NHÓM kiếm tiền 150% sau 1 ngày

Status
Not open for further replies.
Đã nhận được thông tin phản hồi từ admin, bộ phận lập trình của site đang sửa chữa lại sự cố. Site sẽ nhanh chóng trở lại chậm nhất là trong vòng 6h nữa. Admin mong mọi người thông cảm ^^
Admin nói là do lỗi xảy ra vào giờ nhân viên nghỉ ngơi nên giờ họ mới bắt tay vào fix sẽ nhanh chóng trở lại

các bạn cho mình hỏi tại sao mình muốn cảm ơn các bạn ủng hộ mà không thấy nút thanked ở đâu nhỉ?

Last edited by a moderator:
hình như jr.member ko được sử dụng chức năng thanks.
khi nào lên member trở lên sẽ thấy

cứ tg thành lập nhóm ai ngờ là ... ref
thì nhóm với ref có gì khác nhau chứ, cần có 1 người đứng đầu cập nhật tin tức và định hướng cho mọi người đồng thời giữ quyền lợi cho thành viên ở đây là rcb 100% mình tham khảo các topic khác thấy cũng chỉ rcb 100% nên mình giữ mức rcb đó. Các bạn có lợi chứ đâu có hại
Mình cũng ko cấm thành viên của nhóm lập topic tuyển thành viên, các bạn có thể lập topic để tuyển thành viên cũng đc mà :D
hình như jr.member ko được sử dụng chức năng thanks.
khi nào lên member trở lên sẽ thấy
uhm cám ơn bạn

hiện tại lr của mình đã được cập nhập rồi mà chua có lãi.............................................

Giong hyip qua nhi
Hahahaha
hiyp lãi cố định còn cái này khác hoàn toàn, và cậu cũng ko nên cười trong khi mọi người đang sốt ruột đợi site fix lỗi chứ.
Site đang fix lỗi nên đã ngưng chia lãi từ đó rồi, mọi người đợi fix xong mở lại cổng thanh toán và chia lãi 1 lượt

nó mới cộng thêm cho mềnh 0,01/share :binhsua123:

Chắc do lỗi thôi. Lần đầu xuất quân đã thế này.Bác Vietsu chắc cũng đau tim nhỉ :binhsua121:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,946
173,023
Latest member
chillertbsg

Most viewed of week

Most discussed of week