Warning Nỗi khổ của người lead off thuê

Status
Not open for further replies.
Chung qui lại là gà vẫn rất nhiều và cáo thì cũng mãi tồn tại, bạn chỉ khôn lên khi gặp nhiều bài học từ cáo, ở lĩnh vực nào cũng có kẻ xấu, các bạn nào đang may mắn gặp đc admin chơi đẹp thì hãy thấy rằng mình đã gặp may rất nhiều, đành rằng chúng tôi có lời hơn nhưng nếu bạn muốn như tôi thì bạn làm đc như tôi đi . đừng than vãn kiếp làm thuê bóc lột này nọ, bạn không đủ trình làm admin thì ban phải làm thuê là đúng rồi. Thật buồn cười khi các bạn kêu than admin bóc lột, đây chỉ là một điều tất yếu ở xã hội , giám đốc, ông chủ thuê người về làm họ cũng sẽ bóc lột như vậy , đó là điều hiển nhiên rồi. Rõ ràng giám đốc, ông chủ họ hơn hẳn các bạn về chất xám cho nên họ đương nhiên kiếm đc nhiều tiền hơn bạn, còn thằng nhân viên nào trên xã hội này nó cũng than vãn là nó cực khổ hết . Thôi chào a em , hôm nay vừa cho a em offline đi liên hoan nhậu nhẹt, vào đây thấy bài này thì nứng lên chửi vài câu vậy thôi, a e đừng để bụng nhé
chuẩn, chả hiểu sao ngoài đời đi làm bị bóc lột thì ai cũng thấy bình thường mà lên mạng thì lại mếu máo, hơn nhau ở tri thức thôi online hay offline cũng vậy. Thấy đúng lảm nhảm vài câu ko liên quan đến topic chỉ mong các bạn thay đổi cách nhìn sau này mới khá đc nếu ko chẳng có topic scam này cũng có topic scam nọ thôi, tự mình làm khó mình.

nhan lead thue IOS 1k den 2k VND/1lead ne
500 dong 1 lead em cung nhan, mien may bac piad daily cho em la dc roi
em chi biet lead thoi
ngay dam bao 1k lead
dang co 10 thiet bi dang cho san
hãy về với đội của a :eek:

chuẩn, chả hiểu sao ngoài đời đi làm bị bóc lột thì ai cũng thấy bình thường mà lên mạng thì lại mếu máo, hơn nhau ở tri thức thôi online hay offline cũng vậy. Thấy đúng lảm nhảm vài câu ko liên quan đến topic chỉ mong các bạn thay đổi cách nhìn sau này mới khá đc nếu ko chẳng có topic scam này cũng có topic scam nọ thôi, tự mình làm khó mình.
chắc bạn đọc ko rõ rồi, mình làm đúng rules, thoả thuận đôi bên đặt ra như thế. Giờ họ lật lọng scam, không phải là chưa thoả thuận rồi lên đây mếu máo. Lần sau mong bạn đọc kỹ bài trước khi cmt . Tks - Mình không phàn nàn chuyện bóc lột, 2 bên đểu đồng ý giá lead ban đầu như thế. Mình chỉ warning vì họ scam thôi

chắc bạn đọc ko rõ rồi, mình làm đúng rules, thoả thuận đôi bên đặt ra như thế. Giờ họ lật lọng scam, không phải là chưa thoả thuận rồi lên đây mếu máo. Lần sau mong bạn đọc kỹ bài trước khi cmt . Tks - Mình không phàn nàn chuyện bóc lột, 2 bên đểu đồng ý giá lead ban đầu như thế. Mình chỉ warning vì họ scam thôi
bác lên làm ad đi cho em lead thuê với

Làm admin như nào thế nhỉ , ae nào gà mờ hợp tác ko

anh em cho hỏi làm admin thì vốn cần bn ( mình đang hỏi nghiêm túc )

Bác ơi cho em xin theo với ạ :((( em newbie 100%, hi vọng đc kiếm tí tiền cho đời sinh viên, cần e đưa bác fb để check luôn ạ :(((
Yh: quanvuhoang1997
giờ làm ăn khó đang tính cắt giảm bớt đây, off thì khó lead, với cả tớ tuyển mem offline chứ ko tuyển mem onl, sinh viên thì càng không có time đâu mà cày cuốc

Admin này đang làm net tuần, rất phiêu,khả năng die net rất lớn. paid 2 tuần là OK rồi. Hold payment là chuyện thường.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,362
170,486
Latest member
Crypto8x

Most viewed of week

Most viewed of week