NHÓM kiếm tiền 150% sau 1 ngày

Status
Not open for further replies.

trangEX

Banned
Reactions
158
MR
0.000
Em mới tham gia mmo4me.com thấy anh chị có vẻ hứng thú với thể loại đầu tư mua share chia lãi này nên em mạn phép lập nhóm để mọi người cùng kiếm lời vì em có tham gia một nhóm thành viên của thể loại đầu tư này

Nguyên lý hoạt động của site: họ thu phí 3->10% để duy trì site còn số còn lại họ chia đều cho tất cả thành viên khi đó nên là mọi người chơi trong vòng 3 -> 7 ngày sẽ chắc lãi (em sẽ thông báo nên chơi nhiêu ngày cho phù hợp với site), còn ai chơi sau vì do số tiền sẽ chia cho nhiều người nên đc ít và thậm chí là bị lỗ.

Đổi mới của hệ thống 2012: để bảo trì site nên admin sẽ ko cho rút về hết mà chỉ rút 50 ->90% về , số còn lại sẽ để tiếp tục mua share để duy trì site

Lợi ích: Mọi người sẽ đc cập nhật site sớm nhất trước khi site chạy để chắc chắn nhận lãi khi đầu tư. Mọi người đc em trả rcb 100% tiền thành viên cấp dưới em nhận đc.

Hoạt động nhóm:
Mọi người add yahoo em là extrang để em thông báo với mọi người khi có thông tin site mới ra đời
Mọi người nên chơi càng sớm càng tốt sau khi site chạy để chắc chắn có lời
Mọi người nên cùng chơi hoặc cùng dừng để đảm bảo tiền thu về của thành viên
Mọi người nên chơi tên tài khoản các site trùng nhau để em dễ trả tiền rcb
Mọi người sẽ đc thông báo rửa tiền từ pz sang lr nếu site cho phép.

Các anh chị nếu muốn tham gia nhóm với em thì ủng hộ em các site và add yahoo em: extrang

2 site mới nhất để mọi người chiến là

winwinshares: 7h sáng thứ 3 ngày 11 (sáng mai)

Link thành viên: http://www.winwinshares.com/?trangex

Thông tin:
Giá share: 2$
Max share: 3$
Tỉ lệ rút/ tái đầu tư: 50/50
3 lv thành viên: 8,5,2
Min pay: 3$

globalrevenueshare: 1h đêm thứ 4 ngày 12 (đêm ngày kia)
Link thành viên: http://www.globalrevenueshare.com/?banlinhnunhi

Giá share: 2$
Max share: 3.25$
Tỉ lệ rút/ tái đầu tư: 40/60
5 lv thành viên: 5,4,3,2,1
Min pay: 10$

UPDATING.........

Do ngày hôm nay mình add >20 yahoo rồi nên không add đc thêm yahoo nữa, có gì mai các bạn hãy add yahoo mình tiếp nha

Last edited by a moderator:
dạo này các bác thích chơi site mới quá ...
vâng hệ thông site này ra site mới liên tục , sau 1 thời gian hoạt động số lượng thành viên nhiều và ko chia lãi đc nhiều admin sẽ lại mở thêm site mới

Hệ thống này không thấy scam nhưng chới sớm thì ngon chơi muộn thì toi :))
vâng nên em sẽ cập nhật các site chuẩn bị run để mọi người canh me chơi từ đầu để chắc lãi thôi hi

thể loại site này do một nhóm người chuyên nghiệp thành lập và hoạt động từ năm 2010 và admin nhóm em là người trong đó nên anh ấy sẽ gửi các site của nhóm hoạt động sớm nhất. Em chơi theo anh ấy và chưa bao giờ lỗ, mọi người nên cẩn thẩn với các site fake nhưng ko phải của nhóm vì sẽ có lỗi hoặc ăn bớt nhiều trong quá trình hoạt động:binhsua123:

tức là giờ chơi rồi rồi thấy không ổn rồi có thông báo anh em out không chủ thớt

Để theo 2 site này xem sao, em thường dep bao nhiêu vào mỗi site?

- - - Updated - - -

tức là giờ chơi rồi rồi thấy không ổn rồi có thông báo anh em out không chủ thớt

Không có thông báo kiểu đó mà chơi từ đầu, không dep thêm vào. Sau một time có site khác lại chuyển site :))

vâng, ngày trước thì chơi khoảng 3 ngày là site không còn an toàn, giờ admin đã chỉnh lại ko cho rút hết về mà sẽ có để lại 1 số % để mua share để tiếp tục nuôi site và thành viên nên là có thể chơi qua 1 tuần. Nhưng nói chung để chắc ăn mọi người không nên chơi quá 1 tuần :binhsua123:
Để theo 2 site này xem sao, em thường dep bao nhiêu vào mỗi site?

- - - Updated - - -

Không có thông báo kiểu đó mà chơi từ đầu, không dep thêm vào. Sau một time có site khác lại chuyển site :))
em không có vốn nên chỉ thường chơi 50$ lúc site chạy và rút tiền về hết ko ném thêm vào, chỉ lấy số tiền không rút về đc mua tiếp share rồi rút tiền tiếp chứ ko đầu tư về sau. Chỉ đầu tư 1 lần duy nhất lúc site run nên em chưa lỗ bao giờ

site này cả 1 hệ thống................haizzz...................có vẻ ăn được chỉ từ khj site mới ra....Mà làm sao hồi vốn nhanh được nhỉ? có khj chư kì để 2$>3.21$ là 1 tuần?

- - - Updated - - -

site này cả 1 hệ thống................haizzz...................có vẻ ăn được chỉ từ khj site mới ra....Mà làm sao hồi vốn nhanh được nhỉ? có khj chư kì để 2$>3.21$ là 1 tuần?

- - - Updated - - -

thể loại site hoạt động không có chu kì nha anh, nó lấy tiền chia hết cho các thành viên khi số tiền của thành viên mới. Em thương lãi 125->150% ngay sau ngày đầu

Theo đuổi nó từ bây giờ có muộn lắm không :binhsua121:
theo đuổi gì đâu anh, mình đi trước đấy chứ, site còn chưa chạy mà :binhsua123:

vốn ít chơi được ko bạn, sao để vào nhóm đây? có refback gì ko?

vốn ít chơi được ko bạn, sao để vào nhóm đây? có refback gì ko?
chơi cái này không cần vốn nhiều đâu anh, vào nhóm thì cứ add yahoo em để em gửi site mới , em rcb 100% nha anh

site chỉ cho đâu tư lr.....................
cũng có site đầu tư qua pz và rút lr (phải có 30% tiền gửi vào là lr thì mới rút đc lr), khi nào có em sẽ thông báo để mọi người rửa tiền :binhsua123:

up dùm cậu, hi vọng cậu sẽ là người mở đường cho ae mmo trong tương lai :binhsua123:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,943
171,986
Latest member
SolAutobot

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week