Bounty Nhóm Telegram Hỗ Trợ Ae làm Bounty.

cho mình xin 1 slot với chủ thớt ơi

Bác inbox giúp em link nhóm tele với nhé!

Dạ bác ơi em chưa biết cách nhắn tin trên mmo, có gì bác inbox em (nếu bác biết cách) hoặc bác để lại địa chỉ tele dạng @ abc là được ạ.

Dạ bác ơi em chưa biết cách nhắn tin trên mmo, có gì bác inbox em (nếu bác biết cách) hoặc bác để lại địa chỉ tele dạng @ abc là được ạ.
id em là @doannguyen039 nhé, bác add vào nhóm giúp em! Thanks bác.

id em là @doannguyen039 nhé, bác add vào nhóm giúp em! Thanks bác.

Dạ em đã added bác vào nhóm và cũng PM bác trên telegram để gửi file tổng hợp kinh nghiệm của ae và các dự án bounties mà bọn em đang làm chính.

E không biết gì vào nhóm mong bác hỗ trợ .

Bác ib chủ thớt gửi cho nhé

Cám ơn bác phanbito.

ok. thank bác

Dạ hình như bác Hung vào rồi đúng ko ạ.

Anh em nào vào rồi mà chưa nhận được link file chia sẻ kinh nghiệm thì nhớ nhắn trên nhóm và tag em vào nhé. Có thắc mắc gì các bác cứ hỏi đảm bảo các ae sẽ hỗ trợ các bác nhanh.

Ngoài ra bác nào viết lách tốt với bác nào tham gia reddit campaign thì cũng nhắn và tag em vào để em thêm vào sub-group upvote cho anh em nhé.

Chúc các bác săn bounty ngon và may mắn!

add mình với
tele: @lamta19101994
thankyou!!!

add mình với
tele: @lamta19101994
thankyou!!!

Add mình: telegram @jen1412. Thanks

Dạ em đã added 2 bác vào nhóm và cũng gửi PM cho 2 bác, 2 bác search Shi là ra em ngay ạ.

2 Bác nhớ xem mục KINH NGHIỆM ở tab 3 trước nhé, rồi các bác có thắc mắc gì thì cứ lên nhóm hỏi ạ.

add mình với nha
tele: @Jasonb333

Dạ em đã added bác rồi ạ, em cũng nhắn PM cho bác rồi, có gì bác xem và thảo luận cùng ae nhé.

Nếu bác có vấn đề khi làm bounty bác cứ hỏi ạ, đảm bảo vấn đề của bác được giải quyết nhanh chóng.

Dạ có nhiều anh em mới vào, cũng nhiều người mới bắt đầu làm bounty nên sẽ có nhiều thắc mắc.

Các bác vào nhóm thì cứ mạnh dạn hỏi nhé, các anh em khác nhiệt tình hỗ trợ lắm. Trong trường hợp các bác hỏi mà trong vòng 1 tiếng mà ko được giải đáp (thường có thể do ae xem bóng đá) thì các bác hỏi lại và tag telegram của em vào nhé.

Add mình với nhé, airdrop toàn bị tụi VN phá hoài. Tele mình @abc3012

Dạ em đã added bác (có phải Sẻ ko ạ). Có gì lúc bác vào nhóm bác nhắn tin vs tag em nhé, em sẽ gửi bác link file kinh nghiệm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,490
169,818
Latest member
thuvienmobilenet

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom