Warning Nỗi khổ của người lead off thuê

Status
Not open for further replies.

ntnamvt12c

Pre-verified
Reactions
54
MR
0.035
Mình viết tiêu đề chắc mọi người cũng hiểu rõ, nhưng mình kể thêm chi tiết cho mọi nguoi dễ hiểu
Chả là mình làm thuê cho một bạn admin ( mặc dù trước đây mình khá ghét nhóm này nhưng van phải làm vì không có tiền ) . Yêu cầu làm là delay 1tuần , net die hỗ trợ 50% ( Làm tuần 1 tuần 3 paid )
làm được 2 tuần đầu, paid ok ( Nói luôn off admin trả 0.2 usd rate off net 1.2 hay 1 usd gì ấy ). đến tuần thứ 3 bị delay và tổng cộng bị delay 3 tuan. Admin nói net chưa paid vì có vấn đề chút, bọn mình vẫn tin tưởng và làm thêm 1 tuan nữa. Tính ra là 3 tuần chưa được paid. Và cho` tiền từ tận tháng 12 năm ngoái tới bây giờ. Mình có ứng 3tr vì gia hạn auto lead ( Lúc làm mình cũng nói luôn là lead bằng auto lead từ đầu, admin ok). Nhưng sau nhiều lần hứa hẹn admin nói rằng net nó không paid nữa ( mặc dù cái tuần chuẩn bị paid admin đã nói là trên web nó để trạng thái paid, chỉ chờ tiền về (1 -2 ngày ) ). Lúc hôm nay mình yêu cầu paid 50% thì bạn ấy không chịu hỗ trợ, chỉ nói hỗ trợ 50% của tuần 1 là anh em vui rồi. Mình *** thể hiểu admin tuần kiếm vài trăm tr lại đi ki bo vài chục triệu của mem là thế nào. Proff không paid thì k đưa, nói hỗ trợ 50% mà chưa chịu trả (tổng 3 tuầ của mình là 10-13tr mình k nhớ rõ ) nếu admin yêu cầu prof mình sẽ up lên. Vậy nay mình xin ban admin vào nói rõ ràng và teamview cho tụi mình xem, nếu đúng là net không paid thì yêu cầu bạn admin ấy paid 50% như đã hứa.
Tụi mình chỉ làm công ăn lương, tiền con trang trải rất nhiều thứ, 1 tháng riêng tiền tools + 4 sock đã gan 6tr rồi. Chưa kể tiền ăn uống....nũa nên mong bạn admin hiểu rõ cho. Còn nêu không chịu paid vui lòng mod pin cái này lên để ae tránh bạn admin này để không xảy ra những điều đáng tiếc. Xin cảm ơn nhiều ạ
info về bạn admin đó : skype :hatrongtintdtt
facebook : https://www.facebook.com/tin.hatrong.12
Cảm ơn mọi người nhiều

khổ thật :(

rate thấp rồi còn bị ăn cam

chia buồn cùng thớt :( làm ăn kiểu này chán thật. ad thất đức quá

chia buồn cùng bạn. đã từng dính 1 lần như bạn.tiền thì hết.mạng thì yếu toàn phải đợi 12 đêm cả xóm trọ đi ngủ mình ngồi lead đến sáng mới đi ngủ.bà mợ thế mà nó cũng scam cho dc. nên giờ thấy admin là tránh xa :)

:(

3 tuần dc 10-13tr thì cũng ngon nhỉ . Làm thuê mà v , admin chắc $$$ :D

mình cũng làm thuê cho người khác ,chia buồn :oops: , có auto lead thì đi đâu làm k dc :D

vote ban thot mua net di , di lam thue co tien mua net chien la dc roi

Đậu phộng ăn ở đức chút đi chứ. Làm người ai làm thế v mà ko thấy day dứt nhỉ.

Mấy ông chuyên gia nghe 1 chiều rồi cứ đồng cảm ném gạch hùa bầy,bỏ bớt cái tính đó đi,lý trí bớt di,đừng có ngu thế.
Việc gì cũng phải cần 2 chiều rõ ràng cũng chẳng trễ nãi.

Trường hợp network không paid và admin paid cho member thì vẫn chưa thấy admin nào lên đây kêu ca cả .

Hợp tác kiếm tiền theo mình các bạn hãy cố gắng hiểu cho nhau 1 chút , thỏa thuận vẫn là thỏa thuận tuy nhiên việc không được thanh toán mà phải bỏ tiền túi ra thanh toán cho member thực sự rất hiếm người có thể làm được như vậy .

Thân !

Mấy ông chuyên gia nghe 1 chiều rồi cứ đồng cảm ném gạch hùa bầy,bỏ bớt cái tính đó đi,lý trí bớt di,đừng có ngu thế.
Việc gì cũng phải cần 2 chiều rõ ràng cũng chẳng trễ nãi.
Trường hợp network không paid và admin paid cho member thì vẫn chưa thấy admin nào lên đây kêu ca cả .

Hợp tác kiếm tiền theo mình các bạn hãy cố gắng hiểu cho nhau 1 chút , thỏa thuận vẫn là thỏa thuận tuy nhiên việc không được thanh toán mà phải bỏ tiền túi ra thanh toán cho member thực sự rất hiếm người có thể làm được như vậy .

Thân !
ít ra cũng 1 câu trả lời thỏa đáng câu ah. chứ như thằng admin trước đây t làm. khất khất thì nói năng tử tế ae cũng thông cảm ko nói gì nhiều, đến khi không thể khất dc nữa thì quay lại chơi 1 câu do mem lead phá làm sai rule rùi off. xong chuyện :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,596
170,689
Latest member
sukienhungthinh
Back
Top Bottom