• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM nuker2015 yahoo là motdoilamlo40 là dog scam

Status
Not open for further replies.

Sesshomaru223

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Thì ông có dùng đâu

Cái chính là ông lấy acc của người bán acc và rao bán lại cực rẻ cho người cần mua acc và ham rẻ
Tiền thì ông đc nhận , còn acc sống hay chết thì kệ xác ông bán acc và ông mua acc

Ý em vậy đúng ko mấy bác ???
Đúng rồi.Vì trước khi nó off mình có nói 1 câu:Nếu ko nhận đc tiền tôi sẽ gửi hỗ trợ.Nó sợ quá phải rao bán thật nhanh.May mà ko ai dính phốt của nó.
Đó là lý do duy nhất mà nó rao bán chỉ 1k/1k phút.

nuker2015

Banned
Reactions
18
MR
0.000
Thì ông có dùng đâu

Cái chính là ông lấy acc của người bán acc và rao bán lại cực rẻ cho người cần mua acc và ham rẻ
Tiền thì ông đc nhận , còn acc sống hay chết thì kệ xác ông bán acc và ông mua acc

Ý em vậy đúng ko mấy bác ???
k tiếp người k phận sự , người ngoài cuộc next

Đúng rồi.Vì trước khi nó off mình có nói 1 câu:Nếu ko nhận đc tiền tôi sẽ gửi hỗ trợ.Nó sợ quá phải rao bán thật nhanh.May mà ko ai dính phốt của nó.
Đó là lý do duy nhất mà nó rao bán chỉ 1k/1k phút.
haiz có member bán cả 10k có 0.8$ đấy chứ :D:D:D:D:D:D:D:D

nói cho rõ nhé:giá trung bình của hitleap là 0.8-0.9$/10k phút ~ 16000-18000 VND/10k phút.
1k/1k phút là bao nhiêu.Ai cũng biết thôi
thôi vào vấn để chính đi nhé , đừng comment loạn topic + đi lạc hướng , nếu k còn gì thì cứ để mod lật lại topic rồi giải quyết tiếp , chứ đừng commnet làm topic loạn , nhiều thành phần mượn gió bẻ măng lại xuất hiện .

Để tóm tắt sự việc tại thread này vì thread kia bị mod close rồi.

Mình có 1 acc hitleap có 1,4tr phút cần bán.Nhưng vì là thành viên mới nên ko rao bán đc(ko đủ 30 post) do đó mình dạo box buy-sell để tìm người mua.Trường hợp nhờ người rao thì mình đã nói ở trên là nhờ rao ở TBN chứ ko nhờ rao ở forum này.Sau đó thấy bạn này có nhu cầu nên mình đã inbox để hỏi

hình ảnh inbox:
1-png.39941

Sau đó nó pm lại cho mình.Và đây là toàn bộ cuộc trò chuyện:

Tóm tắt nội dung cho ai lười xem và không hiểu:

Ban đầu là thỏa thuận giá cả. 1k8/1k phút.Giao dịch Á châu bank
Sau đó là đến phần giao dịch như thế nào.Cuối cùng là thỏa thuận gửi thông tin acc trước và nhận tiền sau.Sau khi mình đọc acc mình phát hiện hitleap bảo mật cực kém.Chỉ cần biết pass là mất ngay acc.Không có email xác nhận khi đổi thông tin.Do đó mình mới đổi ý kiến tìm người trung gian.Khi tìm được người trung gian là danhmay24h. Người đó cũng chấp nhận nhưng kêu nó pm để xác nhận giao dịch và ko thấy gì.Khi mình kiểm tra lại thì acc hitleap đã mất hoàn toàn.Khi mình bị mất acc.Mình chấp nhận tin tưởng và hi vọng nó ko scam.Mình pm đoạn cuối nói về gửi tiền luôn mà ko cần trung gian.Tức là lúc này nó đã có toàn bộ acc.Thay email,mật khẩu hitleap.Nói gọn lại là nó đã nhận hàng.Giờ chỉ cần nó gửi tiền là hoàn tất giao dịch.Đến phần gửi tiền nó đã có acc nên nó ép giá 1tr7.Nhưng cuối cùng là mình nói 2m2.Nó nói đồng ý rồi câm luôn.Mình chờ từ lúc 13h38p(log trò chuyện) tới 18h00 ko thấy tiền đến.Là mình biết nó scam rồi.Mình gửi hỗ trợ cho hitleap.May mắn thay là ngày trước mình có đôi chút khúc mắc về vấn đề premium nên đã gửi hỗ trợ 1 lần.Nếu ko thì chắc cũng ko lấy lại đc acc.

haiz , đã report thì vui lòng đọc và nhớ rõ comment nhé . như comment trên tôi đã nói , tôi có ý định môi giới để kiếm hoa hồng ( tức mua rẽ sell mắc ) nhưng có thằng bạn nói cẩn thẫn nên tôi mới nghĩ cậu là scam nhé và mọi chuyện .... như ở trên.

haiz , đã report thì vui lòng đọc và nhớ rõ comment nhé . như comment trên tôi đã nói , tôi có ý định môi giới để kiếm hoa hồng ( tức mua rẽ sell mắc ) nhưng có thằng bạn nói cẩn thẫn nên tôi mới nghĩ cậu là scam nhé và mọi chuyện .... như ở trên.
Mày cãi ko có đc đâu.vì sự thật ko thể thay đổi.Mua rẻ sell mắc à.Cứ cho là mày ép giá đc 1m7.Mày bán 1k/1k phút thì mày cũng chỉ đc 1m4.Vậy là mày lời hay lỗ nếu gửi tiền cho người bán.Mày chỉ lời khi mày ăn quịp của người đã bán cho mày thôi.Chưa nói tới tao bán với giá 2m2.Mày càng nói càng lộ ra cái bản chất của mày thôi.Mà cũng chả là gì.Acc forum đăng ký cái 1.
Mất cái này mày đi đăng ký acc khác.Lại tiếp tục hành trình 1 thằng scam thôi.

Mày cãi ko có đc đâu.vì sự thật ko thể thay đổi.Mua rẻ sell mắc à.Cứ cho là mày ép giá đc 1m7.Mày bán 1k/1k phút thì mày cũng chỉ đc 1m4.Vậy là mày lời hay lỗ nếu gửi tiền cho người bán.Mày chỉ lời khi mày ăn quịp của người đã bán cho mày thôi.Chưa nói tới tao bán với giá 2m2
đừng comment loạn như vậy chứ , cứ để MOD đối chứng giữa topic và log chat , chú cứ bình tĩnh , trúng tim chú ak

ppvietnam

Newbie
Reactions
2
MR
0.000

1h38ph nó lấy acc đổi pass xong ko gửi tiền. 1h54ph đã mở pic bán đổ bán tháo acc,show hình nguyên con acc của seshomaru223 lên ,900k nó cũng bán đủ hiểu con người nó
StevenForexCom said:
900k alo tớ 0966.669.247
ok có gì khi nào cậu lh tớ , gd trung gian

Last edited:

NemKawi

Banned
Reactions
337
MR
0.000
bác giải thích vì sao bác lại bán acc hitleap đó với giá 1k/ 1k phút là rõ thôi

mình sell acc ????
thật ra mod nên xem lại topic đó . cậu ấy comment nói " bác nào rao giúp em sell acc hitleap 1tr4 phút , em chưa đủ point " , mình thì định lập topic rao sell ăn hoa hồng . nhưng bạn ấy chủ động inbox mình , hỏi mua , mình thấy vậy ra giá . xong trong lúc đợi trung gian . cậu ấy nói email tớ đổi rồi , yêu cầu mình send tiền . mình nói email tớ đổi cậu có thể lấy lại dc mà ( vì tớ change cậu ấy lấy lại rồi nhờ trung gian , nhưng đợi trung gian k dc , tớ change để giao tiền thì trung gian rep lại và như thế ) cậu ấy bảo là tớ change email rồi , cậu ấy k lấy lại dc nữa . xong cậu ấy bảo tớ send tiền . số tiền k hề nhỏ ~ 2tr . thấy vậy tớ out k nói chuyện , acc hitleap tớ cũng k phá gì nhé . xong 2h sau cậu ấy lấy lại email ---> bảo tớ scam ,,,
waitng up proff chat
tớ ko phá gì nhé, tớ chỉ mở pic bán đổ bán tháo, có thằng mua là tớ ôm 1 mớ :eek:

