Nhóm cập nhật tin tức MMO mới

Có nên lập nhóm cập nhật thông tin MMO không?

• Votes: 41 91.1%
  • Không

Votes: 4 8.9%

• Total voters
    45
  • Poll closed .
Chứ mmo càng ngày càng hết cheat dc => từ từ biến thành 1 forum chat chit + mua bán là 9 thôi , trong forum chỉ có vài box là thảo luận thôi ... Ptu , ptc ... rất nhiều box toàn spam + chat là 9

Việc ADmin nên là mở rộng forum lên , đừng có gò bó mỗi vấn đề MMO , vốn dĩ mmo ở VN toàn cheat thôi lấy cái gì mà tin tức + thảo luận ? Tốt nhất mở rộng forum ra về CNTT , kỹ thuật SEO , v.v.... bàn luận những kỹ thuật hổ trợ về internet sẽ tốt hơn . Chứ mmo càng ngày càng hết cheat dc => từ từ biến thành 1 forum chat chit là 9 thôi

Chào bạn,

MMO sẽ không bao giờ chết cho đến khi Internet chết, nên bạn yên tâm nha. Internet càng phát triển thì MMO sẽ càng phát triển mạnh hơn vì nhu cầu quảng cáo, dịch vụ,... tăng.

Còn vấn đề Cheat là vấn đề BQT không hề khuyến khích các bạn làm. Các bạn Cheat họ, họ không có tiền thì họ sẽ đá bạn ra bất kì lúc nào. Phải làm sao đôi bên cùng có lợi, không chủ Site nào muốn các bạn kiếm được ít tiền cả.

Để làm ăn lâu dài thì bắt buộc các bạn phải theo còn đường chân chính, không thể chỉ nghĩ đến Cheat để rồi mỗi sáng thức dậy trong đầu luôn lo sợ không biết tài khoản của mình còn hoạt động không.

Và Forum có tên là MMO4ME nên mình không thể chuyển sang IT4ME.

vote vote vote,. cập nhật tin nóng hổi

Ngẫm thì thấy hay nhưng nghĩ kỹ thì em thấy hơi kỳ kỳ ... Sorry Admin trước nhé ko phải ném gạch hội nghị đâu :p
Nhưng theo như Admin nói thì BQT ko khuyến khích và cấm ko bàn luận Cheat trên forum vv. vv.. và vv. ...
Thì cái nhóm cập nhập thông tin về MMO có nhiệm vụ gì nếu ko phải là tìm cách Cheat mới :( cách kiếm ăn mới ?
Còn nếu ko MMO này thì còn có tin tức gì để tìm ??
- Site HIYP này chuẩn bị mở cửa ... hay nó sắp Scam ?
- Capcha rảm Rate ?
- Hay Zeek Die giám đốc LR bị bắt ???
Hay là PM ko vào đc ... admin mmo4you ... Scam :p
Cập nhập tin tức thì khéo em chỉ thấy 1 tin nếu có sẽ là hay nhất ví dụ :
- PM thế giới bình ổn giá 21 nhưng ex VN vẫn ép giá MMO VN < 20 ... vv ..vv

Theo ý tưởng của Ad mình thấy nó giống viết 1 bài báo , lá cải , chủ yếu mang tính chất tham khảo , có chủ đề để mọi người tham gia cũng đc ,mà nhóm nào sẽ thực hiện đây ?

chac' y' admin la co muc NEW : cap nhat tin tuc hang ngay cua MMO .

VD: Hom nay Ban ..... da scam , hom nay gia $ dot ngot giam, hom nay 1 site invest moi da scam... abc xyz

cai' nay thi cung dc, co the de dang hon cho mem ve viec cap nhat thong tin moi nhat vay thi moi box phai co 1 so PRO CHUYEN VE BOX DO dung' ra viet bai hoac dua thong tin de viet bai (truong hop PRO ko gioi van chuong phai dua nguoi khac viet cho de hieu) :D

Nhung truoc het admin TICH HOP GIUM CAI DAU' de do phai bat Unikey vi doi khi lam viec mo unikey ko tien

(sr ko viet dau)

Toàn người ích kỷ? Nếu 1 site ngon ! kiếm được nhiều $ thì có anh em nào muốn share cho mọi người ko?
Nói đến tiền thì ai cũng tham !

Chào các bạn,

Nhằm mục đích phát triển MMO4ME ngày càng lớn mạnh hơn. Mình đang có ý định lập một nhóm chuyên đi tìm các tin tức nóng hổi về MMO để các bạn có thể tham khảo và cập nhật thông tin nhanh hơn.

Không biết các bạn cảm thấy thế nào? Và cho mình ý kiến có nên hay không nha.
Mình nghĩ ý tưởng rất hay, trước đó trong 1 số box cũng đã có topic kiểu này, mình nghĩ nên cập nhật tin tức MMO thì chia nhỏ các mục ra chứ không nên chung chung. Ví dụ có đội về PTC, PTU, offer... riêng ra cho mọi người tiện theo dõi. Chứ ví dụ mình làm PTC thì cũng không quan tâm PTU hay offer... lắm.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,100
172,154
Latest member
mrthang91tb

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back