SCAM Nick forum thi3tsat, Skype dainguyen89vn scam 600k

Thấy có inbox forum mà ta. Bị hack nick cũng phải đền, có rule hack nick hết rồi.

Thấy có inbox forum mà ta. Bị hack nick cũng phải đền, có rule hack nick hết rồi.
đền, tất nhiền là tôi đèn, nhưng đèn như nào và ra sao thì còn phải xem một số tình tiết và một vài yếu tố nhứ ko thể cắm đầu đền bừa bãi đc cậu ah

Cũng khó nói, nhưng mà nếu bị hack nick thì đứa hack nó scam ngay từ đầu rồi chứ mắc gì phải chuyển tiền rồi mới scam.
Còn tình tiết vui thì chủ thớt hack được nick và tự biên tự diễn, nhưng chắc ko rảnh vậy
Thôi để Công anh Mod vào cuộc :D

Cũng khó nói, nhưng mà nếu bị hack nick thì đứa hack nó scam ngay từ đầu rồi chứ mắc gì phải chuyển tiền rồi mới scam.
Còn tình tiết vui thì chủ thớt hack được nick và tự biên tự diễn, nhưng chắc ko rảnh vậy
Thôi để Công anh Mod vào cuộc :D
thế ông có thấy thằng scam nào sau khi scam mà muốn lấy lại cái nick ko, mà nói luôn nick thi3nsat ko có một chút uy tín gì trên cai forum này, cũng ko quen biết ai trên này cả, scam rồi thì vút mẹ cái nick đi thôi :)

Tôi giờ cũng ko rảnh mà lấy lại 600k kia đâu bạn nhé. Gặp mình ở Công an mà giải thích.

Vụ đang được thụ lý rồi.

@vnCoints ah dc, tưởng chúng nó ko làm chứ :), nếu chung nó bất lực mà muốn lấy lại $ thì ới 1 câu :)
mà mày cũng tưởng bỏ vừa thôi, tao đền bù tao cũng ko đền 600k cho mày đâu thớt ah

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom