• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM nuker2015 yahoo là motdoilamlo40 là dog scam

Status
Not open for further replies.

vanduya11

Junior
Reactions
155
MR
0.000
:eek: hóng-- cuối cùng ai scam

:D chỉ cần biết nhiu đó
:D chờ quan tòa phân xử xong :cool: Heo ra tay thi hành án ngay

o_O điều 1 chường 2 luật mmo4me:p tội danh scam sẽ bị Heo cưỡng dâm và thông Ass khi nào nát Ass thì thui
:) Neptune- hân hạnh tài trợ chương trình này:)
Thôi ông cố nội ơi
Bác @danhmay24h cho heo point cảnh cáo đi
Ai cũng hùa theo phong ttào commmet bậy như heo thì có ngày mmo lại bị phạt vì vi phạm thuần phong mỹ tục
Lấy gương haivl đi , đừng để thành viên tự giết chết sân chơi của anh em

Để tóm tắt sự việc tại thread này vì thread kia bị mod close rồi.

Mình có 1 acc hitleap có 1,4tr phút cần bán.Nhưng vì là thành viên mới nên ko rao bán đc(ko đủ 30 post) do đó mình dạo box buy-sell để tìm người mua.Trường hợp nhờ người rao thì mình đã nói ở trên là nhờ rao ở TBN chứ ko nhờ rao ở forum này.Sau đó thấy bạn này có nhu cầu nên mình đã inbox để hỏi

hình ảnh inbox:
1-png.39941

Sau đó nó pm lại cho mình.Và đây là toàn bộ cuộc trò chuyện:

Tóm tắt nội dung cho ai lười xem và không hiểu:

Ban đầu là thỏa thuận giá cả. 1k8/1k phút.Giao dịch Á châu bank
Sau đó là đến phần giao dịch như thế nào.Cuối cùng là thỏa thuận gửi thông tin acc trước và nhận tiền sau.Sau khi mình đọc acc mình phát hiện hitleap bảo mật cực kém.Chỉ cần biết pass là mất ngay acc.Không có email xác nhận khi đổi thông tin.Do đó mình mới đổi ý kiến tìm người trung gian.Khi tìm được người trung gian là danhmay24h. Người đó cũng chấp nhận nhưng kêu nó pm để xác nhận giao dịch và ko thấy gì.Khi mình kiểm tra lại thì acc hitleap đã mất hoàn toàn.Khi mình bị mất acc.Mình chấp nhận tin tưởng và hi vọng nó ko scam.Mình pm đoạn cuối nói về gửi tiền luôn mà ko cần trung gian.Tức là lúc này nó đã có toàn bộ acc.Thay email,mật khẩu hitleap.Nói gọn lại là nó đã nhận hàng.Giờ chỉ cần nó gửi tiền là hoàn tất giao dịch.Đến phần gửi tiền nó đã có acc nên nó ép giá 1tr7.Nhưng cuối cùng là mình nói 2m2.Nó nói đồng ý rồi câm luôn.Mình chờ từ lúc 13h38p(log trò chuyện) tới 18h00 ko thấy tiền đến.Là mình biết nó scam rồi.Mình gửi hỗ trợ cho hitleap.May mắn thay là ngày trước mình có đôi chút khúc mắc về vấn đề premium nên đã gửi hỗ trợ 1 lần.Nếu ko thì chắc cũng ko lấy lại đc acc.
ko còn gì để nói

Để tóm tắt sự việc tại thread này vì thread kia bị mod close rồi.

Mình có 1 acc hitleap có 1,4tr phút cần bán.Nhưng vì là thành viên mới nên ko rao bán đc(ko đủ 30 post) do đó mình dạo box buy-sell để tìm người mua.Trường hợp nhờ người rao thì mình đã nói ở trên là nhờ rao ở TBN chứ ko nhờ rao ở forum này.Sau đó thấy bạn này có nhu cầu nên mình đã inbox để hỏi

hình ảnh inbox:
1-png.39941

Sau đó nó pm lại cho mình.Và đây là toàn bộ cuộc trò chuyện:

Tóm tắt nội dung cho ai lười xem và không hiểu:

Ban đầu là thỏa thuận giá cả. 1k8/1k phút.Giao dịch Á châu bank
Sau đó là đến phần giao dịch như thế nào.Cuối cùng là thỏa thuận gửi thông tin acc trước và nhận tiền sau.Sau khi mình đọc acc mình phát hiện hitleap bảo mật cực kém.Chỉ cần biết pass là mất ngay acc.Không có email xác nhận khi đổi thông tin.Do đó mình mới đổi ý kiến tìm người trung gian.Khi tìm được người trung gian là danhmay24h. Người đó cũng chấp nhận nhưng kêu nó pm để xác nhận giao dịch và ko thấy gì.Khi mình kiểm tra lại thì acc hitleap đã mất hoàn toàn.Khi mình bị mất acc.Mình chấp nhận tin tưởng và hi vọng nó ko scam.Mình pm đoạn cuối nói về gửi tiền luôn mà ko cần trung gian.Tức là lúc này nó đã có toàn bộ acc.Thay email,mật khẩu hitleap.Nói gọn lại là nó đã nhận hàng.Giờ chỉ cần nó gửi tiền là hoàn tất giao dịch.Đến phần gửi tiền nó đã có acc nên nó ép giá 1tr7.Nhưng cuối cùng là mình nói 2m2.Nó nói đồng ý rồi câm luôn.Mình chờ từ lúc 13h38p(log trò chuyện) tới 18h00 ko thấy tiền đến.Là mình biết nó scam rồi.Mình gửi hỗ trợ cho hitleap.May mắn thay là ngày trước mình có đôi chút khúc mắc về vấn đề premium nên đã gửi hỗ trợ 1 lần.Nếu ko thì chắc cũng ko lấy lại đc acc.
proot của mày đây

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,800
176,246
Latest member
33winpro

Most viewed of week