Nhờ Mod khóa ac bị đổi pass và change maill

Status
Not open for further replies.

zebmmo

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Ac cũ của em là Toyry. hôm bữa có cho bác @claimbtc vào VPS để sửa code auto và pass VPS đó trùng với pass nick MMO4ME của em. Và sáng hôm sau vào em thấy có mail là báo email của nick MMO4ME bị chage

Bằng chính IP VPS của em.
Sau đó em có cmt hỏi bác @claimbtc để hỏi tại sao thì bác trả lời như thế này

Vì thế nên em chỉ change lại email và không đổi pass hôm nay vào thì

Theo IP lại là cái VPS khác của em( Không phải cái em gửi email send ) Và đết biết thế nào tiền trong ví bitcoin của em không cánh mà bay tuy không đáng kể. Vì Vps đó của em đang treo cái tab Primedice mà đăng ký = email đăng ký ví bitcoin nên nó vào email đó đổi pass rồi lấy lại mật khẩu Ví bitcoin nên tiền còn trong đó không cánh mà bay
Nên điều em muốn nói ở đây là mong Mod hãy xóa ac Toyry của em đi để tránh các trường hợp dùng nick em vì mục đích cá nhân của thằng khốn nào đó
Em xin chân thành cảm ơn

P/s: Ở đây em không nói bác @claimbtc là thủ phạm ( Vì không đủ bằng chứng)
Có thể em post sai Box mong Mod thông cảm và chuyển sang Box khác dùm em

Last edited:
Chia buồn cùng bác, bác giúp em súspend cái vps 144.217.87.163 luôn đi, em chỉ change pass 1 cái, thằng mất dạy nào change giúp em 1 cái rồi :(. suspend cho nó khõi dùng luôn.

Upvote 0
Chia buồn cùng bác, bác giúp em súspend cái vps 144.217.87.163 luôn đi, em chỉ change pass 1 cái, thằng mất dạy nào change giúp em 1 cái rồi :(. suspend cho nó khõi dùng luôn.
Nó không dùng VPS mà em send cho mấy bác đâu, nó mò đc dãi IP vps của em, vào đúng cái VPS treo Primedice mà có email trong đó vì email của em hầu hết để cùng 1 pass từ đó nó mò đc đc ví bitcoin của em luôn. Nên không có liên quan đến mấy bác em share VPS đâu, mấy bác cứ dùng đi

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,624
170,732
Latest member
khoahuy023
Back