Ask Nhờ pr dạy làm PPD UK, CA, US... trả công 500k qua trung gian

Đâu cần nói nhiều lý do hoàn cảnh đến thế đâu
Thế nên nói như nào bạn ơi !!!!!!!!

Hình như thớt mới update thêm thông tin cá nhân :eek:
Nhiều sư phụ nhận quá rồi nếu theo 1 thời gian vẫn ko kiếm đc thì pm tớ chỉ cho vài con off, cùi mía nên chỉ biết nhiêu đó o_O

Thớt biết chiến FI, biết cheat link tức là dù ít dù nhiều cũng biết làm offers :rolleyes: Nếu đang cần tiền gấp tại sao không đi làm mem được paid daily, được chỉ cách chiến mà phải xin học ex làm PPD, PPD có chắc ăn đâu.
Cho tớ cười vào mặt thớt 1 cai :p đàn ông con trai sao phải nhục vậy

Thớt biết chiến FI, biết cheat link tức là dù ít dù nhiều cũng biết làm offers :rolleyes: Nếu đang cần tiền gấp tại sao không đi làm mem được paid daily, được chỉ cách chiến mà phải xin học ex làm PPD, PPD có chắc ăn đâu.
trẻ con đi chỗ khác chơi cháu, mi làm banner bị ban suốt vào đây to mồm cái dề o_O

không biết thế nào nhưng cũng cho t cười vào mặt m 1 cái. đờ mờ ăn mảnh :oops:

cảm ơn bạn nhiều lắm !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
100K 1 ngày thì làm cái gì, gõ captcha cũng đủ mà. Theo Jou đó thì ăn chia % đi bạn, bữa bạn ấy rủ mình ăn chia mình 30% mà mình ko theo đó, 100k thì ko xứng đáng đâu. Chúc bạn may mắn :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,440
172,444
Latest member
cobemainu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week