SCAM nick mmo : chimcugay . yahoo :focus_on_ambition. scammer. so dt : 01637453287

Status
Not open for further replies.
Cần cậu dẫn chứng topic thông báo nick yahoo bị hack!
MOD sao chưa xữ đi nhỉ :eek: . nó k liên quan đến mình nhưng mà đọc thấy ấm ức . theo quy định thì chỉ dùng 1 ních MMO thôi mà?

nói chung chưa bị scam thì tốt :) dù sao có vẻ như anh em bị thằng hack dc tính scam :eek:
:) còn đây trc h chưa scam ai nên chẳng sợ. các bài viết vài tháng nay toàn yahoo: chickenclimbmountain
nick của mày nó háck dc còn papal của mày chắc nó chê k thèm lấy hả

nick của mày nó háck dc còn papal của mày chắc nó chê k thèm lấy hả

:) trc h vẫn xài 1 nick mmo chimcugay

k lẽ t mất cái j thì phải thông báo chắc.

baned nó đi mod ơi ^^
nó sủa như thèn điên. trên này cái lí do hack yahoo nhiều quá rồi

bị scam mà còn ngớ ngẩn
bỏ tiền coi như kinh ngiệm đi, giờ kêu cũng vậy :v
tớ chưa bị scam nhưng tớ kêu để mọi người biết mà tránh nó. còn cậu suy nghĩ kiểu này thi tớ cũng bó tay rồi. cậu chỉ nghĩ khi nào bản thân cậu bị lừa thì mới liên quan à

còn thích thì cứ view change profile history :))

tớ chưa bị scam nhưng tớ kêu để mọi người biết mà tránh nó. còn cậu suy nghĩ kiểu này thi tớ cũng bó tay rồi. cậu chỉ nghĩ khi nào bản thân cậu bị lừa thì mới liên quan à
đó là hên cho cậu có người check kịp đó, trước khi giao dịch đều check yahoo cẩn thận , có vài bước đơn giản thôi. nên hi vọng cậu rút kinh nghiệm :D
kaka

Giờ cứ kêu 2 chú này bật teamviewer cùng lúc biết ngay :D

đó là hên cho cậu có người check kịp đó, trước khi giao dịch đều check yahoo cẩn thận , có vài bước đơn giản thôi. nên hi vọng cậu rút kinh nghiệm :D
kaka
tớ nhờ cuipap1984 trung gian vài lần rồi nên nhớ tên chủ tài khoản

Xin lỗi ae nhé , tè vào mặt @chimcugay phát

teamview luôn chứ sợ gi
Ý mình 2 chú shiva với chimcu gì đấy. Bật teamview lúc là biết. Cái miệng và tay biết nói dối chứ bằng chứng thì không.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,521
171,564
Latest member
kienhs

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week