Matrix Những phương án tác chiến Zeekrewards hiệu quả!

Status
Not open for further replies.
Cho em hỏi sau khi 2 tháng xong,mình nhận đc bao nhiêu tiền vậy.
sau 2 tháng nó tran point thành vip và cậu fai lấy 10 ap up len silver để nhận vip hằng ngày.:d

Chào mọi người!

Hiện mình mới nâng cấp lên silver rồi và mình đang sử dụng để 0% cho 10 ngày đầu tiền và 100% cho 20 ngày cuối tháng.Mình có 2 điều sau đây chưa rõ
1.Số VIP lớn thì tiền lãi sau này khi mình để 0% càng cao hay sao?Và trong 90 ngày số VIP sẽ chết đi thì sẽ ntn?
2.Mình muốn chơi để rút tiền ngay trong 3 tháng đầu và nếu mình ko có vốn nhiều thì sử dụng chiến thuật ntn cho hiệu quả và có vốn nhiều thì ntn?
1. số tiền lãi tăng theo số VIP của bác, 1 VIP chỉ sống được 90 ngày, bác hiểu chứ, con nào sống đc 90 ngày thì tự chết
2. Bác muốn "Rút tiền ngay sau 3 tháng không nuôi VIP tiếp" thì sau khi post ads đc 2 tháng, bác up lên SILVER rồi để 0% để nhận lãi tối đa hằng ngày từ VIP đang có cho đến hết 3 tháng luôn, khi hết 3 tháng thì bác rút tiền ra
Nếu bác muốn dep thì dep ngay khi up lên SILVER luôn nhé, dep vào lúc đó rồi mua VIP ngay luôn, để 3 tháng sau nó chết cùng với tụi VIP kia là vừa

Cho em hỏi sau khi 2 tháng xong,mình nhận đc bao nhiêu tiền vậy.
Sau khi 2 tháng free xong, cậu chỉ nhận được 120 - hơn 150 VIP tùy vào việc cậu có siêng làm quảng cáo mỗi ngày hay không? Chuyển thành VIP rồi thì nâng cấp và nhận lãi hằng ngày thôi, lúc này muốn rút tiền thì để 0% và đầu tư thì để 100%

Chào mọi người!

Hiện mình mới nâng cấp lên silver rồi và mình đang sử dụng để 0% cho 10 ngày đầu tiền và 100% cho 20 ngày cuối tháng.Mình có 2 điều sau đây chưa rõ
1.Số VIP lớn thì tiền lãi sau này khi mình để 0% càng cao hay sao?Và trong 90 ngày số VIP sẽ chết đi thì sẽ ntn?
2.Mình muốn chơi để rút tiền ngay trong 3 tháng đầu và nếu mình ko có vốn nhiều thì sử dụng chiến thuật ntn cho hiệu quả và có vốn nhiều thì ntn?
Chẳng ai lại để 0% cho những ngày đầu tiên cả, cậu nên làm ngược lại, để 20 - 25 ngày đầu 100% và 5 - 10 ngày cuối 0%, số ngày cậu tự điều chỉnh để đủ 10$ để nâng cấp.

Lãi hàng ngày phụ thuộc vào số VIP cậu có, VIP càng cao thì lãi càng cao. Sau khi nâng cấp cậu có 120 - 150 VIP, sau 3 tháng thì số VIP này sẽ die, tuy nhiên trong khoảng thời gian 3 tháng đó, mỗi ngày sẽ sinh ra 1 số VIP mới.

Nếu cậu muốn rút tiền trong 3 tháng đầu thì để 0% để rút hết thôi, tuy nhiên sau 3 tháng cậu sẽ vứt acc đó luôn, vì ko có VIP sinh ra và VIP ban đầu sẽ die. Có nhiều vốn thì cậu cứ mua VIP để tăng lãi thôi. Hãy để 100% trong 3 tháng đầu, sau 3 tháng có thể đặt chế độ 80%.

Cậu có thể đưa ra số vốn ít là bao nhiêu? Nhiều là bao nhiêu thì mới có thể tính toán thêm! :D

Chúc thành công!

đọc từ page 1 đên cuối cũng hiểu dc phần nào. tiếc là mình mới chơi dc hơn tháng

chơi đc hơn tháng thì cũng nên cố gắng :D tớ nghĩ k có gì dễ sống hơn Zeek cả.. chỉ với 10$ và bạn có 1 cơ hội 150$ :D TỘi tình gì nhỉ. thời gian cho nó 1 ngày có 5 p chứ mấy ;))

chơi đc hơn tháng thì cũng nên cố gắng :D tớ nghĩ k có gì dễ sống hơn Zeek cả.. chỉ với 10$ và bạn có 1 cơ hội 150$ :D TỘi tình gì nhỉ. thời gian cho nó 1 ngày có 5 p chứ mấy ;))

Chỉ sợ đến lúc gặt hái thành quả nó lại ban hic hic

chia sẻ cho a e chơi zeek những ai có thể có nhiều bạn nước ngoài, đặc biệt là US thì nên giới thiệu ref vào username.zeekler.com :D đc khá nhiều vip nếu họ mua bids, e mới chơi gần 4 tháng và sử dụng cách đấy, giờ có 1k6 vips :D ( đã chết 600 trước đấy )
View attachment 10040View attachment 10041

bác pót ở trang nào vậy? .

bác pót ở trang nào vậy? .
e chỉ post ads duy trì tài khoản thôi, rồi hoạt động ở mấy 4rum lớn, như xda hay digital-point ấy, xong đặt link zeekler ở chữ kí, để cả địa chỉ MSN nó liên lạc hỏi thăm thì mình giải thích cơ cấu cái penny auction này và lợi ích của nó :d rồi bảo nó làm ref của mình và mua bids để đấu giá thì mình nhận đc tiền và vip thôi

chia sẻ cho a e chơi zeek những ai có thể có nhiều bạn nước ngoài, đặc biệt là US thì nên giới thiệu ref vào username.zeekler.com :D đc khá nhiều vip nếu họ mua bids, e mới chơi gần 4 tháng và sử dụng cách đấy, giờ có 1k6 vips :D ( đã chết 600 trước đấy )
View attachment 10040View attachment 10041

Bác pro quá. 4 tháng mà ngần đó VIP, không biết có đâm cc không :D

Mấy bác có thể dùng bản exc ở dưới để tính lãi cũng như sắp xếp phương án thích hợp để chiến zeek
http://www.box.com/s/2391e8388f3a8853757d

Như trong exc thì sau 60 ngày các bác sẽ có 270point-100=170point, tùy mỗi người thì sửa lại số này cho đúng số point của mình, buying bids 100 là số tiền dep, rồi điều chỉnh repurchase để tìm phương án phù hợp với mình nhé :)

Mấy bác có thể dùng bản exc ở dưới để tính lãi cũng như sắp xếp phương án thích hợp để chiến zeek
http://www.box.com/s/2391e8388f3a8853757d

Như trong exc thì sau 60 ngày các bác sẽ có 270point-100=170point, tùy mỗi người thì sửa lại số này cho đúng số point của mình, buying bids 100 là số tiền dep, rồi điều chỉnh repurchase để tìm phương án phù hợp với mình nhé :)
Không tính VIP die à chủ thớt !!! Để như thế này thì không chính xác đâu !!! Ở đâu mà dễ ăn như thế !!

Bán IP tĩnh nước ngoài cho các bạn chiến nhiều acc zeek
Mỗi acc 1 Ip, post ad 2 tháng xong, có VIP, up silver và để 0% hưởng hết...rồi bỏ sau 90 ngày

==> Chỉ cần kiên trì, sau này thu về cả vài nghìn $

Bán IP tĩnh nước ngoài cho các bạn chiến nhiều acc zeek
Mỗi acc 1 Ip, post ad 2 tháng xong, có VIP, up silver và để 0% hưởng hết...rồi bỏ sau 90 ngày

==> Chỉ cần kiên trì, sau này thu về cả vài nghìn $

LÀ sao,ip tĩnh nước ngoài là bạn bán moderm nước ngoài à :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,858
172,934
Latest member
singlebet

Most viewed of week