Introduce Nuôi chim kiếm tiền không cần đầu tư

Vâng, cảm ơn bác, hiện tại thì đúng là như vậy, em cứ tưởng mình gà mờ nên còn có những chỗ khuất tất các bác nhiều kinh nghiệm được rõ mà mình chưa rõ, nghĩ cũng ác, đã gọi là game thì phải có luật chơi, luật chơi cũng không phổ biến thì ... quả này thật là bưng mắt bắt chim, hic hic

chẵng lẽ em nó đã ra đi

Vâng, cảm ơn bác, hiện tại thì đúng là như vậy, em cứ tưởng mình gà mờ nên còn có những chỗ khuất tất các bác nhiều kinh nghiệm được rõ mà mình chưa rõ, nghĩ cũng ác, đã gọi là game thì phải có luật chơi, luật chơi cũng không phổ biến thì ... quả này thật là bưng mắt bắt chim, hic hic
Game chỉ là cách nói chung của mọi ng theo chơi site nga , những site của nga cũng như các site nước ngoài khác cũng đều là kiểu " đầu tư " có site tốt có site tồi . Mỗi site nó có cơ chế và cách hoạt động khác nhau đề có thể duy trì tồn tại lâu hơn . Có cái nó sẽ công bố có cái nó sẽ không . Kiểu như nếu nó cho các bác biết cái móc quy đổi mặc định vậy làm sao nó có thể kéo dài thời gian hồi vốn của nhưng bác chưa tìm hiểu site kỹ khi đầu tư vào ? . Còn đối với những ng chơi free chưa tìm hiểu kỹ thì cũng ko ăn được bao nhiêu từ nó

vậy sao bạn...sao mình không thấy thông báo nhỉ. Tưởng ra đi rồi chứ
Cái thông báo nó có từ sáng đến h rồi lúc 9h sáng vào là đã thấy thông báo rồi chỉ có mấy bác ko thèm coi thông báo thôi :))

chơi game của nga nó khác gì mấy site hyip đâu mà :)). đc cái thấy bọn nga nó sống dai hơn :D

KOLXOZ bảo trì, nâng cấp web, có thông báo trước mà. Giờ hoạt động bình thường rồi. Mọi người đểysc chỗ tin tức chút, có tin mới nó báo đỏ mà. Thường là những thông tin quan trọng, liên quan trực tiếp tới chúng ta.

chơi game của nga nó khác gì mấy site hyip đâu mà :)). đc cái thấy bọn nga nó sống dai hơn :D
Mấy game này có thể chơi free được, lấy công làm lãi. Đầu tư thì có thể kiếm nhiều hơn. Lãi chậm và thấp hơn HYIP nên cũng ít rủi ro hơn HYIP, site sống dai hơn.

Chuyển tiền từ Balance (về sản lượng) vào Balance (Mua hàng) được không các bác ? Hay chỉ deposit.Ai biết chỉ mình với :D thank you nhiều!

Chuyển tiền từ Balance (về sản lượng) vào Balance (Mua hàng) được không các bác ? Hay chỉ deposit.Ai biết chỉ mình với :D thank you nhiều!
Đó gọi là tái đầu tư . Đương nhiên là chuyển được chỉnh sang tiếng việt nhấn vào chử trao đổi

c\
vừa chuyển vừa nhấn quảng cáo :)

Vào chỗ trao đổi đó bạn, min ex là 1000 bạc, đổi 1 ăn 1,1.

up len ae cho y kien

Attachments

191.4 KB · Views: 82
bây giờ được khoảng 8rup 1 ngày. đang để tái đầu tư, khoảng 3 ngày là lại mua được 1 con chim vàng nữa. nhanh thôi, chịu khó mấy ngày đầu click quảng cáo, ko thì dep tiền vào cho nhanh. đang tích tiền để mua con chim to hơn. :)
Đa ref bác rồi nhé :)
có gì chỉ với nha hihi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom