Bounty Nhóm Telegram Hỗ Trợ Ae làm Bounty.

@Tpqvinh
Bác cho mình vào với nhé, thanks bác.

Mình có nhiều nhóm quá, trôi mất ko biết nhóm tên gì luôn. :D:D

Dạ bác đánh trên mục search: Shib là ra tin nhắn của em ạ :p

@Tpqvinh
Bác cho mình vào với nhé, thanks bác.

Dạ em đã added bác và cũng replied tin nhắn của bác trên mmo luôn rồi ạ.

cho mình vào nhóm với nhé
Tele: @xuantrinhit

Last edited:
Trước tiên em xin chào các anh em trên mmo4me!

Em xin tự giới thiệu trước, em là shibob trên diễn đàn bitcointalk, có thể vài anh em hay làm bounty đã biết hoặc nghe qua rồi. Nhân tiện hôm nay em thấy có bác hỏi về làm bounty, em xin được đăng bài này với mục đích mời các anh em vào nhóm hỗ trợ, tạo sân chơi vui vẻ, chia sẻ kinh nghiệm. Nhóm này em là mod chứ ko phải admin. Nhóm ko REF, chỉ thuần chia sẻ về làm bounty, hỗ trợ lẫn nhau.

Nhóm hiện có hơn 400 ae VN đang làm bounty, chia sẻ và thảo luận hàng ngày trên tinh thần vui vẻ.

Nhóm bọn em có các sub-groups để hỗ trợ nhau audit twitter, tăng friends/followers, hỗ trợ upvote cho reddit, phụ dịch đoạn ngắn cho ae tham gia chiến dịch chữ ký....

Bác nào quan tâm cứ nhắn inbox cho em, em sẽ gửi link nhóm telegram nhé.

Quan điểm: cùng nhau chia sẻ, cùng nhau thắng lợi, ko ref trong nhóm.

P/S 1: Nếu em nhận được số lượng inbox nhiều quá thì em sẽ điền link đến nhóm telegram lên đây.
Em xin 1 vé ạ

good rồi, Pin top luôn cho dễ xem. Thanks bác

Dạ thanh bác. Bác cứ làm cùng bọn em cho vui, các dự án ae đều lọc khá kỹ rồi nên cũng đỡ ạ.

cho mình vào nhóm với nhé
Tele: @xuantrinhit

Bác cho e xin 1 vé nhé @Zicker2012

Dạ em đã added và nhắn tin cho 2 bác link file chia sẻ rồi ạ. Có thắc mắc gì 2 bác cứ đăng lên nhóm nhé, ae sẽ hỗ trợ nhiệt tình. Trong trường hợp sau 1 tiếng mà chưa được trợ giúp (thường vào giờ ae đang bàn nhau các thứ hoặc chém gió nên comments bị trôi) thì bác đăng lại và tag em vào nhé.

Trước tiên em xin chào các anh em trên mmo4me!

Em xin tự giới thiệu trước, em là shibob trên diễn đàn bitcointalk, có thể vài anh em hay làm bounty đã biết hoặc nghe qua rồi. Nhân tiện hôm nay em thấy có bác hỏi về làm bounty, em xin được đăng bài này với mục đích mời các anh em vào nhóm hỗ trợ, tạo sân chơi vui vẻ, chia sẻ kinh nghiệm. Nhóm này em là mod chứ ko phải admin. Nhóm ko REF, chỉ thuần chia sẻ về làm bounty, hỗ trợ lẫn nhau.

Nhóm hiện có hơn 400 ae VN đang làm bounty, chia sẻ và thảo luận hàng ngày trên tinh thần vui vẻ.

Nhóm bọn em có các sub-groups để hỗ trợ nhau audit twitter, tăng friends/followers, hỗ trợ upvote cho reddit, phụ dịch đoạn ngắn cho ae tham gia chiến dịch chữ ký....

Bác nào quan tâm cứ nhắn inbox cho em, em sẽ gửi link nhóm telegram nhé.

Quan điểm: cùng nhau chia sẻ, cùng nhau thắng lợi, ko ref trong nhóm.

P/S 1: Nếu em nhận được số lượng inbox nhiều quá thì em sẽ điền link đến nhóm telegram lên đây.
@Vihonghuy b mời e với

Xin 1 slot

Xin 1 slot

Dạ bác mod cho em xin địa chỉ tele hoặc nhắn em inbox với nhé. Em ko tìm ra cách nhắn inbox cho mn trên diễn đàn đc ạ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,331
170,458
Latest member
kufunapp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom