Introduce Nuôi chim kiếm tiền không cần đầu tư

không có trên đt hả bác?
thôi thì chơi để giải trí
giống vụ tìm chỗ đậu xe trên zing ngày xưa

click quảng cáo có thấy cái gì tăng lên đâu bạn?

tốt nhất là cứ 1 tuần rút một lần không đầu tư rồi lâu mới rút ăn scam mất cả chì lẫn chài

click quảng cáo được Tài khoản mua hàng 516,00 Add cân bằng mà ko thể mua con chim xanh được nhỉ?

bạn thu hoạch trứng xong rồi hãy mua.
thu hoạch và bán trứng nhiều lần làm nó tăng cái tỷ giá quy đổi ra rub hả b?

click quảng cáo có thấy cái gì tăng lên đâu bạn?
click quảng cáo được Tài khoản mua hàng 516,00 Add cân bằng mà ko thể mua con chim xanh được nhỉ?
thu hoạch và bán trứng nhiều lần làm nó tăng cái tỷ giá quy đổi ra rub hả b?
Bạn chịu khó đọc ký bài hướng dẫn của chủ thới, các post bàn luận tại toppic này và toppic tuyển ref của mình nữa sẽ có hết câu trả lời cho bạn.
Xem quảng cáo bạc về tài khoản mua hàng (tài khoản đầu tiên chỗ box tài khoản) cộng với số 1 nửa số bạc thu được từ bán trứng (100 trứng = 1 bạc) về đây. Đủ 500 bạc mua mua được chim xanh, 2 500 bạc mua chim vàng, 12 500 bạc mua chim nâu ... để tái đầu tư phát triển. Trước khi mua chim cần thu hoạch hết số trứng đã có.

Một nửa kia của số bạc bán trứng về tài khoản rút tiền (tài khoản thứ 2 box tài khoản). Tỷ giá bạc/rub rút ra ban đầu là 100 và tăng dần theo số lượng bạc để rút và tăng sau mỗi lần rút, tích 500 bạc tăng 1 đơn vị, rút 500 bạc ra tăng tiếp 1 đơn vị nữa. Thu hoạch và bán trứng ít nhất 10 phút một lần và không hề ảnh hưởng gì tới tỷ giá bạc/rub.

Còn gì thắc mắc bạn đọc kỹ 2 toppic chưa có câu trả lời hãy hỏi nhé. Đọc qua các post còn biết được nhiều thông tin mà bạn còn chưa biết để thắc mắc cớ :)

Thân.

lần đầu nên tích tầm bao nhiêu thì rút là hợp lý vậy mấy bác :rolleyes::rolleyes:

Các bác vui lòng cho em hỏi có chỗ nào Admin công khai cách tính ra cái silver exchange rate không ợ? Em lục khắp cả web mà không thấy, cứ tù mù thế này thì biết đường nào mà lần?

Các bác vui lòng cho em hỏi có chỗ nào Admin công khai cách tính ra cái silver exchange rate không ợ? Em lục khắp cả web mà không thấy, cứ tù mù thế này thì biết đường nào mà lần?
=))) cái này mới à nha . Các topic thảo luận về site chim này thì đa phần đã nói về cái vấn đề này rất nhiều , Tỷ giá khi đầu tư vào thì úứ tính 1 rub = 100 bạc . Còn khi rút ra thì tùy vào số lượng lần rút và tùy vào ng kia chơi thời gian bao lâu thêm cái nữa là tùy theo cách chơi của mỗi ng mà tỷ giá quy đổi bạc ra rub khi rút nó khác nhau , còn nếu muốn 1 cái thông số nhất định thì ko có đâu nhé .
Mún giảm tỷ giá bạc thì click quảng cáo + đầu tư .
P/s : Chơi site này phải có sự kiên trì , tránh tình trạng rút liên tiếp và rút các số nhỏ lẻ ví dụ cứ 1 lần rút 1-10 rub gì đấy những ai đang cứ đang rút như thế này thì suy nghĩ lại trước khi rút tiếp đến khi tỷ giá bạc lên vài k/1 rub thì hối ko còn tiếp .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,827
170,901
Latest member
ee88ceo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week