Nhờ MOD minh oan hộ nick dungcathai đã bị hack

lethin58

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Hôm nay mới đăng nhập vào thấy thật cay đắng nick dungcathai đã bị baned. Tìm hiểu thì không tin vào mắt mình nữa. Trong ngày 26/01 mình không hề đăng nhập vì hôm ấy về quê. mà mình không bao giờ có yahoo thaidung83 hỏi những người có giao dịch với dungcathai có bao giờ có yahoo đấy không. Chuyện đã xảy ra chỉ xin nói lại thằng nào hack nick dungcathai đi lừa người khác cả nhà từ ông, bà, cha mẹ nó chết không có chỗ chôn. mong mod xem xét tìm hiểu cho kỹ.

forum này dễ tính lắm bạn. Và chứng minh vô tội cũng dễ lắm cứ lấy tiền đền bù người bị nick cậu scam là cậu đc thả à :D

Upvote 0
forum này dễ tính lắm bạn. Và chứng minh vô tội cũng dễ lắm cứ lấy tiền đền bù người bị nick cậu scam là cậu đc thả à :D
mình thấy cái chữ ký của bạn trái ngược hoàn toàn với hành động bạn làm :m021:

Upvote 0
mình thấy cái chữ ký của bạn trái ngược hoàn toàn với hành động bạn làm :m021:
vì thời gian mình làm việc quá nhiều nên nói vậy là ít rồi :m021:

Upvote 0
Join Date Oct 2012

Chà chà... nick này cũng có thâm niên chứ hỷ !? ;))

Upvote 0
Nếu mà mình scam thì vào đây nói làm gì. Chẳng qua thấy oan quá thì mượn nick của bà chị để nói cho ra nhẽ.

Upvote 0
Chà... reg nick xong để đó... đi ra gùi lại đi vào.... ;)) hình như cũng ra vào 1 lượt thôi thì phải ;))

Upvote 0
Mời bạn đưa bằng chứng là nick dungcathai bị hack ?
Nick lethin58 được tạo từ tháng 10 năm 2012 tức là không phải bạn tạo để hỏi về vấn đề nick dungcathai bị hack mà lập trước đó với mục đích khác. Có lẽ nên ban nốt nick này !

Upvote 0
Mời bạn đưa bằng chứng là nick dungcathai bị hack ?
Nick lethin58 được tạo từ tháng 10 năm 2012 tức là không phải bạn tạo để hỏi về vấn đề nick dungcathai bị hack mà lập trước đó với mục đích khác. Có lẽ nên ban nốt nick này !
Chính xác... tớ cũng thắc mắc ở trên goài..
Nick của bà chị gì mà hok post 1 bài nào hết, gòi lịch sử pog 4room cũng ko nốt hehehe

Upvote 0
scamer ngày càng nhiều chiu trò!hehe

Upvote 0
sao chứng mình đc nik đó bị hack ~~

Upvote 0
Ở forum họ không cần biết bạn bị hack hay bạn bị người ta lừa .
Cái đó là việc bảo mật của bạn , bạn đền bù hết thì sẽ được unban :m021:

Max

Upvote 0
nói khơi khơi éo thấy bằng chứng nào cả!

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,838
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week