Ask Nhờ Mod locvinhsu của BOX HYIP 1 chút !

Status
Not open for further replies.

huanhd

Senior
Reactions
234
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Có lẽ locvinhsu là một tấm gương điển hình để anh em học hỏi ! Là một Đại gia trong lạng HYIP Việt Nam...Và có thể có tầm cỡ HYIP Thế giới... Người tiêp phong trong HYIP Monitor of MMO VN...
Mình rất khâm phục locvinhsu...Vì vậy hôm nay mạo muội hỏi một vài câu... Hy vọng MOD trả lời thật lòng để anh em có mục tiêu phấn đấu, học hỏi !
1) MOD bắt đầu có ý tưởng thành lập một site MONITOR từ bao giờ ?
2) Và MOD bắt đầu như thế nào ? Ai giúp đỡ hay tự mình học hỏi, phát triển, quản lí ?
3) Để làm Admin of 1 site MONITOR thế có quá khó khăn không ?
4) Vốn cần có để đầu tư một site chất lượng như HYIPNEW.COM ( Tất cả các khâu : quảng cáo, tăng rank, quản lí...)
5) Thu nhập hiện tại trung bình 1 tháng của MOD từ Monitor, từ HYIP... là bao nhiêu ?

Hy vọng MOD dành chút time chia sẻ cùng anh em ! Thank !

oh vậy ra là các site monitor đều có các gói làm sẵn mình cứ nghĩ là các monitor tự làm @@ gà thiệt :binhsua04:

lần sau ko biết thì đừng nói nhé. Tất cả các monitor Vn ko là gì cả, (ở Vn nó là monitor lâu năm nên cậu tưởng vậy thôi,) và hyipnew cũng vậy, chỉ mong ăn tiền từ bọn hyip thôi(monitor nào cũng vậy, trừ thằng hyipname)
Monitor thì thế mà, mọi người hình như có cách nhìn hơi thái quá thì phải :)
Monitor cũng giống như 1 ban biên tập trên truyền hình, chỉ nhận đặt quảng cáo vào quảng cáo, còn bạn thích chơi hay k là ở bạn (giống như ở truyền hình thì truyền hình nhận đặt tiền quảng cáo rồi quảng cáo video của người đặt)
Ở đây, monitor cũng thế, nhận tiền và đặt banner...
Bạn muốn mua hàng thì bạn mua, trách nhiệm hàng xấu hay tốt k thuộc về đài truyền hình, chỉ thuộc về người bán :)
Monitor cũng tuơng tự thế, nhận tiền đặt banner lên site của monitor còn chơi hay k quyền ở bạn :)

Còn mọi người bị tạch vài site lại quay lại chửi monitor :)) [Nên nhớ monitor k ép bạn chơi :D] (hãy liên tưởng tới việc trên của đài truyền hình) thực tế nó rất là giống nhau đấy :D :D :D

Còn chuyện quản lý thì cũng khá dễ, mất t.g đầu chút ít để cho mọi người biết đến site (chủ yếu là mấy thằng admin HYIP thôi :D)

Còn những chuyện như bạn trên nói, boot traffic, thì ai cũng thế, ai có web thì ai cũng mong web mình có rank tốt :) người ta k tự làm được thì nhờ boot thôi, nhiều trang khác cũng boot chứ, sao site monitor lại k thể ;)

hì mình mới tham gia vào HYIP cũng được 1-2 tháng nhưng trình độ còn non lắm bác nào giàu kn cho mình theo học việc với :binhsua17:

lần sau ko biết thì đừng nói nhé. Tất cả các monitor Vn ko là gì cả, (ở Vn nó là monitor lâu năm nên cậu tưởng vậy thôi,) và hyipnew cũng vậy, chỉ mong ăn tiền từ bọn hyip thôi(monitor nào cũng vậy, trừ thằng hyipname)

1)
2) sau khi mở site thì gửi mail support cho bon admin hyip để bọn nó add lên monitor. may thì nó add, ko thì thôi. Có thằng nó add vào plan chính, có thằng nó add vào plan monitor của nó.

Cái này cần đếch gì ai giúp đỡ, mà cũng ko có thằng nào nó thừa time để giúp :))

3) Khó vói người ít biết, dễ với người đã biết :))
4)

Script: phphyip.net vào tham khảo
Rank: pm admin của hyiphome.net để biết giá. Tôi đảm bảo 100% rằng hiện tại hyipnew vẫn thuê thằng này boost rank
quản lí: có đếch gì đâu
5)

tôi đã trả lời những câu hỏi chính cho cậu rồi. Và đảm bảo 90% câu trả lời của hyipnew cũng vậy

Hình như cậu có ác cảm với Hyipnew nhỉ. :d

Chủ thớt đã tính rất kỹ, rào trước đón sau rồi mới hỏi :))

ko phải ác cảm mà là sự thật nó là như vậy :)) ghét cái kiểu cỏ thằng hyipnew toàn lợi dụng member làm công cụ kiếm ăn cho nó. tôi đang tìm lại cái mail mà nó gửi mà mãi ko thây :(
:|
Mail ntnao hả bạn :|
Thường có site mới thì ở site monitor sẽ có chức năng thông báo cho các member, về link, plan :)
Giới thiệu thôi, bạn thích thì reg nick và dep và nhận tiền, k thì thôi :|

@Fantasy: fbi2 là pro dấu mặt đó. Dân monitor với nhau mà, cũng có sự cạnh tranh như trong giới văn nghệ sĩ vậy thôi.
anh locvinhsu thì kjnh nghiệm đầy mình. Chờ ảnh vào reply xem sao.

PS: có cần ta publish info của cậu lên ko?
:>
Mình cũng biết YeahIWin này là ai :)) haha, đưa tiền hối lộ đây để khỏi public :D

toàn pro dấu mặt :-s
mod Vinh thì theo minh bt thì lập site monitor hình như cuối năm 2009 thì phải :-s

ko phải ác cảm mà là sự thật nó là như vậy :)) ghét cái kiểu cỏ thằng hyipnew toàn lợi dụng member làm công cụ kiếm ăn cho nó. tôi đang tìm lại cái mail mà nó gửi mà mãi ko thây :(
bạn ăn nói cho cẩn thận nhé,monitor thì làm dịch vụ mà,cái quan trọng là nên đưa site tốt để cho nhà đầu tư thôi,nếu tôi không đưa thì nhà đầu tư vẫn cứ đầu tư hyip bình thường,cho bạn ra đảo 10 ngày vì những lời nói trên.

---------- Post added at 01:25 AM ---------- Previous post was at 01:09 AM ----------

Có lẽ locvinhsu là một tấm gương điển hình để anh em học hỏi ! Là một Đại gia trong lạng HYIP Việt Nam...Và có thể có tầm cỡ HYIP Thế giới... Người tiêp phong trong HYIP Monitor of MMO VN...
Mình rất khâm phục locvinhsu...Vì vậy hôm nay mạo muội hỏi một vài câu... Hy vọng MOD trả lời thật lòng để anh em có mục tiêu phấn đấu, học hỏi !
1) MOD bắt đầu có ý tưởng thành lập một site MONITOR từ bao giờ ?
2) Và MOD bắt đầu như thế nào ? Ai giúp đỡ hay tự mình học hỏi, phát triển, quản lí ?
3) Để làm Admin of 1 site MONITOR thế có quá khó khăn không ?
4) Vốn cần có để đầu tư một site chất lượng như HYIPNEW.COM ( Tất cả các khâu : quảng cáo, tăng rank, quản lí...)
5) Thu nhập hiện tại trung bình 1 tháng của MOD từ Monitor, từ HYIP... là bao nhiêu ?

Hy vọng MOD dành chút time chia sẻ cùng anh em ! Thank !
site hyipnew.com run từ 18/5/2010 ,ban đầu tớ tự tim hiểu và đầu tư hyip năm 2009,sau 1 nam đầu tư cũng có một it lợi nhuận và nghĩ muôn kiêm đc nhiều hơn nến tìm hiểu làm site monitor,làm monitor khó khăn nhất là không ai mua Listing và banners,nếu không ai mua thì phải tự đầu tư bằng tiền cá nhân.tớ làm site hyipnew.com tổng cộng gần 400$,vốn thì từ 2009 là 2k$,thu nhập từ dịch vụ monitor hiện tai tầm 800$/month.
hết.

Last edited by a moderator:
oh vậy ra là các site monitor đều có các gói làm sẵn mình cứ nghĩ là các monitor tự làm @@ gà thiệt

Có phải admin của web nào cũng biết thiết kế web. Chỉ cần biết 1 chút để quản lý site.

ko phải ác cảm mà là sự thật nó là như vậy ghét cái kiểu cỏ thằng hyipnew toàn lợi dụng member làm công cụ kiếm ăn cho nó. tôi đang tìm lại cái mail mà nó gửi mà mãi ko thây

Thực ra mail đó cũng không có gì, thấy bác locvinhsu cũng post những site tốt lên 4rum Việt Nam chứ không post tùm lum. Monitor là phải kiếm đc ref cho site HYIP mà. :)

Và có thể có tầm cỡ HYIP Thế giới

Cái này cũng có cái đúng, hyipnew có thể bán banner theo giá trên web là có thể sánh với các monitor lớn rồi.

Nói chung là ai cũng phải vì miếng cơm manh áo cả. :D

Lùm xùm quá. Bạn huanhd chắc hẳn cũng phải có ẩn ý khi mở ra toppic kiểu này. Có lẽ mình biết cậu là ai. YM có sao ko contact? mở ra thế này chỉ tổ cho a e quăng gạch, ném đá loạn hết cả lên. Vào đây tham khảo hậu quả của việc mở ra những toppic nóng thế này nhé: http://forum.cadovn.com/yaf_postst1...N-PHUC-TAU-KHUA--CHAO-ANH-HAI-TRUNG-QUOC.aspx

Nói chung pro thì cũng đều từ gà mà lên. Pro đích thực chẳng bao giờ khoa trương. Và các bạn ở đây tương lai đều là pro hêt :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,851
170,912
Latest member
anyapp

Most viewed of week

Most discussed of week