Help Nơi đặt các câu hỏi liên quan đến Forex cho các bạn !

Mìn bên fxcm, có wire nhưng rút tiền hơi lâu. tầm đầu tuần thì cuối tuần tiền về. Ae biết sàn nào có chấp nhận e money như PM không, dep vào trade một ít, có việc gấp rút cho lẹ ^^

Mình trade hotforex mà hình như ko rút wire được. Tính hỏi sàn khác rút wire được thì cho mình xem cái proof. Thanks.
Hơi lạ ! Hầu như rút bằng bank wire phải là hình thức mà bất cứ broker nào cũng phải hỗ trợ. Có thể nó muốn nhanh nên không có dùng cái này nữa, bên FXCM mình rút về rất nhanh bằng wire. Thường chỉ sau 1 ngày là tiền về rồi đó :D ( nếu tài khoản không dính phải vấn đề gì)

tình hình e đang chơi sàn forex4you nhưng sàn này k cho gd vàng, bác nào biết sàn nào uy tín mà cho gd vàng k?

chơi cái này chắc phải dùg giác quan thứ 6 nhìu lắm chứ nhỉ
Mình thì không dùng. Mình chỉ dùng system của mình, và cũng không thường xuyên ngồi trước màn hình theo dchararharrt, mỗi ngày chỉ khoảng 30p đến 1h là đủ

Sàn nào to cũng có trade vàng XAU/USD hết. Nhưng bác muốn rút tiền nhanh ít phí thì qua hotforex thử nhé.

vào đây mới thấy nhiều sàn quá ạ. em cũng đang muốn tìm sàn uy tín về vụ tiền bạc chút đây. không thích cái kiểu lúc mún rút tiền ra thì ì ạch kéo dài mãi

^
Bạn tránh IronFX đang có vấn đề
rồi lướt qua mấy sàn này, cái nào cũng thanh toán ok hết.
Hotforex
FXCM
FxPro

^
Bạn tránh IronFX đang có vấn đề
rồi lướt qua mấy sàn này, cái nào cũng thanh toán ok hết.
Hotforex
FXCM
FxPro

Đúng rồi bạn, bữa giờ thấy iron bị um sùm vụ chậm thanh toán cho khách hàng kìa. trong 3 thằng này thằng nào là sàn ngoại nhỉ? mình ngán mấy sàn nội :D

Đúng rồi bạn, bữa giờ thấy iron bị um sùm vụ chậm thanh toán cho khách hàng kìa. trong 3 thằng này thằng nào là sàn ngoại nhỉ? mình ngán mấy sàn nội :D
Box này không phải là nơi để cậu Spam lung tung đâu nhé ! Thêm một lần nữa cậu sẽ lập nick mới hẳn hoi đó. :)

đầu tư bao nhiêu là ổn anh :D

Cái này tuỳ vào điều kiện của bạn thôi. Quan trọng là có giữ được kỷ luật đề ra khi trade không thôi :)

Tùy theo mức lợi nhuận bạn kỳ vọng là bao nhiêu, và khả năng vốn của bạn.
Nếu bạn chưa có kinh nghiệm nhiều có thể bắt đầu số vốn nhỏ trước

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,615
170,724
Latest member
Kingoffuck
Back
Top Bottom