Nhờ vả các anh em MMO4VN- trong ngày sinh nhật của đờ men

Èo èo. Bác themen khỗ rùi. Em ấy đang nt vs ta đây này. Nói là đang nt vs bác đó. Pó tay bác j nữa. Mà ta lười nt nên im ru rùi =))

Èo èo. Bác themen khỗ rùi. Em ấy đang nt vs ta đây này. Nói là đang nt vs bác đó. Pó tay bác j nữa. Mà ta lười nt nên im ru rùi =))
thôi rồi thớt ơi :binhsua47:

Coi bộ có nguy cơ mất người iu vào tay mấy tên mmo này goài... sai lầm tai hại goài...

bác themen đừng có hoảng, trong mmo4vn chỉ có 3 người ở cần thơ thôi nhưng mà ông dannytuan là khả năng sát gái cao nhất rồi đó :))

bác themen đừng có hoảng, trong mmo4vn chỉ có 3 người ở cần thơ thôi nhưng mà ông dannytuan là khả năng sát gái cao nhất rồi đó :))
Lâu wá ko gặp. Vài bữa nữa tosang về cần thơ. Anh em mình kéo đi xả street :binhsua37:

Thôi để ta tán giúp, dạo này đang cô đơn :))

Last edited by a moderator:
Đã Nhắn tin chúc mừng sinh nhật cho gấu bác rồi nha Đờ Men :m009:
(Tiện nhắn thêm 1 vài tin 8 1 chút.. Nói chuyện cũng dễ thương ghê :m009:)

Lâu wá ko gặp. Vài bữa nữa tosang về cần thơ. Anh em mình kéo đi xả street :binhsua37:

Chờ đợi ai nữa ?! Chiều nay 5h15 quán Ba Khía Điểm trên đường Nguyễn Văn Linh trực chỉ nào :m207:

Bác hăng wá. Đợi đông đủ rùi đi luôn. Chứ vài người, em chết vs bác à :binhsua32:

Thôi rồi Đờ Men ơi :m146::m146:

Gì vậy bợm !? Ta đang rủ thằng andy với thằng Tuấn nhậu ba khía mờ :binhsua35:

Bác hăng wá. Đợi đông đủ rùi đi luôn. Chứ vài người, em chết vs bác à :binhsua32:

Chạy rốt đa cho nó sung máu nào.... :m172:

:m146::m146: Tưởng là dụ dỗ Gấu của đờ men đi :m146::m146: haha
:binhsua35: tào lao mế lao :binhsua35:

đã sent cho themen 1tin nhắn mất 300VND buồn ơi là buồn :m077:

hy sinh 300đ cho ngày vui 2 bạn
đã gửi.happy birth day.
bạn của ngân Giang
chúc hai người có ngày sn vui vẻ.

Last edited by a moderator:
Đã send. Nhậu ở đâu vậy. :m190:

Announcements

Today's birthdays