ca: sáng, trưa, tối, đêm .
Làm quen bạn sẽ thấy captcha là 1 nghề thật sự mà ko phải ai cũng kiếm đc nhiều tiền từ nó
Thế thì giờ chết đã đến tèn ten ten k chết thì cũng vì bịnh :))

captcha : pix: 10->20$ ngày trung bình 15$
Ai nói gì kệ họ, làm pix thì sắm >10 acc chủ, gõ quen tay 1h >1k5 làm việc 3 tiếng nghỉ 10' 1 ngày phân ra làm 4 ca: sáng, trưa, tối, đêm .
Làm quen bạn sẽ thấy captcha là 1 nghề thật sự mà ko phải ai cũng kiếm đc nhiều tiền từ nó
chủ team guru mà lại đi bày ng khác gõ pix , bộ bồ ko sợ mem mình chuyển qua làm pix hết hay sao :binhsua01:

không phải mình bạn đâu, lúc trước mình làm offer cũng vậy, kiếm từng $ một cực khổ nhưng mà vui vì đó là tiền do mình làm ra. Tới tháng đóng tiền nhà là phải xoay tiền, không đủ phải mượn xong rồi phải ăn mình gói... Cảnh sống rất sinh viên...

Chủ thớt có ý chí tự lập là hay lắm rồi, cố lên nha bạn, chúc bạn thành công!:binhsua02:

mình chưa nghiên cứu tới .vậy chơi như thế nào.min dep vài $ thì mình chơi được :D

Bạn có thể vào topic Other để tham khảo các bài viết và chọn cho mình 1 site phù hợp để theo đuổi nhé (ref mình thì càng tốt, hihi)

mình chưa nghiên cứu tới .vậy chơi như thế nào.min dep vài $ thì mình chơi được :D
hix, nếu là sv đang trong cảnh túng tiếu thì nên để tiền làm gì đó sinh lợi hơn là chơi mấy cái này :(

chủ team guru mà lại đi bày ng khác gõ pix , bộ bồ ko sợ mem mình chuyển qua làm pix hết hay sao :binhsua01:
:)) mem xin hoài mà có cho đâu, hồi trước có group pix hơn 40 mem 1 ngày cùng cả trăm $ mà có điều nó thay đổi nhiều quá mệt nên giải tán rồi :D

mình cũng vậy nè. đc cái bố mẹ vẫn cấp đều đều. tiền kiếm được để chi tiêu cá nhân mí đi chơi mí ngiu :)).

với nhiều pro thì 15$ ngày là thường.mình thì tốc độ không cao lắm.trung bình hơn 1000 pic 1 giờ thôi nếu load nhanh.may cho mình là xài cáp quang ké của chủ nhà trọ nên gõ 5 7 id là đánh gãy cả tay rồi :D.tất nhiên cũng có những khi pix load chậm toàn tập

siêu quá rùi, mình mong 1 usd 1 ngày mà còn khó né.

em ở đâu? Saigon àh? ở quận mấy vậy? được thì cho anh ở ké với... sắp xuống SG ở mà chưa tìm được chỗ ở... chỗ ở thoáng mát và giờ giấc tự do là được :D

Mình đã từng như vậy, ở trọ gần trường học ở sg và đi ăn ở ngoài :binhsua74:
Nên tìm hiểu thêm offers để đủ ăn hơn, có gì pm yh mình hợp tác

Mình đã từng như vậy, ở trọ gần trường học ở sg và đi ăn ở ngoài :binhsua74:
Nên tìm hiểu thêm offers để đủ ăn hơn, có gì pm yh mình hợp tác

ruby cho tềnh iu ở ké với... sắp xuống lại SG rồi mà chưa tìm được chỗ ở nữa nè :( :(

em ở đâu? Saigon àh? ở quận mấy vậy? được thì cho anh ở ké với... sắp xuống SG ở mà chưa tìm được chỗ ở... chỗ ở thoáng mát và giờ giấc tự do là được :D
em ở bình dương anh ơi.sát ngay sg.qua cầu vượt linh xuân thủ đức tý thôi :D

pro thiệt, đúng là nam nhi đại trượng phu.
Chuyển qua chơi bét, ngày 200k tiền cơm là dc roj.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,980
171,045
Latest member
visaotaoden
Back
Top Bottom