• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Nhờ vả : mượn 1,5 LR

royals

Junior
Reactions
48
MR
0.000
Như tít ạ bác nào tin tưởng cho em mượn tạm sáng mai em trả = VMZ hoặc rút được LR thì em trả LR ạ :) bác nào ném gạch thì em xin ạ em đang cần gấp lắm ý @@

a giúp em vì a thấy em cần giúp và a giúp được em,chưa bao giờ a gặp em ,chưa bao giờ nói chuyện 1 lần thì lấy gì tin tưởng keke ,trả cho a thì trả LR nhé a ko chơi vmz nhé :binhsua07:

Transfer Succeed

Your transfer was successful! Thank you for choosing Liberty Reserve!
Payment Mode Account
Date 12/10/2012 15:41
Batch 123609589
From U8866666 (bitis)
To U4550986 (business1088)
Amount $1.50
Memo tiền cho vay cứu đói hehe
Payment Purpose Gift/Donation

Có trả thì trả sang đây nè...Px anh Chém gió đó. Ko phải ngại đâu:binhsua03:

Có trả thì trả sang đây nè...Px anh Chém gió đó. Ko phải ngại đâu:binhsua03:

cẩn thận nick xì cam mơ này nhé ,trả vào đây là hok biết đâu nha,giao trứng cho ác cẩn thận kẻo tiền mất tật mang mất cả chì lẫn chài đấy :binhsua01: ,mà kêu trả gì mà ko public LR thế nhỉ ,ở đâu mình lại xuất hiện 1 px(bx) vậy kekekek :binhsua01:, đổi cái avata mới rồi hen ,cũng xinh nhỉ :binhsua01:

Last edited by a moderator:
@@ tối hôm trước chờ mãi ko thấy ai nghĩ là chẳng có ai cho mượn hic ! đi thi 2 ngày chẳng để ý !thanks anh chemgio nhé sẽ hoàn trả anh trong ngày ạ
P/S : lòng tin đôi khi xuất phát mà không cần lý do
F.niko

:binhsua146:ở đâu có mượn nợ là a chém gió nhà ta ra ngay:binhsua172:

mai mốt đóng bảo hiểm mở dịch vụ cho vay có thế chấp lãi suất nhẹ nhẹ 10% cho đến 20% 1 ngày :binhsua07:

lãi suất hơn cả đầu tư siêu lợi nhuận hyip :D

10% 1 ngày mượn 10usd lời 1 usd ,vẫn thua mấy em hyip 130% 1 ngày :binhsua07:

Có khi nào chemgio là bóng chìm dùng chiu này để lấy lòng các boy ko nhỉ :binhsua146:

Có khi nào chemgio là bóng chìm dùng chiu này để lấy lòng các boy ko nhỉ :binhsua146:

mình lưỡng tính ,trai gái đều dùng được ,tính ra đến giới tính thứ 4 lận :binhsua07:

thế chấp online = nt à :binhsua10:

thế chấp account pp,pz có tiền trong đó :binhsua07:

còn tiền ko cho ta vay 10lr ăn cơm cái coiiiiiiiiiiiiiiiiiiii giàu vãi đạn :binhsua04:

còn tiền ko cho ta vay 10lr ăn cơm cái coiiiiiiiiiiiiiiiiiiii giàu vãi đạn :binhsua04:

10LR ngày mai trả 12LR ,20% nhé, chịu ko ,đối với đại gia mmo thì phải lấy 20% heheh chịu thì ta send tiền ngay :binhsua07:

thế chấp account pp,pz có tiền trong đó :binhsua07:
thế chấp acc pp limit còn 135$ trong tk nè. cho vay bao nhiêu?

thế chấp acc pp limit còn 135$ trong tk nè. cho vay bao nhiêu?

dự định thế chứ chưa mở dịch vụ đâu ,khi nào đóng bảo hiểm cho bác shin thì mới mở dịch vụ được,mở bậy là cho vào thùng rác hoặc là bị ăn ban mà nói thật nick mới quá lại ít post cho vay cao lắm 10LR thôi , :binhsua02:

vay của chemgio 10lr, thế chấp acc pp limit hơn trăm $, thanks chemgio

ayment Mode Account
Date 12/12/2012 06:56
Batch 123820909
From U9657624 (bitis)
To U3751220 (hichic)
Amount $10.00
Memo tiền cho vay ,nhớ trả lãi hehe
Payment Purpose Other

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics