SCAM ACE nào bị admin dollarupload.com Scam thì báo danh nhé - tập hợp thông tin để gửi lên Adwordmedia

Hiii các ACE mình vừa bị dollarupload.com scam 1683$

Skype của nó là dollarupload

Nó chát với mình hứa hẹn gửi từ tháng 1 mà giờ chưa thấy, cuối cùng nó xóa acc ko một lý do, mình viết thư gửi adwordmedia và các net khác họ bảo tập hợp các acc bị scam họ sẽ giúp đỡ xử lý.

Chính vì vậy mình lập topic này với mục đích tập hợp các acc ko dùng link cheat mà bị dollarupload scam, xóa nick tự do...bạn nào bị scam thì báo cáo nhé

Trước tiên hãy chát với admin qua skype dollarupload sau đó quay và chụp màn hình chát lại nhé gửi mình để mình gửi các net nha.

Chúc các bạn kiếm nhiều tiền và ko bị scam.

Cheat nó thì nó ko trả là chuyện thường, scam gì?:eek:

Hiii các ACE mình vừa bị dollarupload.com scam 1683$

Skype của nó là dollarupload

Nó chát với mình hứa hẹn gửi từ tháng 1 mà giờ chưa thấy, cuối cùng nó xóa acc ko một lý do, mình viết thư gửi adwordmedia và các net khác họ bảo tập hợp các acc bị scam họ sẽ giúp đỡ xử lý.

Chính vì vậy mình lập topic này với mục đích tập hợp các acc ko dùng link cheat mà bị dollarupload scam, xóa nick tự do...bạn nào bị scam thì báo cáo nhé

Trước tiên hãy chát với admin qua skype dollarupload sau đó quay và chụp màn hình chát lại nhé gửi mình để mình gửi các net nha.

Chúc các bạn kiếm nhiều tiền và ko bị scam.
Bạn cheat hay là traffic thực.
Vụ này có là traffic thực thì cũng khó.
:confused:

Nó thiếu gì lý do để phản biện lại. Đầu tiên là site có hot không, niche có hot không, traffic thế nào. h nó bảo cậu tự download đấy, làm gì được nó?

Bạn cheat hay là traffic thực.
Vụ này có là traffic thực thì cũng khó.
:confused:
hihi trac la tai pro cheat nhieu offer PIN ,net tru tien cua no ;)) ma nhat la lai hang cua vietnam thi cu ra di thoi :D (viet nam vo dinh cheaT ) khai bao lam j nua ha bac . lam PPD scam voi baner acc la chuyen com bua ma

đã từng mất 1 ít và từ bỏ offer từ đó

:D cheat cho cố vào ròi la bác chơi real traffic thì may ra có cửa kiện với cáo không thì chỉ cần nói 1 câu t dân VN là xác định nhé

M bị scam hơn 2$, thế là bỏ luôn, thôi cho nó mua bim bim :(, cũng ăn đc nhìu rồi :v

Announcements

Forum statistics

Threads
419,505
171,543
Latest member
realma123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back