• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Nhỏ lẻ PP - Rate ≈ 19.2 - Thanh toán bằng Topup điện thoại

Status
Not open for further replies.
Đang lần lượt thanh toán cho các bạn!Ai cung cấp thông tin còn sơ sài phiền đợi thanh toán cuối cùng
Mình quên lại send nội dung bằng mail pp phụ rồi. giờ mình send mail chính. vẫn qua baokim nha :D

The payment has been sent
Hung, you have sent $16.50 USD to LUAN TA.
We have sent a payment receipt to your email and a notification to LUAN TA at [email protected]. View transaction details
LUAN TA is currently not in your Contact Book. You can send payment faster next time by adding it.

Mình nhận tiền Bảo Kim. Mong nhận được tiền của bạn trước 2h chiều hôm nay. Phiền bạn. Mình đã gửi mail
Giờ mới Pay đc cho bạn. Sory vì ko thể sớm hơn!

Biểu dương tinh thần bạn @Kenjin đã nạp tiền cho mẹ. Thấy bạn ấy ghi topup có 520k, nhưng sau khi đối chiếu số PP mình nhận được và gọi điện gặp mẹ bạn ấy, đã topup cho bạn ấy 680k. Bạn có thể check lại! Thanks!

Biểu dương tinh thần bạn @Kenjin đã nạp tiền cho mẹ. Thấy bạn ấy ghi topup có 520k, nhưng sau khi đối chiếu số PP mình nhận được và gọi điện gặp mẹ bạn ấy, đã topup cho bạn ấy 680k. Bạn có thể check lại! Thanks!
mình cám ơn nha :D

Thớt nhận $ PP nườm nượm cả unveri cũng chơi luôn mà không dính chưởng PP ..có kinh nghiệm gì hay zậy qua đây http://mmo4me.com/forums/paypal.50/ chia sẻ cái coi :D thank đã đọc.
Chẳng có kinh nghiệm gì cả. Chỉ mong giao dịch với những người uy tín, ko send nguồn hack, không dispute,... khi giao dịch đó bị hold, bị refund thì hoàn trả lại cho mình thôi. PP vốn rủi ro cao nên chẳng ai nói trước dược điều gì. Tin tưởng nhau là chính thôi.

Tình hình là tết đến ai cũng cần tiền nên mong mọi người san sẻ vì lượng tiền trong VCB mình đang cạn đi nhanh chóng. Nên nếu có thể các bạn cho chậm thanh toán đến khi ngân hàng làm việc trở lại, hoặc ai nhận VCB mình thì san sẻ bằng cách, mình sẽ hạ rate xuống 1,000 so với hiện tại, tức là rate nhận thanh toán bằng VCB từ 29/12 đến mồng 6/1 âm lịch là: verifed: 18,000; unverifed: 17,000; Non VN là: 16,5000.
Thanks các bạn đã tin tưởng và ủng hộ.
Note: Riêng nhận bằng topup vẫn giữ nguyên!

Last edited:
thế ngoài vcb, bác còn loại nào nữa để thanh toán? em nhận rate 18, bác thu giúp e 60$ paypal đã veri?
được thì bác xúc luôn.

"có 60$ paypal, đã veri, bác thu k, giá nhiêu bác nhỉ? " Chủ thớt k cân à?
Bạn send theo cấu trúc cho mình nhé! Sau khi send PP và guir mail xong, thì gửi thông tin thanh toán cho mình! Mình sẽ check và thanh toán cho bạn! Thanks!

Update thêm các loại dịch vụ và rate cho ai có nhu cầu :)
New rate.JPG

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,387
172,483
Latest member
DariaNguyen

Most discussed of week