Matrix Những phương án tác chiến Zeekrewards hiệu quả!

Status
Not open for further replies.
Mình mới nghiên cứu tức thì nè , nhức con mắt mà chưa tìm ra

Last edited by a moderator:
Mình muốn 1 acc rút ổn định được 1 ngày khoảng 50$ (rút ra 50$, số tiền còn lại duy trì số VIP đó) thì phải bao nhiêu VIP và phương án như nào hả mọi người

thì một ngày bạn phải nhậ được 100$ tiền lãi thôi
Tương đương với 1Acc phải có 7k VIP nhé . Nếu không đầu tư và không có ref nào,chắc phải nuôi tầm 2 năm .

mình lỡ up sliver trứoc khi nó lên vip có sao ko hả các bạn
mà posd ads dc 60 ngày ,mình nghỉ 1 tuần k post vì k có $ để up,bây h post lại sao không được cộng point nhỉ

Nuôi r` 3 tháng sau bị nó trừ tiếp :(.. hàng ngày đều bị trừ

lấy số VIP làm được đó để nuôi, muốn nhiều nửa thì dep vào nuôi luôn
còn muốn có tiền thì dep vào, ví dụ có 150 VIP, dep vào 100$ = 100 vip nửa thì ta để tỷ lệ là 40% (tức ta lấy 100/250 VIP = 40% đó để lấy lãi, còn số VIP làm được thì đem nuôi)
chia sẻ mọi người tk

cách tác chiến ngon nhất dành cho cả newbie lẫn pro là ra mấy diễn đàn nước ngoài tuyển ref vào zeekler =)) vip lên cứ phải gọi là 1 cục luôn =))

vậy 250 nuôi tiếp 3 tháng nữa ,nếu cứ 100% mà diễn thì dc bao nhiu vip nhỉ ?
nếu cứ để 100 thì số vip của cậu ngày càng tăng lên==>lãi hàng ngày càng tăng,nếu nhẫn nại thì cậu chờ lên đến 500 víp thì cũng được lãi từ 10 đến 12 $ 1 ngày đó.:D

Chào mọi người!

Hiện mình mới nâng cấp lên silver rồi và mình đang sử dụng để 0% cho 10 ngày đầu tiền và 100% cho 20 ngày cuối tháng.Mình có 2 điều sau đây chưa rõ
1.Số VIP lớn thì tiền lãi sau này khi mình để 0% càng cao hay sao?Và trong 90 ngày số VIP sẽ chết đi thì sẽ ntn?
2.Mình muốn chơi để rút tiền ngay trong 3 tháng đầu và nếu mình ko có vốn nhiều thì sử dụng chiến thuật ntn cho hiệu quả và có vốn nhiều thì ntn?

hay qua anh oi
:binhsua72::binhsua72::binhsua72::binhsua72::binhsua72:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,929
173,009
Latest member
kientruc0