NHÓM kiếm tiền 150% sau 1 ngày

Status
Not open for further replies.
Thêm 1 proof vừa mới rút nè.
Lần này pay sau 5ph. Chừa đủ tiền để rút 1 lần nữa :binhsua33:

Date: 9/12/2012 5:08 AM
Batch: 110031087
From Account: U1164752 (winwinshares)
Amount: $6.40
Memo: wws

Thank you.

Mới rút 20$ còn 30$ nữa không biết bao giờ mới thu hồi vốn đây :(
09/12/2012 05:11110031379U1164752 (winwinshares)+ $32.46$0.33$77.41Hide
Merchant Reference:Memo: wws
proof thứ 2, Đợi nó trả tiền xong có chia lãi nhanh tiếp ko. Admin WWS làm lỗi khiến lãi lung ta lung tung.
Mọi người đợi nha. Cứ như GRS thì nhiều thành viên đạt 150% ngay trong 1h ngày hôm qua rồi :(

bác Vietsu có chơi bidify ko? cho cái sponsor làm ref cái, kiếm hoài mà ko có

khi nào tra rb thì úp lên cho anh e bit thớt nge..................................................................................................

admin WWS đã chấp nhận và thực hiện việc thanh toán nhiều lần /ngày. Còn việc mình hỏi admin tại sao ko chia lãi admin nói đang thúc đẩy thanh toán để thành viên tham gia và tái đầu tư và sẽ khiến việc lợi nhuận tăng nhanh hơn. Mọi người đợi nha
khi nào tra rb thì úp lên cho anh e bit thớt nge..................................................................................................
uhm bạn, mình đợi từ giờ đến tối mọi người báo danh mình rcb

Thằng này kì thật. lúc dep thì lỗi LR, bây h pay thì lỗi PZ.làm ăn thế này lần sau ai dám dep theo site nó nữa chứ

Thằng này kì thật. lúc dep thì lỗi LR, bây h pay thì lỗi PZ.làm ăn thế này lần sau ai dám dep theo site nó nữa chứ
uhm thằng này cùi bắp thật. Lỗi LR ko nói. Còn lỗi PZ là do mọi người tưởng nó scam nên dispute đồng loạt làm nó ko đủ tiền trong PZ thanh toán. Mọi người chuyển qua STP để rút thay vì PZ nha. Sẽ đc công thêm 5%
VD bạn rút 100$ sang STP sẽ đc +5% la 105$

Chia tay với thể loại này :binhsua72: là vừa đậu má dep LR từ hôm tới giờ ko thấy +share .Support ko thấy trả lời .ai dep trước thì lời ai dep sau lỗ sặc máu :binhsua49:

Theo năm tháng hoài mong, thư gửi đi mấy lần, chờ hồi âm chưa thấy...
Đến giờ này vẫn là No Position Details Found

đúng là site này làm không có tốt, vì nó lỗi ngay khi site chạy làm cho mọi thứ đảo lộn lung tung. Nhiều người được cập nhật sớm thì đc ngay 150% còn mình bị cập nhật trễ làm bị giảm lãi. Đây là lần đầu tiên mình chơi mà gặp site lỗi nhiều và lâu như vậy và cũng là lần đầu tiên mình bị lỗ vì site dạng này
Đây là bài học cho mình sẽ không chơi các site có admin khác không phải của admin nhóm nữa. Mong mọi người vẫn còn lòng tin vào nó
Site mới của admin mình mình hứa là sẽ ko có vấn đề gì và mọi người sẽ có lời từ nó :((
sao mà xui quá trời chơi 1 mình không sao khi lập nhóm ngay lần đầu đã gặp trục trặc rồi :((

đúng là site này làm không có tốt, vì nó lỗi ngay khi site chạy làm cho mọi thứ đảo lộn lung tung. Nhiều người được cập nhật sớm thì đc ngay 150% còn mình bị cập nhật trễ làm bị giảm lãi. Đây là lần đầu tiên mình chơi mà gặp site lỗi nhiều và lâu như vậy và cũng là lần đầu tiên mình bị lỗ vì site dạng này
Đây là bài học cho mình sẽ không chơi các site có admin khác không phải của admin nhóm nữa. Mong mọi người vẫn còn lòng tin vào nó
Site mới của admin mình mình hứa là sẽ ko có vấn đề gì và mọi người sẽ có lời từ nó :((
sao mà xui quá trời chơi 1 mình không sao khi lập nhóm ngay lần đầu đã gặp trục trặc rồi :((
Đồng ý là ai dep thì tự chịu trách nhiêm nhưng bạn hứa suông thì chẳng được gì, mặc dù chuyện này không liên quan trực tiếp đến bạn. Nhưng phần nào bạn đã gián tiếp làm mọi người ra cớ sự này. Ban đầu giới thiệu thì nổ banh salon, giờ có vấn đề thì nói là thế này thế kia. Chả có ý nghĩa gì
ĐỀ NGHỊ MOD CLOSE TOPIC .

Với site wws mình báo mọi người dừng chơi từ hôm qua rồi, còn site grs mình cũng báo dừng chơi từ hôm nay để chuẩn bị cho site tốt 7h tối mai. topic để lại để mình xem có được giải không rồi thêm chút vào rcb 1 lượt cho mọi người

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,990
Latest member
Jonyliu

Most viewed of week

Most discussed of week