niceday vào đây đọc nha!

Status
Not open for further replies.
"Thật ra mà nói cậu làm việc một cách minh bạch rõ ràng sòng phẳng, hoạt động trên forum theo đúng những qui tắc thì Forum luôn chào đón"

Xin lỗi cho chửi bậy xí nha, xl vừa thôi, Hội ng ta đang hoạt động bình thường hơn 9 tháng tự nhiên đi xóa Topic người ta, người ta ko phải scamer thì cứ banned forever nick người ta hoài, hại người thì có, ý muốn hại ép người ta trở thành scamer luôn mới chịu ;))

Lầm rồi nhé, thằng này có thể chửi d o g những lời khó nghe chứ quyết ko trở thành scamer đâu nhé, ép dầu ép mỡ người ai lại đi ép scam ;))

Cứ tưởng cứ banned nick + closed Topic là hay sao, đời vẫn còn khốn nạn, nước VN vẫn còn nghèo khổ là do những cái tư tưởng lớn như vậy đấy :)

Last edited by a moderator:
Reactions
55
MR
0.000
hôm nay là 28 tết rồi, đừng để mất vui như vậy,giờ này bao nhiu người đang vui phơi phới ,tung tăng ngắm hoa ngắm bông ngoài đường mà trong mmo4vn tại sao chúng ta lại cứ gây hấn với nhau!???? thôi dẹp đi, có gì qua tết tính tiếp!

Upvote 0

M21787s

Newbie
Reactions
9
MR
0.000
Xin lỗi mình quên mất, happy new year 2013 đến mọi người khác nha !!! Chúc mọi người năm mới dồi dào sức khỏe và vạn sực như ý !!!

Upvote 0

zerosonic

Hero
Reactions
670
MR
0.004
Mày xem Táo Quân năm nay chưa UANDME ??? Chí Trung nói rồi đấy :" Nhà Ngọc Hoàng có chậu hoa trước của mà mỗi sáng ra ngọc hoàng chửi nó 1 câu nó còn ko lớn được :"
Cái loại mày hàng chục người người ta suốt ngày chửi vào mặt , đái vào mặt mà vẫn thế ah :binhsua08:

Upvote 0
Anh sống sao ko hổ thẹn với lương tâm của anh là đc, em nên về soi gương lại đi rùi hãy phán về người khác, bình thường anh vẫn có thể tự nhiên ỉa vào mặt em đc vậy nhưng anh có bao giờ ỉa bậy đâu, mắc ỉa anh luôn vào WC, còn anh muốn cùng mọi người vui vẻ kiếm tiền thì anh vào các Forum, đơn giản vậy thôi anh nói ít hiểu nhiều nhé :m131:

Upvote 0

niceday

Hero
Verified
Reactions
1,332
MR
141.016
Mình không chịu trách nhiệm về mấy cái topic RB của cậu ! Mình chỉ đang xử lý những topic mà cậu lập hôm nay hôm qua mà thôi. ĐÓ là cái mình biết, còn lại những topic kia thì mod khác làm việc. Cậu nên nắm rõ vấn đề!
Mình không ép một ai trở thành cái gì hay làm bất cứ điều gì cả? Bây giờ mình cũng không thật sự có nhiều thời gian để đi lại từ đầu. Cậu cứ lập một topic vote và yêu cầu các mem làm việc hoặc đã làm việc cho cậu trong lĩnh vực PTC vào vote gồm hai nội dung :

1. Chủ hội thanh toán đầy đủ.

2. Chủ hội thanh toán chưa đầy đủ.

Nếu cậu đạt được trên 90% của vote đó và đồng thời cam kết trong khoảng thời gian nào đó sẽ hoàn thành 10% RB còn lại cho mem thì cứ PM cho mình tên topci của cậu làm ăn trước kia, mình lẽ liên lạc vớ Mod Box PTC làm việc và khôi phục lại topic cho cậu. Mình chỉ có thể làm việc đến ngang đó thôi. Nếu cậu thật sự còn muốn làm việc trên forum, là người rõ ràng minh bạch mình nghĩ cậu không có khó khăn chi để lập cái topic như thế. Mình nhắc lại là đừng lãng phí với topic như thế này làm chi nữa!
P/S: Cậu có thể dùng nick này để mở topic đó hoặc cái nick nào nhiều post hơn để mở topic trên. Nếu cậu không đạt quá 60% người ủng hộ thì những gì các mod kia làm là đúng và mình hoàn toàn có quyền banned hết tất cả các nick nào lập ra với topic kiểu như thế này nữa. Các mem không liên quan mình nghĩ không cần thiết phải comment làm chi mình không muốn banned nhầm một ai hết ah!

