Nick newk45 đang cố tình phá hoại thread và bôi nhọ danh dự của mình

Status
Not open for further replies.

mkcvnvn

Senior
Reactions
907
MR
0.000
Dear all

Mình có cái dịch vụ cho thuê bank us, nội dung thì như ở đây https://mmo4me.com/threads/nhan-cung-cap-bank-usa-khong-gioi-han-cho-anh-em-mmo.230922/

Cậu newk45 đã vào thuê của mình bank, sau khi nc, cậu ấy nói PP của cậu ấy bị limit, đã có email cho rút + thêm add được bank. Mình đã tiến hành lấy cọc và tạo bank cho cậu ấy

Sự việc xảy ra khi info của cậu ấy ko có đủ, mình nói cậu ấy đưa $10 chi phí để search info. Cậu ấy đã đồng ý và mình tiến hành làm các bước.

Tuy nhiên acc của cậu ấy ko thể add được bank và mình đã yêu cầu refund cho cậu ấy. Cậu ấy đã đồng ý, tuy nhiên sau khi lấy tiền xong cậu ấy đem dịch vụ bên mình ra để nói lung tung, gây hiểu nhầm.

Nội dung log chat mình đã post ở https://mmo4me.com/threads/nhan-cung-cap-bank-usa-khong-gioi-han-cho-anh-em-mmo.230922/

Và mình biết là cậu ấy có dịch vụ Sell Thẻ Payoneer Đã active US payment Giá 1m2 Y!M : duytan.netvn;) Phone : 0917100836:D

Do vậy mình nghĩ đây là 1 trò hèn hạ nhằm hạ uy tín dịch vụ của tớ do tớ đã lấy khách của cậu ý

Mong mod và admin vào kiểm tra sau đó phân xử hộ mình.

Thanx

từ lúc nó làm tớ k tỏ thái độ gì. Nó cần tiền tớ đưa tiền. Đến khi nó ko làm đc refun tiền tớ mói nói nó làm ăn như cẹc, chém gió ( vì nó nói cái này dễ vs nó mà nó còn tịt) nó quay ra chủi luôn. Nó cứ vu cho tớ vs mọi ng cmt trong đây là đục nước béo cò, ăn hôi tut, hủy hoại nó, Thế nó report tớ để làm cái gì rồi để gậy ông đập lưng ông. Bình thường ng ta phản dame 50% đã là khủng đây bố này bị phản dame 200% rồi :)
Hih, thì mới nói bạn ấy dường như toàn trông gà hóa chuột cả ấy mà.^^. Có vẻ là người rất thích chụp mũ người khác. Ai cũng qui này qui nọ được.

Upvote 0
Giờ mod hay admin vào close topic này lại hoac yêu cầu chủ thớt show cai info của bank ra xem trùng với info của chủ pp hay ko, xem có đúng là 10 usd của khách bỏ ra search info xem có đáng giá vậy ko, chứ thớt show cái hình buy info ra mà che đi cái tên info đó thì....
muốn làm cho ra ngô ra khoai thì phải show được cái đó. còn chắc ông này member lâu năm của mmo nên mod và admin ko dám vào làm rõ chứ gì,

P/S: theo cá nhân mình thì mỗi lần reg bank cần full info, mà thớt ko có nên phải lên trang buy info mua, nhưng tiếc tiền nên đưa thêm điều khoản để dụ khách là search info của khách 10 usd để trùng tên với bank, vãi loằn....
Muốn mua full info thì pm tớ nha thơt, vài k info chả biết dùng làm gì đây

Upvote 0
Muốn gọi là bới móc thì để tớ bới giúp cho.^^.
Lỗi chình ình thế này, lúc đầu cậu hỏi người ta đưa info, người ta đương nhiên biết thế nào thì nói thế ấy, và người ta thường không mấy rành trừ khi từng bị, từng giao dịch rồi còn bạn thay vì hỏi kỹ lưỡng thì không hỏi, việc hỏi kỹ chính là nhiệm vụ của người làm dịch vụ, bạn phải nắm chắc thông tin cần thiết mới đồng ý nhận vụ việc chứ, lại còn việc check thông tin kỹ càng trước khi làm cũng là nhiệm vụ của người làm dịch vụ, phải check thì mới biết vấn đề thế nào mà giải quyết, và biết được khả năng có giải quyết được hay không chứ? Bạn không check thông tin cứ khách bảo sao thì làm vậy? Vậy bạn là người làm dịch vụ hay là người làm công của khách vậy? Chỉ có người làm công thì chủ bảo sao làm vậy, không check trước kỹ càng chứ đâu có dịch vụ nào như vậy. Bạn không hỏi kỹ cũng không check trước mà cứ am thù làm thôi, rốt cuộc không xong còn báo hại khách mất tiền.
Bạn lại nói rất hay như trên rằng bạn có thể with được cho khách bằng séc, à, vậy bạn có nói điều đó cho khách ngay sau khi phát hiện vấn đề không xử lý được không? Có từng thử đề nghị khách with như vậy không? hay là đợi gây chiến mới nói rằng bạn giỏi thế nào, không được thế này thì làm được thế khác Không, rõ ràng bạn không tư vấn đủ cho khách thay vào đó là bạn lôi lý do ghét thái độ của khách, trời ạ, mở dịch vụ ra mà nói chuyện như vậy. Đã không tư vấn đầy đủ làm cho khách cứ tin tưởng xong sụp hố khách mới nổi giận thì lại nói ghét thái độ của khách nên không thèm làm tới nơi tới chốn.
Mình chưa thấy ai làm dịch vụ mà lại vô duyên đến như vậy hết đó.

Vậy là cậu có lớn mà ko có khôn rồi, cậu ko xem log chat à, thôi thì để tớ nói cho mà nghe nhé
Đầu tiên cậu ý nói muốn thuê bank, và nói bank của cậu ý cho phép with và đã có email cho rút.

Chính cậu ý đã nói như thế từ đầu, tớ còn kiểm tra lại làm gì, với bản thân cậu ấy là người bán thẻ PO, nick lại từ 2012 ==> ko phải là gà.

Tiếp theo tiến hành đàm phán về giá, cậu ý ok mới tiếp bước sau. Nên nhớ lúc này tớ vẫn chưa biết acc đấy ko cho add bank

Bước tiếp theo, sau khi đã đặt cọc $20 tớ yêu cầu đưa info để reg bank, cậu ý nói là info lung tung, ko chuẩn, do vậy tớ mới nói phí tìm info chuẩn để reg bank là $10. Lúc này cậu ý đã đồng ý, tớ ko có ép. Nếu info của cậu ấy chuẩn thì ko mất $10 tiền search

Bước tiếp theo, sau khi có info chuẩn, tớ mới bắt đầu reg bank, sau khi có bank rồi mới tiến hành add. Và sự việc như các cậu thấy như bây giờ, đó là ko được

Đáng nhẽ từ đầu, cậu ý ko khẳng định PP của cậu ý cho add bank và có email cho with thì đã ko như thế

Sự việc cuối là đáng nhẽ cậu ấy nc tử tế, tớ sẽ lấy séc về cho, nhưng thay vì hợp tác thì cậu ấy chửi tớ thậm tệ. Tớ ghét quá đòi refund. Sự việc chỉ có thế, cậu ấy ko thể đòi $10 tiền tìm info vì chính cậu ấy đã lừa dối từ đầu
Xâu chuỗi sự việc thì mình thấy cậu này đang tìn cách hạ uy tín dịch vụ của tớ và với mục tiêu đê hèn đó, cậu ấy đã gọi thêm 1 số member khác vào comment rất linh tinh, cố tình đánh lận con đen, cố tình hiểu sai sự việc

Cậu đã thông chưa ?

Upvote 0
từ lúc nó làm tớ k tỏ thái độ gì. Nó cần tiền tớ đưa tiền. Đến khi nó ko làm đc refun tiền tớ mói nói nó làm ăn như cẹc, chém gió ( vì nó nói cái này dễ vs nó mà nó còn tịt) nó quay ra chủi luôn. Nó cứ vu cho tớ vs mọi ng cmt trong đây là đục nước béo cò, ăn hôi tut, hủy hoại nó, Thế nó report tớ để làm cái gì rồi để gậy ông đập lưng ông. Bình thường ng ta phản dame 50% đã là khủng đây bố này bị phản dame 200% rồi :)

Tớ đã tha lỗi cho cậu rồi, nhưng như comment ở trên yahoo, cậu muốn đập cho tớ bay luôn khỏi MmoVn, ôi ý nghĩ thật đê hèn

Upvote 0
Giờ mod hay admin vào close topic này lại hoac yêu cầu chủ thớt show cai info của bank ra xem trùng với info của chủ pp hay ko, xem có đúng là 10 usd của khách bỏ ra search info xem có đáng giá vậy ko, chứ thớt show cái hình buy info ra mà che đi cái tên info đó thì....
muốn làm cho ra ngô ra khoai thì phải show được cái đó. còn chắc ông này member lâu năm của mmo nên mod và admin ko dám vào làm rõ chứ gì,