Lúc đầu mình định kệ nó.Coi như cạch mặt 1 thằng.Nhưng thấy nó mặt dày quá già mồm cãi cố nên mới làm cho rõ.

13h18p nó đã nhận đc acc.Cứ cho là đổi các thứ linh tinh là 13h30 phút là hoàn tất.Tức là 13h30p là nó đã có hàng.
13h54 phút nó rao bán acc với giá rẻ.

sau khi chờ khoảng 1h mình ko thấy nó gửi tiền nên post lên forum cảnh báo cho ai đó cẩn thận hơn.Cũng ko có ý định làm lớn chuyện:

14h28p mình lập thread:http://mmo4me.com/threads/nuker2015-scam.205688/
Lúc đó mình ko hề hay biết nó đã lập thread rao bán.

Độ mặt dày của nó đến nỗi như thế này:

15h43 nó kêu mình scam.Acc nó cầm rồi.Mà kêu mình scam.Nó ko gửi tiền dừng giao dịch thì phải gửi lại thông tin acc cho mình chứ.Sao phải rao bán lại.Có phải acc của nó đâu mà nó rao bán.

Gửi @nuker2015 mày càng cãi cố thì thread càng hot.Thread càng hot thì càng nhiều người biết đến bản mặt mày thôi.
Cứ cho là acc forum có thể đăng ký mới.cứ cho là yahoo có thể thay đổi.Nhưng tài khoản ngân hàng thì ko đổi đc đâu.Với lại có lừa đc người thì mày cũng ko ăn ngon đc đâu.Mọi người nói là đẻ con ko có lỗ đít đấy =))

Last edited:
Lúc đầu mình định kệ nó.Coi như cạch mặt 1 thằng.Nhưng thấy nó mặt dày quá già mồm cãi cố nên mới làm cho rõ.

13h18p nó đã nhận đc acc.Cứ cho là đổi các thứ linh tinh là 13h30 phút là hoàn tất.Tức là 13h30p là nó đã có hàng.
13h54 phút nó rao bán acc với giá rẻ.

sau khi chờ khoảng 1h mình ko thấy nó gửi tiền nên post lên forum cảnh báo cho ai đó cẩn thận hơn.Cũng ko có ý định làm lớn chuyện:

14h28p mình lập thread:http://mmo4me.com/threads/nuker2015-scam.205688/
Lúc đó mình ko hề hay biết nó đã lập thread rao bán.

Độ mặt dày của nó đến nỗi như thế này:

15h43 nó kêu mình scam.Acc nó cầm rồi.Mà kêu mình scam.Nó ko gửi tiền dừng giao dịch thì phải gửi lại thông tin acc cho mình chứ.Sao phải rao bán lại.Có phải acc của nó đâu mà nó rao bán.
Riêng việc rao bán 1k phút giá 1 ngàn đồng thì thấy có mùi scam rồi :D

conheo

Banned
Reactions
927
MR
0.000
:eek: hóng-- cuối cùng ai scam

:D chỉ cần biết nhiu đó
:D chờ quan tòa phân xử xong :cool: Heo ra tay thi hành án ngay

o_O điều 1 chường 2 luật mmo4me:p tội danh scam sẽ bị Heo cưỡng dâm và thông Ass khi nào nát Ass thì thui
:) Neptune- hân hạnh tài trợ chương trình này:)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,800
176,246
Latest member
33winpro

Most viewed of week

Most discussed of week