Introduce Nuôi chim kiếm tiền không cần đầu tư

bạn cho mk face mk hỏi tý đc k mk mới chưa hiểu rõ 2 cái này lắm
để mình chỉ bạn "cao thủ nuôi chim" nhen ... pm cho @vodanh39 ... hôm trước mình mới "lĩnh giáo cao chiêu" của pác ấy đấy hihi :D

các bác nuôi chim chuyển tiền về ví gì vậy. từ hôm qua em ko chuyển sang payeer đc. hoang mang quá các bác

có reback ko ạ

vừa dep 900 rup, chờ reback từ bạn, id: ktbrohai

Game này khuyên ae k nên dep nhé, vì rất rất lâu hồi vốn :oops::oops:
tính ra cũng có lâu gì mấy :D
tính ra 1 ngày với số chim hiện có của mình thì cũng được khoảng 1600 bạc, đổi ra rub cũng được 16rub x 30 = 480rub = hơn 140k vnđ/tháng
mà đâu cần vội vàng rút làm gì, cứ gom trứng rồi bán lấy bạc tái đầu tư mua chim, chẳng mấy chốc hồi vốn và có lãi ngay :p

Chơi free như thế này có dc ko các bác. đinh lên chim đỏ rồi rút luôn. chưa rút 1 xu nào

Nghe nói bác có chiêu nuôi hiệu quả lắm, cho em lĩnh giáo nhé :D
cứ tái và tái liên tục đi khi nào lên dc nhiêu đây rồi hay suy nghĩ rút hay tái tiếp

Hiện tại em vẫn tái

tính ra cũng có lâu gì mấy :D
tính ra 1 ngày với số chim hiện có của mình thì cũng được khoảng 1600 bạc, đổi ra rub cũng được 16rub x 30 = 480rub = hơn 140k vnđ/tháng
mà đâu cần vội vàng rút làm gì, cứ gom trứng rồi bán lấy bạc tái đầu tư mua chim, chẳng mấy chốc hồi vốn và có lãi ngay :p
Bác tính hay vãi lều @@ 1k6 bạc mà = 16 RUB à @@ bác có biết là nó sẽ tăng tỷ giá bạc rút lên sau khi mỗi lần bác rút và bác bán trứng ko ?

Ví nó tăng tỷ lệ này lên nên thành ra site nó mới sống lâu được như thế này đấy bác . Bác đừng có tính cái tỷ giá Đầu vào mà gán cho tỷ giá đầu ra . Đầu vào mặc định là 1rub= 100 bạc , nhưng đầu ra thì nó ko có mặc định nhé bác ( Đã có vài bác ko biết và cứ thể rút rút và đến lúc tỷ giá nó lên đến 6k bạc / 1 rub ) .

Bác tính hay vãi lều @@ 1k6 bạc mà = 16 RUB à @@ bác có biết là nó sẽ tăng tỷ giá bạc rút lên sau khi mỗi lần bác rút và bác bán trứng ko ?
View attachment 93307
Ví nó tăng tỷ lệ này lên nên thành ra site nó mới sống lâu được như thế này đấy bác . Bác đừng có tính cái tỷ giá Đầu vào mà gán cho tỷ giá đầu ra . Đầu vào mặc định là 1rub= 100 bạc , nhưng đầu ra thì nó ko có mặc định nhé bác ( Đã có vài bác ko biết và cứ thể rút rút và đến lúc tỷ giá nó lên đến 6k bạc / 1 rub ) .
ko phải là mình ko biết cái vụ tăng tỷ giá !
Vấn đề nằm ở chỗ là ĐỪNG CÓ RÚT TIỀN ! Có trứng bán lấy bạc rồi lại lấy bạc mua chim, exchange bạc rút qua bạc mua + surf web thì tỷ giá làm sao lên được :D
mấy nay em toàn làm như vậy, chưa rút tiền lần nào, tỷ giá vẫn là 100:1 dù em vẫn bán trứng đều đều và mua chim mỗi ngày :D

ko phải là mình ko biết cái vụ tăng tỷ giá !
Vấn đề nằm ở chỗ là ĐỪNG CÓ RÚT TIỀN ! Có trứng bán lấy bạc rồi lại lấy bạc mua chim, exchange bạc rút qua bạc mua + surf web thì tỷ giá làm sao lên được :D
mấy nay em toàn làm như vậy, chưa rút tiền lần nào, tỷ giá vẫn là 100:1 dù em vẫn bán trứng đều đều và mua chim mỗi ngày :D
vấn đề là 100 vậy bạn có nghĩ là khi bạn rút :D Bạn ko tái đầu tư vậy thì tỷ giá sau khi bán trứng nó có giảm ko ?:rolleyes::rolleyes::rolleyes::eek:
Và bác có tính đến là khi bác rút tỷ giá nó lại tăng lên ko ?? và bác biết nó tăng lên bao nhiêu ko ?? .
Đúng là bác nhìn vào vấn đề hiện tại của bác chỉ là tái liên tục thì thành ra tỷ giá nó ko tăng lên là đúng rồi , nhưng khi bác dự định rút lần đầu thì tỷ giá ko thể nào là 100/1 được nhé :D . Nên đối với site này đừng lấy tỷ giá là 100 :D .
Riêng site này mình ko biết là dep 1k rub vào thì như thế nào nhưng nếu dep 500 RUB thì mình tính toán thời gian hồi vốn lại là sau 45-50 ngày , còn nếu ai siêng nữa thì 30-40 ngày là hồi lại vốn 500rub nếu là đầu tư . Còn em chơi free thì hiên tại em có lãi rồi nên em cũng trả quan tâm lấm về vấn đề nó tăng tỷ giá bạc hay ko . Chủ yếu là làm sao mỗi ngày 24h có thể sau khi bán trứng rút dc 20-25 rub tỷ giá như nào mặc kệ nó .

vấn đề là 100 vậy bạn có nghĩ là khi bạn rút :D Bạn ko tái đầu tư vậy thì tỷ giá sau khi bán trứng nó có giảm ko ?:rolleyes::rolleyes::rolleyes::eek:
Và bác có tính đến là khi bác rút tỷ giá nó lại tăng lên ko ?? và bác biết nó tăng lên bao nhiêu ko ?? .
Đúng là bác nhìn vào vấn đề hiện tại của bác chỉ là tái liên tục thì thành ra tỷ giá nó ko tăng lên là đúng rồi , nhưng khi bác dự định rút lần đầu thì tỷ giá ko thể nào là 100/1 được nhé :D . Nên đối với site này đừng lấy tỷ giá là 100 :D .
vậy để rút thử coi nó bem mình tỷ giá bao nhiêu :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,221
170,367
Latest member
iwinappclub
Back
Top Bottom