Help Nói lại vấn đề find offers cho các bạn mới.

vangemphobuon

Newbie
Reactions
13
MR
0.001
..: Có nhiều bạn pm cho mình hướng đẫn làm offers. nhưng mình thấy các bạn chửa hiểu rõ về offers là gì. mình xin nói một chút kiến thức cơ bản như sau.

A có một công việc.

A giao cho B tìm người làm.B nhận công việc và đưa ra chào giá cho công việc(Traffic flow).<-- nhận hoa hồng chênh giá.

C là (1 trong số )người trực tiếp công làm công việc đó hoặc nhận việc và bán lại cho người khác.<-- nhận hoa hồng chênh giá

vậy các bạn làm offers tức các bạn là C.còn B gọi là network.

..: Như vậy find offers là từ nói chung cho việc làm online hoặc bán online...

..:: Nói đến đây có bạn sẽ hỏi làm offers thì liên quan đ éo j tới sock,proxy.. xin thưa là khi bạn đăng ký với network.net sẽ cho bạn 1 vài công việc nếu net

cho bạn công việc của người việt bạn ko cần changer ip. nếu net cho bạn công việc của người mỹ bạn phải fake ip sang mỹ lúc này ban sẽ cần đến

sock,proxy..(ip là địa chỉ smart của bạn.)

..: Offes có nhiều loại và hình thù to dài khác nhau như ( download app. click quảng cáo, xem video,register, sell link....)chứ ko phải lúc nào cũng 20cm.

..: Làm gì cũng có các khó của nó, các bạn phải tự chuẩn bị các kiến thức như thế nào là sock,proxy,vpn,vps.blu, cách cài đặt và hướng dẫn sử dụng. chả bro nào hướng đẫn mấy bạn cái trò trẻ con đó đâu.

..: Làm sao phải vội. có kiến thức cơ bản đi đã.

..: ok các bước trên. sẽ đến khâu tìm network. và chả vờ làm nô lệ cho nó để kiếm $. ( mình sẽ có riêng 1 bài về tìm và check balance network)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,613
170,722
Latest member
CrissCrossedNet
Back
Top Bottom