Warning Nỗi khổ của người lead off thuê

Status
Not open for further replies.
Đêm hôm gặp toàn các Pro nói chuyện :DLại thông não ra tí. E newbie chỉ mong tìm được sư phụ chỉ dạy về cái món android này. :cool:

Chung qui lại là gà vẫn rất nhiều và cáo thì cũng mãi tồn tại, bạn chỉ khôn lên khi gặp nhiều bài học từ cáo, ở lĩnh vực nào cũng có kẻ xấu, các bạn nào đang may mắn gặp đc admin chơi đẹp thì hãy thấy rằng mình đã gặp may rất nhiều, đành rằng chúng tôi có lời hơn nhưng nếu bạn muốn như tôi thì bạn làm đc như tôi đi . đừng than vãn kiếp làm thuê bóc lột này nọ, bạn không đủ trình làm admin thì ban phải làm thuê là đúng rồi. Thật buồn cười khi các bạn kêu than admin bóc lột, đây chỉ là một điều tất yếu ở xã hội , giám đốc, ông chủ thuê người về làm họ cũng sẽ bóc lột như vậy , đó là điều hiển nhiên rồi. Rõ ràng giám đốc, ông chủ họ hơn hẳn các bạn về chất xám cho nên họ đương nhiên kiếm đc nhiều tiền hơn bạn, còn thằng nhân viên nào trên xã hội này nó cũng than vãn là nó cực khổ hết . Thôi chào a em , hôm nay vừa cho a em offline đi liên hoan nhậu nhẹt, vào đây thấy bài này thì nứng lên chửi vài câu vậy thôi, a e đừng để bụng nhé
Đại da đây rồi ==)) Cho em nhận đệ với <3 <3 <3

adm nó trẻ tuổi bác ko ăn cam hơi phí :D

Mình viết tiêu đề chắc mọi người cũng hiểu rõ, nhưng mình kể thêm chi tiết cho mọi nguoi dễ hiểu
Chả là mình làm thuê cho một bạn admin ( mặc dù trước đây mình khá ghét nhóm này nhưng van phải làm vì không có tiền ) . Yêu cầu làm là delay 1tuần , net die hỗ trợ 50% ( Làm tuần 1 tuần 3 paid )
làm được 2 tuần đầu, paid ok ( Nói luôn off admin trả 0.2 usd rate off net 1.2 hay 1 usd gì ấy ). đến tuần thứ 3 bị delay và tổng cộng bị delay 3 tuan. Admin nói net chưa paid vì có vấn đề chút, bọn mình vẫn tin tưởng và làm thêm 1 tuan nữa. Tính ra là 3 tuần chưa được paid. Và cho` tiền từ tận tháng 12 năm ngoái tới bây giờ. Mình có ứng 3tr vì gia hạn auto lead ( Lúc làm mình cũng nói luôn là lead bằng auto lead từ đầu, admin ok). Nhưng sau nhiều lần hứa hẹn admin nói rằng net nó không paid nữa ( mặc dù cái tuần chuẩn bị paid admin đã nói là trên web nó để trạng thái paid, chỉ chờ tiền về (1 -2 ngày ) ). Lúc hôm nay mình yêu cầu paid 50% thì bạn ấy không chịu hỗ trợ, chỉ nói hỗ trợ 50% của tuần 1 là anh em vui rồi. Mình *** thể hiểu admin tuần kiếm vài trăm tr lại đi ki bo vài chục triệu của mem là thế nào. Proff không paid thì k đưa, nói hỗ trợ 50% mà chưa chịu trả (tổng 3 tuầ của mình là 10-13tr mình k nhớ rõ ) nếu admin yêu cầu prof mình sẽ up lên. Vậy nay mình xin ban admin vào nói rõ ràng và teamview cho tụi mình xem, nếu đúng là net không paid thì yêu cầu bạn admin ấy paid 50% như đã hứa.
Tụi mình chỉ làm công ăn lương, tiền con trang trải rất nhiều thứ, 1 tháng riêng tiền tools + 4 sock đã gan 6tr rồi. Chưa kể tiền ăn uống....nũa nên mong bạn admin hiểu rõ cho. Còn nêu không chịu paid vui lòng mod pin cái này lên để ae tránh bạn admin này để không xảy ra những điều đáng tiếc. Xin cảm ơn nhiều ạ
info về bạn admin đó : skype :hatrongtintdtt
facebook : https://www.facebook.com/tin.hatrong.12
Cảm ơn mọi người nhiều
klq nhưng cho mình hỏi bạn thuê autolead của ai vậy ? :( mình cũng đang muốn thuê

Chắc do mình gặp may, thật sự trước giờ làm cho 2 admin rất tốt, kể cả die net vẫn paid anh em đầy đủ không thiếu 1 xu, nhưng bạn nói cũng đúng, không mấy người làm được như vậy :D :D :D
bác cho em xin vào nhóm bác với:D

nhìn cái fb của thớt đưa với của bạn nầy sao thấy hơi giống nhỉ :D

Chính là bạn ấy. Không quan tâm luôn rồi kìa :cool::confused:

Chia buồn cùng thớt :( Thôi sang năm mới gặp nhiều may mắn nha :D

Vote thớt đầu tư net về tự làm

làm tốt thế, biết rõ thế sao không từ reg hay mua acc net riêng r làm, qua người khác làm gì tăng rủi ro :D

nhan lead thue IOS 1k den 2k VND/1lead ne
500 dong 1 lead em cung nhan, mien may bac piad daily cho em la dc roi
em chi biet lead thoi
ngay dam bao 1k lead
dang co 10 thiet bi dang cho san

