Rules Nội quy BOX Forex

niceday

Hero
Verified
Reactions
1,332
MR
141.016
Đầu tiên, cho BQT gửi lời chào đến các bạn cùng đến với ngôi nhà chung của chúng ta là MMO4ME.com

Đây là một số Rules (nội quy) khi Post bài trong BOX Forex, các bạn tham khảo và thực hiện đúng Rules (nội quy) của Forum nha:
  1. Đầu tiên bạn cần tham khảo Nội quy chungtại đây:
  2. Các yêu cầu khi mở 1 Topicmới:
    • Sử dụng đúng Prefix
    • Prefix - Tutorial : Được dùng để chỉ các bài viết hướng dẫn, chia sẻ những mẹo, thông tin hữu ích cho việc giao dịch
    • Prefix - Spotlight : Được dùng để chỉ các bài về các tin tức, nhận định các tiêu điểm ảnh hưởng đến thị trường hoặc mã giao dịch cụ thể nào đó.
    • Prefix - Ask : Được dùng khi các bạn có bất kỳ câu hỏi, muốn sự hỗ trợ, trợ giúp từ Mod hoặc các thành viên có kinh nghiệm, kiến thức về lĩnh vực hoặc có khả năng trả lời câu hỏi đó.
    • Prefix - Breaking News: Những tin tức mang tính vừa xảy ra, tác động đến thị trường rất mạnh.
    • Trình bày rõ tiêu đề ngắn gọn, dễ hiểu
    • Không để Link Ref
    • Phải liên quan đến lĩnh vực của BOX
    • Các Topic có giới thiệu Site của bạn phải chọn Prefix My Site
  3. Tất cả bài viết liên quan đến mua bán đều phải PostBOX Buy, Sell or Trade:
  4. Không được Post quá 3 Topics giới thiệu sàn
  5. Hướng dẫn sử dụng Prefix:
    • Introduce & New Site:
      • Phải có Deposit ProofWithdraw Proof
      • Áp dụng cho lần nhận đầu tiên
  6. Topic sau 2 tuần không cập nhật sẽ bị Closed
  7. Không được giới thiệu sàn trùng với người khác
  8. Forum tuyệt đối CẤM các trang web môi giới về hoạt động giao dịch Binary Option
  9. Theo quy định chung Forum cũng CẤM các hoạt động huy động vốn, ủy thác giao dịch do đó việc rủ rê lôi kéo các thành viên Forum / Box Forex / Stock vào hoạt động góp vốn sẽ không được khuyến khích hoặc cấm hoàn toàn nếu như gom vốn qua một cá nhân mà chưa đóng bảo hiểm. Các hình thức quảng cáo về PAMM, MAM cần phải được xét duyệt trước khi có thể được post và giới thiệu đến cấc thành viên

Tùy mức độ vi phạm sẽ có phương pháp xử lý riêng từ:
  1. Cảnh cáoMove vào Recycle Bin
  2. BANNED: 1 ngày, 3 ngày, 7 ngày, 1 tháng, Forever

Note: Nội quy Box Forex có thể được thay cho phù hợp với hiện tại. Mọi thắc mắc các thành viên có thể Reply tại Topic này.

Chúc các bạn vui vẻ, và kiếm được thật nhiều tiền
BQT MMO4ME

Last edited:
vote,box forex thấy ít member hoạt động quá :binhsua141:

Xin chào mọi người, sẵn có quy định mới, nên mình cũng xin làm tiên phong.
Hiện mình đang làm IB cho easy-forex.
Và đây là topic của mình,

Trước đây thì không khai báo cụ thể, nhưng nay có quy định rõ ràng rồi, nên mình sẽ chỉnh sửa topic cho chu đáo.
Hy vọng sẽ có nhiều bạn vào đăng ký tài khoản dưới reff của mình.

Chúc cho box forex ngày càng phát triển.

TỪ ngày thứ 6 đến chủ nhật. Toàn bộ các topic IB trong Box Forex sẽ bị Closed hết nếu không đáp ứng đủ các điều kiện và không có cập nhật thông tin tại đây . Sau ngày chủ nhật nếu các IB của các sàn đã giới thiệu tại đây không cập nhật đủ các điều kiện mà các IB khác cập nhật đủ thì quyền IB sẽ giành cho những người mới đó.

FORUM chán quá MOD nice ơi haizzzzzz
chán như con gián luôn.....m có lòng ....tự bi tự diễn một mình....yếu lòng thì out sơm....
các pro forum mình "có tiền mà ko có tình "....đành thế thôi từ đây...:))

chán như con gián luôn.....m có lòng ....tự bi tự diễn một mình....yếu lòng thì out sơm....
các pro forum mình "có tiền mà ko có tình "....đành thế thôi từ đây...:))

forum giờ làm gì có bài chia sẻ gì đâu ^ ^

MOD nên lập hẳn một box dành cho newbie hỏi đáp

một box dành cho IB

một box nhật kí giao dịch

Last edited by a moderator:
forum giờ làm gì có bài chia sẻ gì đâu ^ ^

MOD nên lập hẳn một box dành cho newbie hỏi đáp

một box dành cho IB

một box nhật kí giao dịch

FORUM chán quá MOD nice ơi haizzzzzz
Cứ từ từ thôi :). Đọc bài trên của mình thì rõ ràng có 2 topic giành cho việc thảo luận và hỏi nên bạn có thể chọn đó mà vào hỏi và thảo luận thôi :). Không thể chia nhiều box như rứa được nó hơi bị loãng. Nhưng mình sẽ coi và đổi tên một số Sub-Box trong Box ni. Đang chỉnh lại cách thức hoạt động trước rồi sẽ có nhiều cái khác nữa ra đời cho mọi người biết cách học và theo Forex.

Cứ từ từ thôi :). Đọc bài trên của mình thì rõ ràng có 2 topic giành cho việc thảo luận và hỏi nên bạn có thể chọn đó mà vào hỏi và thảo luận thôi :). Không thể chia nhiều box như rứa được nó hơi bị loãng. Nhưng mình sẽ coi và đổi tên một số Sub-Box trong Box ni. Đang chỉnh lại cách thức hoạt động trước rồi sẽ có nhiều cái khác nữa ra đời cho mọi người biết cách học và theo Forex.

nói chung là ít chia sẻ quá

em thấy bên các diễn đàn khác nó đều có cái đặc biệt

vangsaigon thì lục chỉ cầm ma ;))
taichinhviet thì macd sóng của bác Ken
srsc thì có kinh tế lượng

nên có cái gì nó mới lạ cho xôm Mod ạ ;))

Last edited by a moderator:
đồng ý với mod, box tới 23 page mà thread có giá trị đếm trên đầu ngón tay, sẵn làm gọn lại box luôn đi bạn

----------------------------------------------------

cho mình link mấy post này với bạn, search ko ra

uhml..cái này hay đó b....4rum nên có bí kiếp gì đó để khoe với ae các 4rum khác...:))

HIện tại toàn bộ các topic về IB trong BOx đã được closed! Mình không thể để nhắc nhỏ cho toàn bộ các topic đó vì quá nhiều @.@. Tất cả các topic đó được closed do không cung cấp đầy đủ hay nói cách khác là không thực hiện đây đủ các tiêu chuẩn của một Topic về IB. Các topic đã cập nhật tại đây sẽ được duy trì và nếu thời gian sắp tới qua thứ 2 tuần sau! Không có vấn đề tranh chấp sàn thì các bạn sẽ được duy trì topic độc quyền các sàn mà mình giới thiệu ! :)

Cái khoảng định lượng này có vẻ gay đó, không dễ nắm bắt được đâu :D.

HIện tại toàn bộ các topic về IB trong BOx đã được closed! Mình không thể để nhắc nhỏ cho toàn bộ các topic đó vì quá nhiều @.@. Tất cả các topic đó được closed do không cung cấp đầy đủ hay nói cách khác là không thực hiện đây đủ các tiêu chuẩn của một Topic về IB. Các topic đã cập nhật tại đây sẽ được duy trì và nếu thời gian sắp tới qua thứ 2 tuần sau! Không có vấn đề tranh chấp sàn thì các bạn sẽ được duy trì topic độc quyền các sàn mà mình giới thiệu ! :)

Cái khoảng định lượng này có vẻ gay đó, không dễ nắm bắt được đâu :D.

bài về kinh tế lượng đúng là gay nhưng có một số mình vẫn dùng

học hỏi thêm có mất gì đâu ^ ^

mình đào sâu thì kiến thức càng chắc

em đọc xong có 1 chương mà mở mắt ra nhiều ^ ^

Updated!!!!

6. Các bonus của các sàn thì các IB-er có quyền giới thiệu trong topic IB của mình mà thôi. Còn nếu giới thiệu sang topic khác hay mở topic mới để giới thiệu ( trường hợp không có topic IB riêng) thì buộc phải gỡ bỏ link IB đó ra để topic đó chỉ mang mục đích giới thiệu Bonus hay bất cứ cái chi khác.

Mình đăng ký trước ở đây, vì chưa đủ post để tạo chủ đề mới, khi nào tạo sẽ add link sau nha ;)

Mình làm IB cho:

Kim Thế Kỷ (35 nguyễn huệ), là môi giới cho mitou ở indo, spread vàng 50cent, ngoại tệ 3pip, com 35, nạp rút tiền nhanh chóng, vào lệnh nhanh
Solid (156 đường 3/2), môi giới cho solid ở hongkong, spread vang 50cent, com 30, cty mới mở (2tháng), đang test chất lượng ^^
Iron (thằng này ở tầng 10 bitexco), spread 1-2pip cho ngoại tệ, no com, nạp rút = webmoney khá ổn
vgx (236 238 nguyễn công trứ), spread vàng 45, ngoại tệ 2pip, nạp rút nhanh, là sàn việt nam

Mình để địa chỉ + tên cho ae dễ tìm web ( ko dám post web vì mới tham gia 4rom, sợ chưa đọc rõ luật)
4 sàn này đều spread fix (rất ghét spread giãn, kẻ gian dễ hãm hại mình, =)))

Ai muốn làm IB solid mình có thể giới thiệu + hướng dẫn, khi nào đủ post mình sẽ post bài nói rõ hơn về từng sàn :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,637
170,739
Latest member
topsonvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom