Như vậy là Zeekrewards đã hồi sinh thật sao?

Có thể Sec đã khiến Zeekrewards làm cho bạn thất vọng, song không phải như chúng ta nghĩ. Với 1 cái tên khác, các bạn lại có cơ hội khác, mọi thứ đều như Zeekrewards nhưng trụ sở là ở HK, US, China và Đài Loan.
Mọi thông tin cụ thể khác tôi sẽ thông báo sau. Bạn có thể đăng ký tại đây để được hỗ trợ thêm.

Các gói:

Free Affiliate

Silver Membership - $20/Monthly

Gold Membership - $50/Monthly

Diamond Membership - $100/Monthly

Phần đặt quảng cáo giống hệt như "Cụ" nè:

Last edited by a moderator:
Hic, cứ tưởng nó hồi sinh cơ ,no ôm cả đống tiền đi rồi h lấy đâu mà chơi :(

ngày càng thấy 4r nhảm bùn

Mỗi người có quan điểm kiếm tiền riêng, ko lẽ chỉ làm theo cách của bạn mới ko nhảm ;))
Chơi cái j bền vững hay ko bền vững là có lý do của riêng họ. Biết thời thế người ta mới gọi là thức thời vậy.
Cùng lắm chơi free :))

hy vọng là zeek hồi sinh :binhsua58:

- - - Updated - - -

hỏi thừa ,chưa run thì ai mà biết dc hả mợ
ko có zeek hồi sinh đâu bạn ^^
còn site cho chơi free đó ^^

- - - Updated - - -

Mỗi người có quan điểm kiếm tiền riêng, ko lẽ chỉ làm theo cách của bạn mới ko nhảm ;))
Chơi cái j bền vững hay ko bền vững là có lý do của riêng họ. Biết thời thế người ta mới gọi là thức thời vậy.
Cùng lắm chơi free :))
với invest giờ khó biết là chơi sẽ lỗ hay lãi :D nhất là mấy site mới ra , họ pr kinh khủng nhưng thực tế chất lượng thế nào thì ko ai dám chắc cả ^^
Tốt nhất cứ đầu tư vào mấy site đã uy tín từ trước đến nay cho an toàn ^^ Mấy cái này tham khảo thôi chứ đừng hi vọng quá ^^

cần là cần xác minh cái này đúng ko nè :
Corporate Headquarters 10,000 sq/ft office
San Francisco Bay area, California, USA
3,600 sq/ft in Hong Kong
6,000 sq/ft in China
Taiwan Coming 4th quarter 2012

bỏ 1 số tiền nhỏ để thuê trụ sở đâu có khó :D

ko bik là có như "đã nói" hay ko thôi
Cứ ref trước đã, nếu site tốt thì run sau dăm bữa nửa tháng cũng ráng đu theo :D nhưng lần này chắc ko dám dep mạnh tay như zeek
Username: superwind
User ID is: 227031

Rank: Free Affiliate

Home Page Affiliate Link:
http://www.gofunrewards.com/?s=superwind
Sponsor: master
Sponsor Name: Nguyen Duc Sang
Sponsor Phone: 84919532530

Anh này hôm nọ cũng có 1 topic gì gì đó họp mặt mà kết quả là họp cho chán rồi mất tích :))
cứ làm ra bí ẩn để câu khách chứ trên mấy forum invest nó bàn tán về site này từ lâu rồi , thông tin trên đó cũng đâu có ít ^^

Pro thứ thiệt đó bạn

đã reg cho bác nha ủe : quangky01 nha bác

- - - Updated - - -

chơi cái này như thế nào vậy bác eric nguyen ?

Tôi đang nhiên cứu cách fund tiên, trước ngày 07/10 nếu ai upgrade sẽ được bonus nhiều lắm! Sẽ cập nhật thêm sau nhé!

- - - Updated - - -

đã reg cho bác nha ủe : quangky01 nha bác

- - - Updated - - -

chơi cái này như thế nào vậy bác eric nguyen ?

Để anh fund tiền xem thế nào đã rồi hdan mọi nguòi sau.
Tất nhiên như đã nói, cái này không khác Zeek bao nhiêu.

thằng này cao lắm vài tháng sẽ die , cty trụ sợ ko có gì rao , thread đua mõi thông tin giống zeek , thì ai dám theo , xem lại bài viết cụ thế tý nha bác

Đang thử fund tiền xem thế nào đã rồi hdan mọi nguòi sau.
Tất nhiên như đã nói, cái này không khác Zeek bao nhiêu, ngay cả cái cách báo cáo quảng cáo và 1 số code khác.

Ta đâu có tuyển ref đâu mà phải mở topic :m021: ta nói ai có lòng thì reg ref cho ta mà :m131: Ko thấy câu từ ta ghi rõ ràng vậy sao :m146:

- - - Updated - - -

Ta đâu có tuyển ref đâu mà phải mở topic :m021: ta nói ai có lòng thì reg ref cho ta mà :m131: Ko thấy câu từ ta ghi rõ ràng vậy sao :m146:

- - - Updated - - -

Ta đâu có tuyển ref đâu mà phải mở topic :m021: ta nói ai có lòng thì reg ref cho ta mà :m131: Ko thấy câu từ ta ghi rõ ràng vậy sao

Topic người ta mà tôn trọng 1 tý mllllllllllllllllllll. con nít vậy:m146:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week