Introduce Nuôi chim kiếm tiền không cần đầu tư

vậy để rút thử coi nó bem mình tỷ giá bao nhiêu :rolleyes:
Tùy theo số bạc bác rút và số trứng bác bán mà nó tăng lên thôi :D Và kèm theo nữa là số lần rút :)) , như tỷ giá hình ở trên của em là 555 Bác biết mới đầu trước khi em chưa rút và bán trứng thì tỷ giá của em lúc đó chỉ có 255 thôi :)) sau khi bán trứng + rút nó nhảy lên thành 555 lên hơn gấp 2 :))

không biết trang này sống lâu không mấy bác. Đã dep 1000 rub và đang chờ lấy lại vốn :D

Tùy theo số bạc bác rút và số trứng bác bán mà nó tăng lên thôi :D Và kèm theo nữa là số lần rút :)) , như tỷ giá hình ở trên của em là 555 Bác biết mới đầu trước khi em chưa rút và bán trứng thì tỷ giá của em lúc đó chỉ có 255 thôi :)) sau khi bán trứng + rút nó nhảy lên thành 555 lên hơn gấp 2 :))
kinh nhở :D

mới rút đc tầm 40 rup ngày hôm nay. mà thốn cái tỷ giá háo đói lúc rút cứ tăng, nên chắc dồn dồn, rút 1 lần vài trăm rúp cho đỡ :( thấy ham ham nên dep thử, với 900 rup cũng có tầm 16 úsd chứ mấy, bằng nhả mấy trang hypt tést mà :D

Nói với ae 1 câu là chơi game này chỉ có lỗ - nếu ai dép tiền sau nhé - tôi thử vài lần rồi . Bọn nga ngố nó khôn lắm chớ chả ngố đâu ?
Lỗ ý bác là nó ko cho rút hay là do tỷ giá tăng lên ?

tái đầu tư là sao các bác
em cày quảng cáo hôm nay đc 2 con chim xanh rồi
Balance (Mua hàng) 6.46 cerebra
Balance (về sản lượng) 31,46 cerebra cái 31,46 là gì hả bác???
ai chỉ em với

tái đầu tư là sao các bác
em cày quảng cáo hôm nay đc 2 con chim xanh rồi
Balance (Mua hàng) 6.46 cerebra
Balance (về sản lượng) 31,46 cerebra cái 31,46 là gì hả bác???
ai chỉ em với
Mua chim xanh lzj vậy b. Tích mà mua chim vàng. Mình click quảng cáo 2 hôm đc con vàng rồi.

các bạn chơi trò này nên tích cực xem quảng cáo và tạo 1 tài khoản vktarget để kiếm tiền bằng các like ... mạng xã hội của nga , 2 ngày kiếm dc khoảng 25 rúp là đc 1 con chim vàng. cái này nhanh và nhàn hơn xem quảng cáo nhiều. mình khi làm việc cứ treo ở đó khi nào có việc là nó báo mình vào click mấy giây là xong. mỗi lần click đc khoảng 0,4 rúp, thỉnh thoảng làm phát 5 rúp9.
chơi cái này nên taok tài khoản QIWI để rút tiền và nạp vào chim nhé
các bạn ủng hộ mình rep theo link sau nhé
https://vktarget.ru/?ref=3538160
ảnh dưới là số chim của mình sau 10 ngày chơi và số tiền rút về từ VKtarget 1.jpg

cách chơi

Last edited:
đầu tư sao hả bác
bạn bán trứng nó sẽ chia đôi tiền, 1 nửa vào tài khoản thanh toán bạn có thẻ rút dc qua payeer hoặc qiwi . đc trên 10 rup thì bạn rú ra payeer xong rồi lại điền lên cân để đổi bạc mua chim. ngoài ra bạn có thể kiếm tiền mua chim bằng trang vk nhanh và nhàn hơn xem quảng cáo. bạn ủng hộ mình theo link dưới nếu ko hiểu mình chỉ chi tiết cho

Attachments

97.1 KB · Views: 74

Có cảm giác hơi lâu hồi vốn các bác ạ,chéc dồn dồn rút 1 lần, chứ rút nhiều lần, tỷ giá tăng nhiều quá.
Không biết có cách nào giảm tỷ giá xuống ko nhỉ ? :D

bạn bán trứng nó sẽ chia đôi tiền, 1 nửa vào tài khoản thanh toán bạn có thẻ rút dc qua payeer hoặc qiwi . đc trên 10 rup thì bạn rú ra payeer xong rồi lại điền lên cân để đổi bạc mua chim. ngoài ra bạn có thể kiếm tiền mua chim bằng trang vk nhanh và nhàn hơn xem quảng cáo. bạn ủng hộ mình theo link dưới nếu ko hiểu mình chỉ chi tiết cho
sáng nay mới đc thế này thôi

các bạn chơi trò này nên tích cực xem quảng cáo và tạo 1 tài khoản vktarget để kiếm tiền bằng các like ... mạng xã hội của nga , 2 ngày kiếm dc khoảng 25 rúp là đc 1 con chim vàng. cái này nhanh và nhàn hơn xem quảng cáo nhiều. mình khi làm việc cứ treo ở đó khi nào có việc là nó báo mình vào click mấy giây là xong. mỗi lần click đc khoảng 0,4 rúp, thỉnh thoảng làm phát 5 rúp9.
chơi cái này nên taok tài khoản QIWI để rút tiền và nạp vào chim nhé
các bạn ủng hộ mình rep theo link sau nhé
ảnh dưới là số chim của mình sau 10 ngày chơi và số tiền rút về từ VKtargetView attachment 93664 View attachment 93664 View attachment 93665
Bác chơi vktarget sao mà 2 ngày được 25rub hay thế? Em chơi hơn tuần mới được.

Bác chơi vktarget sao mà 2 ngày được 25rub hay thế? Em chơi hơn tuần mới được.
cái này căn thời gian nó ra nhiều lắm. thông thường từ 6-7h sáng và tối. mình đi làm cũng mở ra ở cty lúc nào có thì vào chơi. mấy hôm trước thì 2 ngày là đc rút, cuối tuần ra ít hơn thì 3 ngày

Announcements

Forum statistics

Threads
418,579
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom