Matrix Những phương án tác chiến Zeekrewards hiệu quả!

Status
Not open for further replies.
mình giữ máy chính thôi, vì cũng chẳng bik chiến lâu dài thì lợi j nữa :(
còn ké 4 máy ở nhà mấy đứa bạn ấy mà, vì ngày nào tụi nó chẳng onl :">
Teamview ké :D

chiến lâu dài có nhiều cái lợi chứ
nếu nuôi đc lâu mà zeek ko die thì số $ thu về là ko nhỏ đâu :binhsua15:

chiến lâu dài có nhiều cái lợi chứ
nếu nuôi đc lâu mà zeek ko die thì số $ thu về là ko nhỏ đâu :binhsua15:

Đọc qua bài của trang http://www.vnalertpay.com/2012/01/i-sau-tim-hieu-zeekrewards-ky-2.html
Mình thấy sau 2 tháng free, thay vì rút về thì mình nui típ 3 tháng, sau 3 tháng có thể số VIP khoảng 250 VIP :(
Nhưg sau đó số VIP này sẽ die theo ngày :(
Nên mình nghĩ nó lại trở về con số ban đầu 150 =))

mình giữ máy chính thôi, vì cũng chẳng bik chiến lâu dài thì lợi j nữa :(
còn ké 4 máy ở nhà mấy đứa bạn ấy mà, vì ngày nào tụi nó chẳng onl :">
Teamview ké :D

hay đó,cái acc chính thì chiến lâu dài,còn mấy cái kia đánh nhanh trong 5 tháng thôi

---------- Post added at 12:38 PM ---------- Previous post was at 12:36 PM ----------

Đọc qua bài của trang http://www.vnalertpay.com/2012/01/i-sau-tim-hieu-zeekrewards-ky-2.html
Mình thấy sau 2 tháng free, thay vì rút về thì mình nui típ 3 tháng, sau 3 tháng có thể số VIP khoảng 250 VIP :(

ai bảo,ta chơi 2 tháng đc 140 vip,sắp hết 2 tháng nữa mà đc gần 250 point rùi,theo tính toán sau khi chơi free và nuôi tiếp 3 tháng thì dc khoảng 450 vip.

Từ nay cứ post đều tay và ăn chay cầu nguyện 5 tháng qua mau mà ko có vụ customer kia xảy ra :binhsua83:

Từ nay cứ post đều tay và ăn chay cầu nguyện 5 tháng qua mau mà ko có vụ customer kia xảy ra :binhsua83:

tự reg cho mình thì phí tiền silver hàng tháng của downline rùi:binhsua01:

hay đó,cái acc chính thì chiến lâu dài,còn mấy cái kia đánh nhanh trong 5 tháng thôi

---------- Post added at 12:38 PM ---------- Previous post was at 12:36 PM ----------

ai bảo,ta chơi 2 tháng đc 140 vip,sắp hết 2 tháng nữa mà đc gần 250 point rùi,theo tính toán sau khi chơi free và nuôi tiếp 3 tháng thì dc khoảng 450 vip.
Chơi vậy có gây hại đến zeek không anh.:d

Trong bài viết, mình lấy các con số theo thực tế ác mình đang chơi, sau 2 tháng chiến free mình được 238 point -> nâng cấp lên Sliver được 138 VIP. Còn chiến thuật 80/20 thì chỉ là bảng tính mình làm mẫu thôi.

Thực tế mình hiện đang ko chơi kiểu 80/20 mà chơi kiểu 100/0. Mình nuôi VIP suốt 3 tháng, 4 - 5 ngày gần trả phí nâng cấp thì để về 0%, còn lại là để 100%. Tính đến ngày hôm nay (1/4/2012) là tròn đúng 5 tháng mình chơi Zeek (tính cả 2 tháng Free). Số VIP mình có được là 400 VIP (nếu trừ đi 138 VIP zeek bonus ban đầu là 262 VIP) Số VIP tăng thì lãi hằng ngày cũng sẽ tăng lên thôi (nếu cứ nuôi VIP). Ngoài ra thì mình đã rút về được 65$. Như vậy kể ra cũng là ok rồi, mỗi ngày mấy phút chẳng tốn sức gì cả!

Nhiều bạn nên người từ zeek đó,giờ các đại gia đang âm thầm trong cống ngầm đó thôi.
Chém gió trên đây chủ yếu là toàn gà bông mà.
Bác nói chí phải, các đại gia có ai lộ mặt bây giờ nữa đâu! Chỉ gà bông như mềnh đang ngồi chém gió đây! :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,073
Latest member
waversxcu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week