SCAM nick mmo : chimcugay . yahoo :focus_on_ambition. scammer. so dt : 01637453287

Status
Not open for further replies.
mình vẫn đang ở bệnh viện đây vẫn đang dùng 1 ip từ sáng đến giờ . bác nào ở ĐN có thể ghé xác minh luôn ạ
cậu này hom qua thoả thuân bán acc net fyber với radiumoen cho minh giá 20tr. mình kêu cho xem off thi k cho bắt paid tiền cho trung gian truoc. đến hẹn giao dịch thì buzz yahoo k them tra lời. sau 1 ngày cuN~g k thèm nt lại cho mình. chắc chắn là có mùi gì đó. a e mmo cẩn thận

xác nhận lại là đang xài chickenclimbmountain :) còn ông nào cứ pm focus_on_ambition thì cứ ôm

Này thì sao anh?

mình vẫn đang ở bệnh viện đây vẫn đang dùng 1 ip từ sáng đến giờ . bác nào ở ĐN có thể ghé xác minh luôn ạ
xác nhận lại là đang xài chickenclimbmountain :) còn ông nào cứ pm focus_on_ambition thì cứ ôm

Nhìn bằng chứng mà nói chuyện !

thì nhìn coi bài post cách bao lâu :) sao không search mấy bài gần đây - không lẽ yahoo k bị hack
anh hack cái yahoo em dùm được không? yahoo em dùng năm 2002 đến giờ ạ

thì nhìn coi bài post cách bao lâu :) sao không search mấy bài gần đây - không lẽ yahoo k bị hack
mày nói chuyện rất có lý . có thằng nào đi Scam đã đời rồi bị kết tội và rồi nó bảo tao bị hack k liên quan tới tao . IP chỉ là sự trùng hợp ngẩu nhiên tao vô tội có thì do thằng cung cấp mạng nó để trùng IP với tao . Có khi nào mày ra đường ng ta chạy xe MAX tốc độ đầm vào mày rồi nó bảo tao vô tội tao chỉ chạy xe theo với thông số nhà sãn xuất thì lúc đó chắc mày sẽ vui với Ông tổ nhỉ

nói chung chưa bị scam thì tốt :) dù sao có vẻ như anh em bị thằng hack dc tính scam :eek:
:) còn đây trc h chưa scam ai nên chẳng sợ. các bài viết vài tháng nay toàn yahoo: chickenclimbmountain

ngu vồn - k lẽ cứ mất yahoo thì phải lên thông báo cho all biết ah :)
Giao dịch thì phải tự biết các mà bảo vệ chứ.
M thử search xem mấy chục bài gần đây t đề cấp nick đấy k - ngu vl

nói chung chưa bị scam thì tốt :) dù sao có vẻ như anh em bị thằng hack dc tính scam :eek:
:) còn đây trc h chưa scam ai nên chẳng sợ. các bài viết vài tháng nay toàn yahoo: chickenclimbmountain

Cần cậu dẫn chứng topic thông báo nick yahoo bị hack!

Ai mua nick 2010 của t ko , t bán , bán cả yahoo nhé , giá tốt thì pm ... kakakaka , kiếm tiền ăn tết , hài vật vã :D:D:D:D:D:D:D:D

:) chẳng có danh tiếng j - mất yahoo thì reg cái khác - chẳng lẽ cứ mất rồi lên tất cả forum tham gia thông báo.
Chuyện giao dịch tiền bạc bây h phải biết cẩn thận.
Không lẽ nó đưa 1 tôpic tính scam thì mình biết check topic khác - rồi click cái yahoo kế bên biết ngay là k phải rồi.

Còn không cứ view history change Profile sẽ biết ngay change yahoo khi nào

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,516
171,560
Latest member
Trinhvi09

Most viewed of week

Most discussed of week