• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Như vậy là Zeekrewards đã hồi sinh thật sao?

Có thể Sec đã khiến Zeekrewards làm cho bạn thất vọng, song không phải như chúng ta nghĩ. Với 1 cái tên khác, các bạn lại có cơ hội khác, mọi thứ đều như Zeekrewards nhưng trụ sở là ở HK, US, China và Đài Loan.
Mọi thông tin cụ thể khác tôi sẽ thông báo sau. Bạn có thể đăng ký tại đây để được hỗ trợ thêm.

Các gói:

Free Affiliate

Silver Membership - $20/Monthly

Gold Membership - $50/Monthly

Diamond Membership - $100/Monthly

Phần đặt quảng cáo giống hệt như "Cụ" nè:

Last edited by a moderator:
Úp và hóng thôi chứ theo bác này vụ TGP thấy sợ rùi!híc

TGP là do đen đủi hacker và em chậm chân hơn thôi, Các mem khác cũng đã kiếm đc tiền mà.

sao ko có chi nhánh ở VN nhỉ :m122:

cái này éo cho post ads free như zeek rồi dc 150 VIP đâu mà mừng...lò đầu vào là phải upgrate xong đầu tư :m020:

cái này éo cho post ads free như zeek rồi dc 150 VIP đâu mà mừng...lò đầu vào là phải upgrate xong đầu tư :m020:

Có Free Aff nha cậu .

giật cái tít 1 phát là có rất đông mem vào: There are currently 55 users browsing this thread. (37 members and 18 guests)

sẽ alo sau nhé! Tôi đang điều tra mà!
em cũng có 1 nguồn investor khá lớn và họ cũng nghiên cứu cái này rất kĩ . Thông tin em có cũng không ít . Có 2 ý kiến trái chiều 1 cho là tốt và có tương lai và 1 cho là nổ và sẽ có vụ big scam từ site này .
Nếu anh cần thông tin thì add yahoo em . em sẽ gửi riêng cho anh thông tin mới nhất từ nó : extrang

Chưa hiểu gì mà đã có topic lập lên tuyển ref rồi =))
http://mmo4me.com/showthread.php?80...hina-va-Taiwan-reg-ngay&p=1705912#post1705912

chờ nó chạy tầm nửa tháng, xem upline nào bonus hợp lý + support tốt thì theo, giờ có tiền cứ hyip mà táng :binhsua48:

Có thể Sec đã khiến Zeekrewards làm cho bạn thất vọng, song không phải như chúng ta nghĩ. Với 1 cái tên khác, các bạn lại có cơ hội khác, mọi thứ đều như Zeekrewards nhưng trụ sở là ở HK, US, China và Đài Loan.
Mọi thông tin cụ thể khác tôi sẽ thông báo sau.
Các gói:

Free Affiliate

Silver Membership - $20/Monthly

Gold Membership - $50/Monthly

Diamond Membership - $100/Monthly

Bác cho mình hỏi có chơi free lên như zeek không? nếu có bác cho thêm cái hướng dẫn post add đi bác ơi, thanks.

hy vọng là zeek hồi sinh :binhsua58:

- - - Updated - - -

Bác cho mình hỏi có chơi free lên như zeek không? nếu có bác cho thêm cái hướng dẫn post add đi bác ơi, thanks.

hỏi thừa ,chưa run thì ai mà biết dc hả mợ

Announcements

Forum statistics

Threads
419,132
171,221
Latest member
caonho

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom