• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM Nick nheoonheoo yahoo( offersviet2012 ) scam 2,5$ paypal

Status
Not open for further replies.

hongduongusd

Junior
Reactions
15
MR
0.000
Mẹ con chó rẻ rách giờ chỉ biết trốn chui trốn lũi éo dám mò đầu vô fourm đối chất những ngày đầu chưa scam được tiền online suốt ngày,nói ngon nói ngọt xong scam rồi dở trò rẻ rách ẩn nick suốt ngày trốn chui trốn lũi vì 2,5$ như 1 con chó,đề nghị mod nó ko vô đối chứng thì banned nó đi,chứ không banned nó còn đi lừa tình người khác nữa do mình sài đt nên không up được logchat mà ra tiệm net thì mất thời gian,mod xử lý giùm.

nhận đc tiền từ ex chưa bạn
Thằng chó scam đó nó trốn chui trốn lũi như 1 con chó rồi mà trả tiền ex gì nữa bạn nếu nó trả thì đã vô fourm này đối chất với mình rồi,chắc nó vẫn quanh quẩn trong diễn đàn này thôi,mà nói thiệt chưa thấy thằng nào ngu còn hơn heo như nó scam người ta đi scam mấy trăm $ đây 2,5$ cũng đi scam,thằng này chắc mới học xong lớp 1 nghỉ nên ngu dốt đến như vậy

tiền mình giúp bạn gửi ex, bạn đã nhận hay chưa.bạn post proof lên cho ng ta xử lý,có gì clone vào đối chất bạn nói vây giải quyết được gì,scam nhỏ lẻ mới dễ, nhiều sẽ cẩn thận hơn.

Tiền đó cậu nicksterko refund lại cho cậu rồi mà,tại pp mình không sent $ được nên ko ex với bạn được,mình xài dt nên không up log chat lên được,nó không vào đối chất thì chứng tỏ nó nhận scam rồi còn gì.

link88

Senior
Reactions
448
MR
0.000
muốn tố người khác scam bạn phải tuân thủ . phải có chứng cứ mới tố dc chứ bạn nói không như vậy thì sao mod giải quyết được , vì có thể bận chuyện gì ko onl được thì sao . tốt nhất bạn đưa chứng cứ ra mod giải quyết liền khỏi cần đối chất

Thật ra mình không muốn các bạn bị thằng dog này nó lừa nên mình post lên cho anh em cảnh giác ai tin không tin thì thôi bị scam ráng chịu,mình xài dt nên không up được log chat các bạn thông cảm

danhmay24h

Staff member
Moderator
Trusted 4
Reactions
3,921
MR
27.406
$782.68
Services
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Bạn ơi 2,5$ có giá trị bằng cái nick lập cách đây 3 năm đó bạn chứ không phải newbie mới đau chứ
Bạn không đưa bằng chứng lên thì topic sẽ close nhé. Mình đã yêu cầu bạn đưa bằng chứng nhưng bạn đã không tuân theo nội quy của box.

Topic Close, Khi nào bạn có bằng chứng và đưa lên được thì inbox mình sẽ mở lại topic để bạn đưa lên.

Box có nội quy, các bạn cần tuân theo, đã report ai thì cần có bằng chứng cụ thể. Không thể chỉ nói mà không đưa ra bằng chứng được.

Chúc các bạn vui vẻ.

Thân !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,895
176,359
Latest member
ku11services

Most viewed of week