nói nhảm chút chơi =))

vodanhclf6

Newbie
Reactions
376
MR
0.000
pro thì nhiều mà mình thấy ít chia sẽ lắm ,có vẽ họ ko thích giúp đỡ newbie bọn mình vì họ sợ mất miến cơm manh áo .:binhsua21::binhsua23:

#pro thì nhiều mà mình thấy ít chia sẽ lắm ,có vẽ họ ko thích giúp đỡ newbie bọn mình vì họ sợ mất miến cơm manh áo

cũng có thể là vậy

thế phải tự lực cánh sinh thôi
pro ko khi nào đi share đâu

Nhưng bạn thớt đang nói đến nghành cụ thể nào vậy ,hay chỉ là mmo nói chung thôi :)

Nói chung sao ai cũng muốn giàu nhanh mà không muốn làm gì nhỉ, ai cũng ngồi chơi nằm ỳ mà cũng muốn ăn ngon mặc đẹp nhỉ ---> rảnh thì đi học or đi làm đi, ở đây tạo thớt "nói nhảm " :m020:

tốn tài nguyên quá, bác này rãnh quá, lâu lâu lại vào spam + lập topic nhảm, thế để đi tìm hiểu k khỏe hơn sao, bệnh quá đấy

Học, học nữa, học mãi. 95% mình tự học còn đâu pro chỉ nói cái căn bản thôi :D

Cũng có người chia sẽ chứ . quan trọng là bản thân là chính. và tìm ý trong những câu nói của họ

ví như bạn là pro bạn có đi chỉ ngừoi ta cách bạn làm ra tiền không =)) =)) =)) :binhsua21::binhsua21:

ví như bạn là pro bạn có đi chỉ ngừoi ta cách bạn làm ra tiền không =)) =)) =)) :binhsua21::binhsua21:

Không ai chỉ cho bạn từ đầu tới cuối cả....Không có thầy nào hơn bản thân mình dạy mình

muốn ăn thì lăn vào bếp chứ đừng có há miệng chờ sung :m020: pro ai cũng có quãng đầu là NV và cật lực lắm họ mới có đc thành công hôm nay ko đâu tự dưng ngồi ko mà $ nó rơi vào mồm đâu :m003:

pro thì nhiều mà mình thấy ít chia sẽ lắm ,có vẽ họ ko thích giúp đỡ newbie bọn mình vì họ sợ mất miến cơm manh áo .:binhsua21::binhsua23:

Ai nói vậy nhở.........???

Không ai chỉ cho bạn từ đầu tới cuối cả....Không có thầy nào hơn bản thân mình dạy mình
đang nói chuyện ngừoi đưng xin cách làm kiếm $$ mà, anh em bà con, quen biết thì giúp đỡ nhau rồi, điều đuơng nhiên, con pro nào rảnh mà muốn chỉ thì em xin bái sư phu

Pro thật sự chả bao giờ sợ newbie tranh bát cơm, chỉ sợ mang bát cơm đến cho người ta ăn xong khéo bị ném bát vào mặt...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week