P/S: theo cá nhân mình thì mỗi lần reg bank cần full info, mà thớt ko có nên phải lên trang buy info mua, nhưng tiếc tiền nên đưa thêm điều khoản để dụ khách là search info của khách 10 usd để trùng tên với bank, vãi loằn....
Muốn mua full info thì pm tớ nha thơt, vài k info chả biết dùng làm gì đây

Thích tìn hiểu quy trình thì tớ kể cho nghe nhé

Tớ cung cấp bank ko giới hạn để gom tiền từ mọi nguồn, sau đó tớ rút về bank, lợi dụng việc chuyển tiền ko mất phí giữa bank Mỹ, tớ liền sử dụng tiền đó, bắn tiếp vào bank offshore của tớ mở bên Mỹ cậu à, bây giờ cậu đã hiểu tại sao tớ mở dịch vụ cung cấp bank ko giới hạn, cũng như có bao nhiêu tiền tớ đều nuốt hết chưa ?

Upvote 0
Tớ đã tha lỗi cho cậu rồi, nhưng như comment ở trên yahoo, cậu muốn đập cho tớ bay luôn khỏi MmoVn, ôi ý nghĩ thật đê hèn
Vãi cả tha lỗi. Tôi làm gì có lỗi vs cậu mà cần cậu tha. Cậu ngay từ đầu lập toppic này để dìm tôi. Ai ngờ đâu hóa ra nó lại là toppic dìm cậu. Tôi muốn cậu làm tới cùng.. cậu chém gió thế đủ rồi... gọi mod vs admin vào phân xử cho cậu đj... đừng nói chuyện đạo đức giả. Vs ng ng k khiêm tốn như cậu vạch ra cho mn biết mà né...

Upvote 0
Vãi cả tha lỗi. Tôi làm gì có lỗi vs cậu mà cần cậu tha. Cậu ngay từ đầu lập toppic này để dìm tôi. Ai ngờ đâu hóa ra nó lại là toppic dìm cậu. Tôi muốn cậu làm tới cùng.. cậu chém gió thế đủ rồi... gọi mod vs admin vào phân xử cho cậu đj... đừng nói chuyện đạo đức giả. Vs ng ng k khiêm tốn như cậu vạch ra cho mn biết mà né...

Tớ nói rồi, quanh đi quẩn lại cũng chỉ vài nick linh tinh vào comment thôi, có ai đồng tình với cậu đâu.

Cậu chỉ được cái mồm 3 hoa chích chòe thôi, bằng chứng nào nói tớ làm ăn ko uy tín ?

Chính cậu nói acc PP của cậu cho add bank và cho with nhé. Tiền $10 chỉ là tiền search info cho bank của cậu thôi

Info và bank cậu đã được bàn giao và chính cậu đã xóa như ở commenr trên của cậu

Vậy cậu còn muốn đòi cái gì nữa ?

Hử

Upvote 0
Tớ nói rồi, quanh đi quẩn lại cũng chỉ vài nick linh tinh vào comment thôi, có ai đồng tình với cậu đâu.

Cậu chỉ được cái mồm 3 hoa chích chòe thôi, bằng chứng nào nói tớ làm ăn ko uy tín ?

Chính cậu nói acc PP của cậu cho add bank và cho with nhé. Tiền $10 chỉ là tiền search info cho bank của cậu thôi

Info và bank cậu đã được bàn giao và chính cậu đã xóa như ở commenr trên của cậu

Hử

Cậu lập toppic để dìm tôi.. ng ta vào cmt ko 1 comt ủng hộ cậu... toàn là nói cậu làm ăn vớ vẩn... Giờ cậu lại nói là họ vớ vẩn. Cậu có vô lý ko vậy. ko lẽ tất cả những ng cmt ở đây toàn vớ vẩn toàn nick của tôi à??? Cậu xem có cmt là ủng hộ cậu... cậu nói k ai ủng hộ tôi thỳ tôi nghĩ cậu k biết chữ hoặc là biết chữ nhưng ko biết nghĩa

Upvote 0

Hử

Cái gì tôi nói thỳ tôi làm.. Tôi ko ba hoa... Người ba hoa là cậu ấy.. Cậu nói vs tôi nó dễ ợt ??? rốt cuộc cậu làm đc gì.. Tôi mất tiền, Lại còn bị report nữa :))

Upvote 0
Cái gì tôi nói thỳ tôi làm.. Tôi ko ba hoa... Người ba hoa là cậu ấy.. Cậu nói vs tôi nó dễ ợt ??? rốt cuộc cậu làm đc gì.. Tôi mất tiền, Lại còn bị report nữa :))

Upvote 0
10$ đồng ý cũng là tiền . Nhưng làm ăn mềm dẻo tí thì có phải chuyện đã êm xuôi không . 1 điều nhịn 9 điều lành , cha thớt phải nói là quá dở trong tình huống này . Thử hỏi nhỏ nhen thế mấy ai xài dịch vụ của bên bạn nữa. Còn bạn phải đi vào vấn đề cứ show lên là ta đây có nhìu khách , + mấy cái view làm youtube vớ vẩn làm chi ? ếu hiểu nổi.

Upvote 0
10$ đồng ý cũng là tiền . Nhưng làm ăn mềm dẻo tí thì có phải chuyện đã êm xuôi không . 1 điều nhịn 9 điều lành , cha thớt phải nói là quá dở trong tình huống này . Thử hỏi nhỏ nhen thế mấy ai xài dịch vụ của bên bạn nữa. Còn bạn phải đi vào vấn đề cứ show lên là ta đây có nhìu khách , + mấy cái view làm youtube vớ vẩn làm chi ? ếu hiểu nổi.

Nên đọc kỹ trước khi comment.

Upvote 0

Ối, sao phải tự quote vậy bợn ?

Mình nói rồi, $10 là tiền phí tìm info cho cậu, cậu đã cầm rồi, còn acc PP của cậu ko cho add bank, mình đã refund rồi, cái dạng người bủn xỉn như cậu, chó nó mua thẻ PO, chưa kể thẻ này hay bị lỗi. Đừng có đánh lận con đen vụ $10 vào đây

Tóm lại: cậu đã nhận refund chưa ?

Trả lời đê

Upvote 0
Mình show khách để cậu ấy thấy việc cậu ấy đang làm là PR ko công cho tớ, khách của tớ vẫn nườm nượp

Show cái youtube để cho thấy, ngoài cái nghề chuyển tiền, tớ còn làm cả youtube. Kênh của tớ cũng đủ kiếm xèng chi tiêu

Thì với $10 quá bé nhỏ, tớ scam làm gì ?

Upvote 0

Bạn ơi tớ ko có ý muốn đòi lại 10$ tớ chỉ là phàn nàn về cách làm việc chém gió vs vô trách nhiệm của bạn này.
Ối, vãi cả lồng, cậu nhận tiền refund chưa thế ?

NHững lời nói thiếu văn hóa của bạn đã vô tình chửi vài bạn mua thẻ PO của tớ rồi, Cậu đừng gọi chúng tôi là chó, Cậu giao tiếp và nhận tiền đc từ chó thỳ cậu cũng ko hơn gì đâu!
Bạn k hiểu tớ nói cái gì hay là bạn ngu thật sự.. Tôi send bạn 400k bạn đã refun lại cho tôi 200k.
Cái tôi muốn nói ở đây là cách làm việc vớ vẩn của cậu không đc gì lại mất tiền, Và cậu lại còn đi report tôi. Cậu có hiểu ko

Upvote 0
Mình show khách để cậu ấy thấy việc cậu ấy đang làm là PR ko công cho tớ, khách của tớ vẫn nườm nượp

Show cái youtube để cho thấy, ngoài cái nghề chuyển tiền, tớ còn làm cả youtube. Kênh của tớ cũng đủ kiếm xèng chi tiêu

Thì với $10 quá bé nhỏ, tớ scam làm gì ?

Có ai bảo ông Scam đâu mà ông cứ tự vơ vào ng. Tôi có report ông đâu.. Tôi đang là nạn nhân bị report sao giờ ông tự nhiên thành nạn nhân rồi.. ?

Upvote 0
THớt là cái thằng rất vớ va vớ vẩn.. Trong cái vụ việc này Việc tôi bán thẻ PO thỳ có liên quan gì. Ông kêu nick tôi cũ ko phải là Gà, Nick ng ta cũ hơn ông Kêu Vớ vẩn
Không ai bảo Ông Scam mà ông cứ tự nhận. Rồi tự nhiên ông khoe Poof này nọ rồi youtube nó có liên quan gì đến việc ông đang report tôi ko. Hay chỉ là khoe mẽ

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,839
172,920
Latest member
cjk0911

Most viewed of week

Most discussed of week