Analysis Nhóm lãi 200% khi site chạy

Bạn nói tương đối chính xác đó :))

- - - Updated - - -

Còn đây là proof cho các bạn thích proof.

GRS:

WWS:
Sao anh Việt site GRS được >4$ lận vậy :binhsua122: . Em thì hết tiền ở WWS nên đầu tư có 6 share và giờ lên 45 share rồi, đã thu vượt vốn và lãi khoảng 40 cái share :binhsua112:

Sao anh Việt site GRS được >4$ lận vậy :binhsua122: . Em thì hết tiền ở WWS nên đầu tư có 6 share và giờ lên 45 share rồi, đã thu vượt vốn và lãi khoảng 40 cái share :binhsua112:

Thì lỗi hệ thống đó, nhưng lỗi kiểu đó cũng thích :))

Do mình bị nhầm đường link tuyển thành viên nên các bạn vui lòng đk lại hộ mình nha, không có vấn đề gì cả vì
(Các bạn có thể đăng ký nhiều tk trong một IP nhưng chỉ được hoạt động 1 tài khoản duy nhất và không được tự đang ký thành viên cho mình)

Topic mọi người bàn luận bên kia, topic này mọi người chỉ đk và để lại thông tin đk bên dưới thôi nha ^^
Mình sẽ rcb ngay lập tức khi cập nhật share vì site này rất an toàn ^^

Site của admin nhóm mình và 5 người khác thực hiện. Sẽ chạy vào
8AM 13th September 2012 (19h ngày 13/9/2012 theo giờ VN)

Link thành viên:

Thông tin:
Giá share: 2$
Max share: 4$ (200%)
Tỉ lệ Rút tiền/ Tái đầu tư: 80/20
Cổng thanh toán: EGo, STP, LR
Min pay: 5$
2 lv ref: 10% (5 5 )
Vì là site của admin nên thanh toán sẽ nhanh chóng trong vòng vài phút đến vài giờ (không quá 24h)
Có thể rút bất kì lúc nào nhiều lần / ngày.

Hướng dẫn:

MUA SHARE:
Buy Shares -> chọn số lượng và cổng thanh toán -> mua xong share sẽ tự cập nhật sau vài phút do admin phải cập nhật bằng tay

XEM LAI CUA SHARE:
My Shares

RCB 100% tức là 5% số tiền các bạn mua shares khi site hoạt động. Các bạn để lại thông tin
Tên đk:
Mail đk:
Tk lr nhận rcb:

Pm mình qua yahoo: extrang
sao khồng thấy để bao nhiêu %/day và share sống được bao nhiêu ngày vậy thớt :binhsua123:

Mà lạ thật
Site invest sao ko cho vào box invest ta ;))
Thấy lập n` topic ở tùm lum box
Không cố định là sao cà
Vào box invest ref để lập group đi
chủ thớt phạm rule nặng quá

Thớt cho mình hỏi nhé! Chưa chơi lần nào nên không biết.
Ví dụ: 1 share là 2$, mình mua 10 share. Rồi làm sao nữa? Ngày chia được bao nhiêu lợi nhuận. Bao lâu lấy lại được vốn. 1 share thì sống được bao nhiêu ngày vậy bạn?

Last edited by a moderator:
bạn nhìn vào bảng trên là hiểu liền.lãi nhẩy lên từng giây,từng phút dao động từ 100%-200% nếu đầu tư sớm ngay sau khi site run.chúc bạn thành công

mình tìm hiểu nhiều forum và nhiều người họ đều nhận định site này là 1 site rất tốt. Mọi người yên tâm chiến nha

còn 1h 30' nữa site chạy nha mọi người :binhsua95:

vừa reg xong . tí nữa site chạy thử phát coi :D

co ai dep site nay chua

site nay sao giong may site hyip ngan ngay the nhĩ , thấy cũng hơi ớn ,site này của người VN à

30' nữa site chạy nha mọi người khoảng 6h50 ngồi canh nha :p

còn 1p20s cho kết quả sẽ đến. :))~

- - - Updated - - -

bắt mua tối thiểu 5 share

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,472
171,514
Latest member
trungoke1298