Upvote 0
Thế sao???
Cái đống Shit mày ỉa ra mày tự vồ lấy mà ăn luôn rồi còn gì :binhsua18:Tao đang tự hỏi mày có bao nhiêu cái Nick Clone để tự PR rồi ăn RB rồi bênh vực nhau khi bị Ref chửi như chửi cờ hó trong cái Pic mà mày luôn miệng nói 200+ đấy .
Cái đống Shit mày ỉa ra có 3-4 người người ta Report nhét lại vào mồm mày để khiến giờ trông mày như thế này đấy ...
Vẫn chưa phắn đi mà ngồi đấy kêu ka ah?:m131:

Upvote 0

SellPP

Verified
Reactions
830
MR
0.093
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
UANDME thôi không to chuyện nữa cậu, tết nhất tới nơi rồi, tớ nghĩ cậu nên làm thế này để không có bị ban nick lần nữa, 1 refback cho mem report scam cậu. 2 sau khu Refback xong thì từ lúc tuyển ref ai ref của cậu thì cậu chụp hình người đấy ở list ref của cậu lên để người ta lưu sau này có chuyện gì thì vẫn có thể giải quyết dễ dàng, cậu làm như này cũng không hay cho lắm, nên suy nghĩ chín chắn 1 chút. Mai là 29 ngày kia mùng 1 rồi để anh em vui vẻ đi

Upvote 0
Mình không chịu trách nhiệm về mấy cái topic RB của cậu ! Mình chỉ đang xử lý những topic mà cậu lập hôm nayhôm qua mà thôi. ĐÓ là cái mình biết, còn lại những topic kia thì mod khác làm việc. Cậu nên nắm rõ vấn đề!
Mình không ép một ai trở thành cái gì hay làm bất cứ điều gì cả? Bây giờ mình cũng không thật sự có nhiều thời gian để đi lại từ đầu. Cậu cứ lập một topic vote và yêu cầu các mem làm việc hoặc đã làm việc cho cậu trong lĩnh vực PTC vào vote gồm hai nội dung :

1. Chủ hội thanh toán đầy đủ.

2. Chủ hội thanh toán chưa đầy đủ.

Nếu cậu đạt được trên 90% của vote đó và đồng thời cam kết trong khoảng thời gian nào đó sẽ hoàn thành 10% RB còn lại cho mem thì cứ PM cho mình tên topci của cậu làm ăn trước kia, mình lẽ liên lạc vớ Mod Box PTC làm việc và khôi phục lại topic cho cậu. Mình chỉ có thể làm việc đến ngang đó thôi. Nếu cậu thật sự còn muốn làm việc trên forum, là người rõ ràng minh bạch mình nghĩ cậu không có khó khăn chi để lập cái topic như thế. Mình nhắc lại là đừng lãng phí với topic như thế này làm chi nữa!

Okie bạn nói đc những lời này tôi có cái nhìn khác về bạn, sr bạn về những lời khó nghe của tôi dành cho bạn.

Việc tôi có uy tín hay ko, ko cần phải lập Poll đâu vì bằng chứng là gần 1 năm nay cho đến hiện nay member theo tôi vẫn trên dưới 200 người, luôn tăng chứ ko giảm đi cứ xem qua các danh sách member của tôi sẽ rõ, member mới có cũ có, thậm chí có nhiều member tâm huyết theo tôi gần cả 1 năm trời cho đến hiện giờ vẫn còn chiến cùng tôi, sẽ ko có ai chịu làm bạn với 1 thằng scam dù chỉ 1 ngày chứ đừng nói là 1 năm!

Còn Topic Hội của tôi uy tín gần 1 năm trời ko phải của riêng tôi không mà cũng là tài sản của Forum, Forum ko cùng tôi gìn giữ nó mà xóa nó đi thì giờ tự Forum có quyết định mở lại Topic đó hay ko chứ tôi cũng đã có cố gắng qua nhưng ko đc: mmo4me.com/showthread.php?93984-Xin-hoi-MOD-nao-da-move-2-Topic-cua-toi-vao-Recycle-Bin

Nếu Topic ở Forum ko tồn tại tôi vẫn hoạt động bình thường bên Blog của tôi.

Tôi chỉ yêu cầu ko Banned nick tôi nữa nếu tôi ko làm gì sai, ví dụ tôi bị banned nick forever khi lập topic mua tiền tệ(paypal) nhưng có nói rõ ràng minh bạch là sử dụng dịch vụ trung gian như bao người khác: mmo4me.com/showthread.php?97500-Gui-Admin-OnlyC-va-anh-Shin-danh-chut-time-doc-qua-Topic-nay-xem-xet-giup-em-nha

Tuy tánh tôi có nóng, nhưng thật sự tâm tính tôi vốn rất hiền và tôi luôn lịch sự hòa đồng cùng với mọi người, do tôi bị xử ép quá đáng mới bức xúc thôi, bình thường tôi chỉ lo cày MMO cùng mọi người kiếm tiền chứ tôi cũng ít nói.

Upvote 0
niceday cũng đã nói rồi U nên xem lại đi, bạn lập topic toàn quá khích Nicday close thì đúng ban là đúng.
Lớn hết rồi nên tìm cách giải quyết ổn thỏa, Rf hết cho mem và yêu cầu mem vote lại xem thử là ổn nếu Mem ủng hộ theo bạn thì bạn cứ làm đi, ai ko liên wan ném đá kệ ng ta .

- - - Updated - - -

nói thật cậu quá nhiều tài tiếng.

Upvote 0

timquennet

Newbie
Reactions
344
MR
0.000

- Thớt đọc mà không hiểu ra vấn đề ở forum này à
1. Bạn đã được BQT để ý và có thể áp dụng luật rừng riêng đối với bạn, thích ban là ban thế thôi
2. Nếu bạn không chấp nhận được việc này mà muốn sự công bằng đi forum khác BQT không thể để bạn tiếp tục hoạt động giờ bạn có làm ăn thế nào cũng không được chấp nhận
- Admin quyền cao nhất forum đã nói thế này thì giờ bạn report làm gì cho mất time
- Tặng bạn bài này nè
[FLASH]http://static.mp3.zdn.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMi8wNi8xMS8zLzQvInagaMEMzRlMmQ2MzFmNjAxZGI4ZGVmZDg4Yzg2NDg4NWE5OTmUsICdUngWeBXAzfEzhdUngqFjIFF1YW58S2FyaWsgV293eXx8NQ[/FLASH]

Upvote 0
MÌnh move, nick UANDME có report scam nên banned sẽ move vào thùng rác . Việc UANDME sau này unban thì pm mình để move lại.
Còn "Làm Mod mà như vậy thì hèn quá", bạn nên xem lại cách ăn nói của mình nhé - Chưa tính cậu có clone nick không nhé
Vấn đề đơn giản mà phải không nhỉ? Mình hy vọng cậu đã thấy hướng giải quyết. Hiện tại mình thấy nick cậu UANDME không còn bị banned nữa thì cậu biết phải làm- liện hệ với mod Magic ấy. Còn topic như hôm qua và hôm nay nếu thật sự Mod không giải quyết thì điều đó đúng, và cho dù điều đó xảy ra đi nữa cậu cứ việc dùng nick UANDME đó để PM với admin hoặc Mod khác để từ đó BQT sẽ làm việc với nhau là xong mà thôi. Mình cũng thường vào Forum và chỉ yếu tập trung vào box Forex mà thôi, Cậu cũng có thể PM mình nếu vấn đề chưa được giải quyết. Vậy là mọi việc đã xong nhá ! Chúc cậu ăn tết vui vẻ và sớm quản lý lại topic của minh :)

Upvote 0
Trích vài của lời anh Shin trong Topic UG tấn công Forum MMO4ME:
"Thêm cái nữa, giờ là thế kỉ 21 rồi. Dùng vũ lực để khống chế người khác là những hành động của kẻ thất bại.

Đến giờ, chỉ vì những người như các bạn mà dân mình làm ăn trên mạng càng ngày càng khó khăn hơn. Đi đâu cũng bị Ban IP, đi đâu cũng bị người ta khinh thường. Ai đã từng bị PayPal Ban thì biết rồi đó.

Dân Việt Nam mình làm việc ngoài đời đã cực khổ rồi, mình mong các bạn đừng cố làm lây lan sangMMO nữa. Hãy cùng nhau xây dựng một đất nước tốt đẹp như cha ông ta hồi xưa đã xây dựng nha.4000 năm lịch sử và văn hóa."
"Nếu các bạn muốn đùa nghịch thì tại sao không đến thử nghiệm trên Google, Yahoo,… đó. Mà thôi đừng đi đâu xa, trong nước mình cũng có chỗ cho các bạn thử nghiệm rồi là Zing hay VnExpress gì đó. Mà lại đến thử nghiệm ở Forum nhỏ bé như MMO4VN.

Khiến nhiều thành viên trong MMO4VN một ngày không được gặp nhau. Không được trao đổi những kinh nghiệm mà hôm nay mình khám phá. Không được chém gió cùng nhau."

"Và cuối cùng cho đến thời điểm bây giờ, mình vẫn chưa rõ lý do tại sao UG lại tấn công MMO4VN."

- - - Updated - - -

Vấn đề đơn giản mà phải không nhỉ? Mình hy vọng cậu đã thấy hướng giải quyết. Hiện tại mình thấy nick cậu UANDME không còn bị banned nữa thì cậu biết phải làm- liện hệ với mod Magic ấy. Còn topic như hôm qua và hôm nay nếu thật sự Mod không giải quyết thì điều đó đúng, và cho dù điều đó xảy ra đi nữa cậu cứ việc dùng nick UANDME đó để PM với admin hoặc Mod khác để từ đó BQT sẽ làm việc với nhau là xong mà thôi. Mình cũng thường vào Forum và chỉ yếu tập trung vào box Forex mà thôi, Cậu cũng có thể PM mình nếu vấn đề chưa được giải quyết. Vậy là mọi việc đã xong nhá ! Chúc cậu ăn tết vui vẻ và sớm quản lý lại topic của minh :)

Okie thank you so much!
Năm mới chúc bạn và gia đình luôn vui khỏe và gặp nhiều may mắn!

Upvote 0

- Thớt đọc mà không hiểu ra vấn đề ở forum này à
1. Bạn đã được BQT để ý và có thể áp dụng luật rừng riêng đối với bạn, thích ban là ban thế thôi
2. Nếu bạn không chấp nhận được việc này mà muốn sự công bằng đi forum khác BQT không thể để bạn tiếp tục hoạt động giờ bạn có làm ăn thế nào cũng không được chấp nhận
- Admin quyền cao nhất forum đã nói thế này thì giờ bạn report làm gì cho mất time
- Tặng bạn bài này nè
[FLASH]http://static.mp3.zdn.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMi8wNi8xMS8zLzQvInagaMEMzRlMmQ2MzFmNjAxZGI4ZGVmZDg4Yzg2NDg4NWE5OTmUsICdUngWeBXAzfEzhdUngqFjIFF1YW58S2FyaWsgV293eXx8NQ[/FLASH]
Có lẽ bạn đã hiểu sai vấn đề rồi đó! Và rõ ràng trong những comment của admin mà bạn dẫn chứng không hề có luật rừng nào ở đây hết, thích ban là ban chi ở đây hết. Những lời lẽ của bạn đang mang tính khích động là chủ yếu và đó cũng là lý do mình cho bạn nghỉ 3 ngày với nick này và trong thời gian đó có thể tạo nick mới để sử dụng hoặc sử dụng nick khác nếu có, còn tiếp tục dùng lời lẽ đả kích thì banned luôn mấy cái nick kia ! OK ?
Thôi thấy cậu làm ăn và lại cuối năm nữa mình nghĩ cũng chỉ ở mức cảnh báo mà thôi ! Hy vọng mọi người ăn tết vui vẻ và làm ăn tốt cả, còn Forum chúng ta nên hạn chế việc đả kích lẫn nhau ! :)

Upvote 0

investment

Banned
Reactions
91
MR
0.000
đờ mờ.
Rốt cuộc mày clone bao nhiêu nick để tự tung hứng cái uy tín ảo của mày vậy UANDME????????????????????

- - - Updated - - -

Mình nói rồi BQT mmo4me giờ làm việc theo kiểu ko muốn mất lòng ai
Thằng UANDME nó thế nào ai cũng biết, sao phải nói nhiều với loại này. BAN FOREVER cho forum trong sạch.

P/S BQT: làm thì làm cứng rắn nên cho forum ổn định. Làm việc kiểu ko mất lòng ai, nhường nhịn cho thấy mình là người tốt, mình thông cảm...... Nói thật nha, với kiểu đó thì thà đừng comment còn hơn. Đọc vào thấy buồn cười lắm.
Và nó làm cho mọi người thấy " CỨ CHÍ PHÈO LÊN" là "BQT" sợ ngay.

Upvote 0
có 1 câu chuyện về bá tước dracula (là người có thật) . Luôn dùng các luật hà khắc ở thị trấn của ông ta. Mọi tội từ giết người đến ăn cắp 1 chiếc bánh mì đều bị xử tử hình bằng cách thức rùng rợn: cắm cọc người, luộc sống người..............
Và ông ta đặt 1 chiếc thau vàng ở giữa quảng trường và ghi 1 cái bảng ( các bạn có thể xử dụng chiếc thau nhưng ko được rời nó đi chỗ khác) và trong 10 năm sau đó, ko 1 ai , dù kể cả những tên trộm sừng sỏ nhất cũng ko dám động vào trước thau đó.

==> Dùng luật hà khắc đôi khi lại mang lại sự ổn định và an toàn hơn là kiểu xử lý nhẹ nhàng sẽ khiến nhờn mặt

Upvote 0
có 1 câu chuyện về bá tước dracula (là người có thật) . Luôn dùng các luật hà khắc ở thị trấn của ông ta. Mọi tội từ giết người đến ăn cắp 1 chiếc bánh mì đều bị xử tử hình bằng cách thức rùng rợn: cắm cọc người, luộc sống người..............
Và ông ta đặt 1 chiếc thau vàng ở giữa quảng trường và ghi 1 cái bảng ( các bạn có thể xử dụng chiếc thau nhưng ko được rời nó đi chỗ khác) và trong 10 năm sau đó, ko 1 ai , dù kể cả những tên trộm sừng sỏ nhất cũng ko dám động vào trước thau đó.

==> Dùng luật hà khắc đôi khi lại mang lại sự ổn định và an toàn hơn là kiểu xử lý nhẹ nhàng sẽ khiến nhờn mặt

đờ mờ.
Rốt cuộc mày clone bao nhiêu nick để tự tung hứng cái uy tín ảo của mày vậy UANDME????????????????????

- - - Updated - - -

Mình nói rồi BQT mmo4me giờ làm việc theo kiểu ko muốn mất lòng ai
Thằng UANDME nó thế nào ai cũng biết, sao phải nói nhiều với loại này. BAN FOREVER cho forum trong sạch.

P/S BQT: làm thì làm cứng rắn nên cho forum ổn định. Làm việc kiểu ko mất lòng ai, nhường nhịn cho thấy mình là người tốt, mình thông cảm...... Nói thật nha, với kiểu đó thì thà đừng comment còn hơn. Đọc vào thấy buồn cười lắm.
Và nó làm cho mọi người thấy " CỨ CHÍ PHÈO LÊN" là "BQT" sợ ngay.

Ơh đây không có kiểu làm hay kiểu nói chuyện mang tính diều hâu giống như cậu ! Nếu muốn làm như vậy cậu mở riêng cho mình một forum rồi làm như thế đảm bảo không có một ai thèm ngó vào cái forum. Cái gì đúng là theo chứ không phải dùng vũ lực là giải quyết mọi chuyện, cậu thấy buồn cười thì cứ cười một mình không cần phải bon chen gì vào những topic như thế này. Qua nhiều topic mình cũng thấy cậu cũng là kẻ thường hay giật dây nhất và hãy cẩn thận điều đó! Topic đã được giải quyết nên mình Closed và đó cũng là cảnh báo giành cho cậu tại bất cứ topic nào còn có những comment như vậy đầu tiên là xóa, tiếp theo là cho ra đảo vĩnh viễn luôn.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
424,737
177,298
Latest member
kuwin1

Most discussed of week

Most discussed of week