Bounty Nhóm Telegram Hỗ Trợ Ae làm Bounty.

Trước tiên em xin chào các anh em trên mmo4me!

Em xin tự giới thiệu trước, em là shibob trên diễn đàn bitcointalk, có thể vài anh em hay làm bounty đã biết hoặc nghe qua rồi. Nhân tiện hôm nay em thấy có bác hỏi về làm bounty, em xin được đăng bài này với mục đích mời các anh em vào nhóm hỗ trợ, tạo sân chơi vui vẻ, chia sẻ kinh nghiệm. Nhóm này em là mod chứ ko phải admin. Nhóm ko REF, chỉ thuần chia sẻ về làm bounty, hỗ trợ lẫn nhau.

Nhóm hiện có hơn 400 ae VN đang làm bounty, chia sẻ và thảo luận hàng ngày trên tinh thần vui vẻ.

Nhóm bọn em có các sub-groups để hỗ trợ nhau audit twitter, tăng friends/followers, hỗ trợ upvote cho reddit, phụ dịch đoạn ngắn cho ae tham gia chiến dịch chữ ký....

Bác nào quan tâm cứ nhắn inbox cho em, em sẽ gửi link nhóm telegram nhé.

Quan điểm: cùng nhau chia sẻ, cùng nhau thắng lợi, ko ref trong nhóm.

P/S 1: Nếu em nhận được số lượng inbox nhiều quá thì em sẽ điền link đến nhóm telegram lên đây.
ban add minh voi ,hay de link , minh moi bat dau co gi mong ban chi dao .@cong19

ban add minh voi ,hay de link , minh moi bat dau co gi mong ban chi dao .@cong19

Dạ bác ơi em đã added bác vào nhóm. Có gì bác lên nhóm và nhắn telegram em nhé, em sẽ gửi bác các thông tin chia sẻ và nói qua cách thức hoạt động của nhóm ạ.

Ngoài ra em mới kéo về cho anh em Việt Nam 1 dự án, em đang thuyết phục họ làm riêng 1 airdrop nhỏ cho cộng đồng Việt Nam. Các bác chú ý theo dõi trên nhóm chính trước nhé.

cho mình xin 1 slot với đc k?

Dạ chắc chắn bác, nhưng nếu được bác nhắn inbox em nhé, hoặc bác để lại telegram ID dạng @ abc ý ạ em sẽ add bác vào.

nhóm rất chất lượng, bạn cho mình một vé vào group nhé. Chúc các bạn luôn thành công và kiếm được nhiều tiền.

Xin một slot @shadowhnter

Dạ em đã added bác và nhắn tin bác.

nhóm rất chất lượng, bạn cho mình một vé vào group nhé. Chúc các bạn luôn thành công và kiếm được nhiều tiền.

Dạ có gì bác inbox em hoặc để lại địa chỉ telegram nhé. Thanks bác!

add mình với nhé. tele @specialhyips

@Charmander1988

Thanks bạn

Dạ em đã added 2 bac vào nhóm và em cũng gửi PM cho 2 bác trên telegram, các bác xem nhé.

Chúc các bác săn Bounties may mắn và ngon. Có gì các bác cứ trao đổi vs ae. Ngoài ra mỗi ngày vài dự án hay có quiz ăn tokens, các bác để ý nhé, bọn em sẽ thông báo và em sẽ quăng đáp án ạ :p

@lekhoa1505, add mình với nhé. Thanks

Dạ em dã added bác vào nhóm rồi ạ, bác cũng check inbox của em nhé, em gửi link file kinh nghiệm và các dự án mà nhóm đã lọc và đang làm ạ. Có gì thắc mắc bác cứ lên nhóm hỏi nhé. Ae sẽ sẵn sàng hỗ trợ bác ạ.

@watanabe219 add mình với nhé

Dạ em đã added bác vào nhóm. Em thấy bác trong group nào rồi ý, em nhìn tưởng huyền thoại wantanabe 1 thời trong cộng đồng làm bounty cơ :D Lát em inbox bác các thông tin sau ạ.

Dạ em đã added 2 bac vào nhóm và em cũng gửi PM cho 2 bác trên telegram, các bác xem nhé.

Chúc các bác săn Bounties may mắn và ngon. Có gì các bác cứ trao đổi vs ae. Ngoài ra mỗi ngày vài dự án hay có quiz ăn tokens, các bác để ý nhé, bọn em sẽ thông báo và em sẽ quăng đáp án ạ :p

Mình có nhiều nhóm quá, trôi mất ko biết nhóm tên gì luôn. :D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back