[Nhờ vả] Nhắn tin chúc sinh nhật bố. Xin cảm ơn và hậu tạ.

Reactions
127
MR
0.001
Thay mặt gia đình và bố, mình xin cảm ơn toàn thể anh em trong 4rum rất rất nhiều. Cứ mỗi khi có tin nhắn số lạ là bố lại hỏi: Số này là số của bạn của con à. Sao mà nhiều người biết sinh nhật của bố vậy. Mình chỉ cười và bảo đó là bạn của con đó. Thật vui biết bao khi ở thế giới ảo này vẫn có những tình cảm, những tấm lòng chân thật. Một lần nữa xin cảm ơn tất cả mọi người.

Chúc cho các bạn cùng gia đình sẽ có 1 cái tết thật vui vẻ, hạnh phúc và đầm ấm bên nhau.

P/S: yên tâm. những gì mình nói thì mình sẽ làm.

Last edited by a moderator:
hay đó , tí nữa nhắn cho , ko cần phải lr gì đâu X_X

Bố 47 vậy con nhiu chài... chắc nhỏ hơn mình cả Giáp rưỡi quá :m080:

mình đã chúc mừng rồi đó.nhưng vì tấm lòng hiếu thảo của cậu nên k cần lấy 0.05lr đâu.chúc cho bố cậu ngày sn vui vẻ

đã làm 2 tin rầu.nt chúc mừng thì bác lịch sử nt hỏi lại k biết trả lời sao luôn thớt ơi.thôi đành reply là bạn của con bác không biết có sao k nữa hả thớt

mình đã chúc mừng rồi đó.nhưng vì tấm lòng hiếu thảo của cậu nên k cần lấy 0.05lr đâu.chúc cho bố cậu ngày sn vui vẻ
Cảm ơn bác nhiều nhé. hận là chưa đủ post để Thank nên đành tấm lòng thôi.

Cảm ơn cả bác #1 nha. em ko biết quote 2 cái.

Mn: em sẽ tìm cho đc LR để gửi. ko lại chẳng ai nhắn chúc bố nữa đâu. :)

đã làm 2 tin rầu.nt chúc mừng thì bác lịch sử nt hỏi lại k biết trả lời sao luôn thớt ơi.thôi đành reply là bạn của con bác không biết có sao k nữa hả thớt
Quý hóa quá. Không sao đâu bác. Chỉ sợ tối về nhìn thấy ngại chết. Bố vừa hỏi em xong.

Tớ đã chúc mừng sinh nhật bố cậu, vì nghĩa cử cao đẹp của cậu, bố cậu sẽ rất tự hào đấy ^^

Cảm ơn bác nhiều nhé. hận là chưa đủ post để Thank nên đành tấm lòng thôi.

Cảm ơn cả bác #1 nha. em ko biết quote 2 cái.

Mn: em sẽ tìm cho đc LR để gửi. ko lại chẳng ai nhắn chúc bố nữa đâu. :)
Gửi làm gì có 0.05 gòi bị trừ fee còn 0.04$ chả đủ bet 1 kèo... Giữ đo đê....
Lại 1 người nữa giống như tui... mà chả biết thằng thread tên gì lun... khó đỡ thật
Em kém bác có 9 con giáp thôi à. Hi hi.
Biết anh nhiu tủi hem mà bảo nhỏ hơn 9 con :binhsua12: ?!

Gửi làm gì có 0.05 gòi bị trừ fee còn 0.04$ chả đủ bet 1 kèo... Giữ đo đê....

Lại 1 người nữa giống như tui... mà chả biết thằng thread tên gì lun... khó đỡ thật

Biết anh nhiu tủi hem mà bảo nhỏ hơn 9 con :binhsua12: ?!

Thế 1 kèo là nhiêu vậy ạ. 0.05 ạ.
Quên mất, bố lịch sự toàn thấy số lạ hỏi cặn kẽ để còn biết đường mà cảm ơn. Mn mà nhận lại tin nhắn thì thôi không cần nhắn lại đâu ko thì rep là cháu là bạn của tuấn anh. chúc mùng sinh nhật bác/chú.

Xin lỗi chú namtuoc nha. chắc cháu nhầm òi.

Coi chừng nhắn tin trúng số dịch vụ gửi 1 tin mất 50k đó nha các bác haha

Thế 1 kèo là nhiêu vậy ạ. 0.05 ạ.
Quên mất, bố lịch sự toàn thấy số lạ hỏi cặn kẽ để còn biết đường mà cảm ơn. Mn mà nhận lại tin nhắn thì thôi không cần nhắn lại đâu ko thì rep là cháu là bạn của tuấn anh. chúc mùng sinh nhật bác/chú.

Xin lỗi chú namtuoc nha. chắc cháu nhầm òi.

Vừa anh xong giờ lại chú,... pó truym.... :m089:

Lên cho tấm lòng hiếu thảo của cậu. Thêm 2 sms 2 số nhé :) Tớ dùng 2 sim :))
Khỏi send LR. Mà chắc chẳng ai nhận LR của cậu đâu, cảm ơn suông cũng được rồi ^^. dành tiến đó mua món quà gì đó cho bố, ko thì kiếm chai rượu lá chuối cho bố nhé :)

nhắn tin chúc bố thế là đc rồi, mà cậu bỏ cái vụ bonus 0.06LR đi, chẳng ai lấy đâu, với lại làm sao cậu bik ai nt mà check, mượn đt của bố xem tn à :))

Bạn này tốt bụng nè , mình nhắn sms khỏi bonus luôn:)

up cho ae chúc này :binhsua04:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,693
170,791
Latest member
thntoday

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week