Tụi này ăn vãi nhỉ, ngày trước mình cũng làm admin , chả biết cái gì, cũng thuê người lead vì 1 mình làm chả được nhiêu, trả tới 35% tiền mình nhận được, làm 2 tuần paid luôn 1 lần, chả có đợi net pay mới pay :D chả biết lúc đó mình có dại quá không :p

xin lỗi nhưng Net Die sao login dc mà show .:( t cũng tuyển mem cũng nhưng Net die vẫn paid thôi nên rate bao giờ cũng phải thấp hơn . chẳng biết sai đúng thế nào chứ làm Mem khổ bỏ mẹ . Admin thì nhuc bỏ mẹ nhiều lúc Nét *** buồn ăn cơm mà ko paid cho mem thì nó rêu rao thấy nhục mặt . thôi thì paid mẹ nó đi mà ngủ cho ngon , làm admin kiếm đc nhiều thì mất một chút là bthuong
:D:D

Mình viết tiêu đề chắc mọi người cũng hiểu rõ, nhưng mình kể thêm chi tiết cho mọi nguoi dễ hiểu
Chả là mình làm thuê cho một bạn admin ( mặc dù trước đây mình khá ghét nhóm này nhưng van phải làm vì không có tiền ) . Yêu cầu làm là delay 1tuần , net die hỗ trợ 50% ( Làm tuần 1 tuần 3 paid )
làm được 2 tuần đầu, paid ok ( Nói luôn off admin trả 0.2 usd rate off net 1.2 hay 1 usd gì ấy ). đến tuần thứ 3 bị delay và tổng cộng bị delay 3 tuan. Admin nói net chưa paid vì có vấn đề chút, bọn mình vẫn tin tưởng và làm thêm 1 tuan nữa. Tính ra là 3 tuần chưa được paid. Và cho` tiền từ tận tháng 12 năm ngoái tới bây giờ. Mình có ứng 3tr vì gia hạn auto lead ( Lúc làm mình cũng nói luôn là lead bằng auto lead từ đầu, admin ok). Nhưng sau nhiều lần hứa hẹn admin nói rằng net nó không paid nữa ( mặc dù cái tuần chuẩn bị paid admin đã nói là trên web nó để trạng thái paid, chỉ chờ tiền về (1 -2 ngày ) ). Lúc hôm nay mình yêu cầu paid 50% thì bạn ấy không chịu hỗ trợ, chỉ nói hỗ trợ 50% của tuần 1 là anh em vui rồi. Mình *** thể hiểu admin tuần kiếm vài trăm tr lại đi ki bo vài chục triệu của mem là thế nào. Proff không paid thì k đưa, nói hỗ trợ 50% mà chưa chịu trả (tổng 3 tuầ của mình là 10-13tr mình k nhớ rõ ) nếu admin yêu cầu prof mình sẽ up lên. Vậy nay mình xin ban admin vào nói rõ ràng và teamview cho tụi mình xem, nếu đúng là net không paid thì yêu cầu bạn admin ấy paid 50% như đã hứa.
Tụi mình chỉ làm công ăn lương, tiền con trang trải rất nhiều thứ, 1 tháng riêng tiền tools + 4 sock đã gan 6tr rồi. Chưa kể tiền ăn uống....nũa nên mong bạn admin hiểu rõ cho. Còn nêu không chịu paid vui lòng mod pin cái này lên để ae tránh bạn admin này để không xảy ra những điều đáng tiếc. Xin cảm ơn nhiều ạ
info về bạn admin đó : skype :hatrongtintdtt
facebook : https://www.facebook.com/tin.hatrong.12
Cảm ơn mọi người nhiều
chia buồn cùng bạn. Hỏi thử xem scamer ở đâu thế làm một chuyến thăm tết nào!

làm tốt thế, biết rõ thế sao không từ reg hay mua acc net riêng r làm, qua người khác làm gì tăng rủi ro :D
Trình mình chưa đủ, tiếng anh kém, vốn k nhiều nên chịu thôi bạn ơi.
chia buồn cùng bạn. Hỏi thử xem scamer ở đâu thế làm một chuyến thăm tết nào!
Mọi chuyện cũng đã qua rồi, mình cũng đã có công việc mới. Tết cũng chuẩn bị nghỉ ngơi vài hôm. Ở đời có nhân có quả cả mà bạn >.<

tự reg net mà solo, làm mem nó thế đấy. Tôi tuyển mem offline trả các em nó có 1k5 đến 2k 1 lead thôi. Tháng nào tính ra chúng nó hẹo quá thì lại phụ cấp thêm ít nhất cầm về 4,5 củ thôi. đợt nào off ngon lead tốt như con aliexpress thì có đứa đc 12 13trieu. Còn có những bên nó trả mem 10k 12k 1 giờ kìa. làm cả ngày 10 tiếng mới đc 100k 120k. Vất vả lắm

giờ nhiều admin chơi trò tuyển mem nét paid mới paid...rate thì cực bèo...Vớ vẩn quá :v
thấy đa phần toàn là ios, mà con nào cũng trên 1$, trả cho mem từ 0.1 -> cao nhất là 0.2$ =]]
mà đa phần đều bị như thớt cả, thấy cũng hài hài =]]

thấy đa phần toàn là ios, mà con nào cũng trên 1$, trả cho mem từ 0.1 -> cao nhất là 0.2$ =]]
mà đa phần đều bị như thớt cả, thấy cũng hài hài =]]
trước có xin vào team bác này mà lúc đó đang bị kẹt bên này nên không làm được, vẫn thấy áy náy :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,542
170,633
Latest member
pst
Back
Top Bottom