Help Nơi đặt các câu hỏi liên quan đến Forex cho các bạn !

có mấy người bỏ mấy chục k $ rồi đánh mấy trăm lot, sau đó thua cháy túi, quay ra đổ tại broker :D Liều đi, có khi giàu nhanh ko tưởng.

Đúng rồi bạn, bữa giờ thấy iron bị um sùm vụ chậm thanh toán cho khách hàng kìa. trong 3 thằng này thằng nào là sàn ngoại nhỉ? mình ngán mấy sàn nội :D

Đã xác định đây là cái nghề, mà nghề thì pải làm ra tiền, zậy thì kiếm mấy cái sàn nào uy tín mà chơi. Search mấy sàn nào có đăng ký NFA của Mỹ mà chơi, còn không thì chọn sàn có đăng ký FSA bên Anh, sang chảnh hơn tí nữa thì bỏ tiền vào bank Thụy Sĩ (dùng bên thứ 3 giữ tiền cho) khỏi lo mất tiền, cứ thế mà trading

Chào cá nhà , tình hình là em tính bỏ ít tiền để test hệ thống giao dịch nhưng không biết chọn sàn nào cho tốt nên mong anh em ai rành xin chỉ giáo cho vài sàn để em tìm hiểu :cool::D

Các bác cho e hỏi có sàn nào nạp tiền qua skrill ko cần tạo tk skrill ko? E ko thích tạo tk vì nó lock rồi verify lằng nhằng. Và nạp rút instantly ko a? Thanks

Các bác cho e hỏi có sàn nào nạp tiền qua skrill ko cần tạo tk skrill ko? E ko thích tạo tk vì nó lock rồi verify lằng nhằng. Và nạp rút instantly ko a? Thanks

chứ ko tạo tk skrill thì bác nạp skrill bằng cái j? o_O

Sàn hỗ trợ Skrill thì nhiều lắm, mình recommend hotforex vì thằng này thanh toán nhanh nhé. Còn vụ bạn nói hơi lạ, nhưng có thể giải quyết bằng cách này
- Bạn nhờ người đăng ký tài khoản Skrill giùm, họ làm bạn đỡ mắc công. Trên forum có.
- Bạn chịu khó kết hợp với ai đó, bạn đó có tài khoản Skrill, bạn đăng ký tài khoản forex cùng tên với bạn đó luon, bạn đó rút ra thì đưa tiền cho bạn.
- Dùng cái khác ngoài SKrill.

hiện giờ sàn nào tốt vậy các thím, new thì nên chơi những sàn nào. e chơi demo thôi. cơ mà sàn tốt thì sau muốn chơi that luôn đỡ nghiên cứu :(

Demo thì sàn nào cũng được.
New thì nên chơi mấy sàn rẻ có nhân viên hỗ trợ tiếng việt như : HotForex, deposit 5$ trở lên. Còn FxPro thì cũng hõ trợ tiếng việt nhưng mà deposit hơi cao ($500).

Không bạn thử mấy àn được quảng cáo như Teletrade hay FBS đó.

Demo thì sàn nào cũng được.
New thì nên chơi mấy sàn rẻ có nhân viên hỗ trợ tiếng việt như : HotForex, deposit 5$ trở lên. Còn FxPro thì cũng hõ trợ tiếng việt nhưng mà deposit hơi cao ($500).

Không bạn thử mấy àn được quảng cáo như Teletrade hay FBS đó.

tiện bạn cho mình xin tên 1 số sàn uy tín cho dep < 100$ luôn đc ko.

Trader demo 3 năm, mỗi ngày giao dịch ít nhất 1 lệnh, sau 3 năm, tài khoản vẫn dương thì tốt nghiệp trường kinh doanh forex, nó tương đương giống như tốt nghiệp trường kinh doanh Havard. Các pro cứ từ từ giao dịch tài khoản live, khỏi lăn tăn.

Cho mình hỏi mình dùng MT5, scan ra ping 800ms thì có phải quá cùi ko? Thấy các thông số toàn đứng im và đc cập nhập vào... năm 2014?

system nào win 99%

Trader demo 3 năm, mỗi ngày giao dịch ít nhất 1 lệnh, sau 3 năm, tài khoản vẫn dương thì tốt nghiệp trường kinh doanh forex, nó tương đương giống như tốt nghiệp trường kinh doanh Havard. Các pro cứ từ từ giao dịch tài khoản live, khỏi lăn tăn.
Phải giao dịch 3 năm Live mà vẫn dương thì mới tốt nghiệp được, còn Demo cậu trade bao lâu cũng vậy ah chả lên được tí nào đâu. Qua tài khoản Live tiếc công sức làm việc, tiếc tiền tâm lý giao dịch thay đổi 180o nên thất bại thôi.
Cho mình hỏi mình dùng MT5, scan ra ping 800ms thì có phải quá cùi ko? Thấy các thông số toàn đứng im và đc cập nhập vào... năm 2014?
Cậu xem lại Server của Broker đó hoặc chờ nó tải dữ liệu về đầy đủ. Nghe cậu nói thế này đang còn ở bước tạo tài khoản demo hả?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom