• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Nhỏ lẻ PP - Rate ≈ 19.2 - Thanh toán bằng Topup điện thoại

Status
Not open for further replies.
Lưu ý: Được khuyến mại bình thường các bạn nhé! Mình topup để giải quyết sự cố nhanh hơn, tránh tình trạng thẻ cào bị lỗi ko nạp đươc.
Cần mua nhỏ lẻ PP thanh toán bằng nạp tiền điện thoại, với các mệnh giá tương ứng như sau:
25.95 PP= 500K, 25.56 PP= 490K, 25.04 PP= 480K, 24.52 PP= 470K, 23.99 PP= 460K, 23.47 PP= 450K, 22.95 PP= 440K, 22.43 PP= 430K,
21.91 PP= 420K, 21.39 PP= 410K, 20.86 PP= 400K, 20.34 PP= 390K, 19.82 PP= 380K, 19.3 PP= 370K, 18.78 PP= 360K, 18.26 PP= 350K,
17.74 PP= 340K, 17.21 PP= 330K, 16.69 PP= 320K, 16.17 PP= 310K, 15.65 PP= 300K, 15.21 PP= 290K, 14.68 PP= 280K, 14.16 PP= 270K,
13.63 PP= 260K, 13.11 PP= 250K, 12.58 PP= 240K, 12.06 PP= 230K, 11.54 PP= 220K, 11.01 PP= 210K, 10.49 PP= 200K, 9.96 PP= 190K,
9.44 PP= 180K, 8.91 PP= 170K, 8.39 PP= 160K, 7.86 PP= 150K, 7.34 PP= 140K, 6.82 PP= 130K, 6.29 PP= 120K, 5.77 PP= 110K,
5.24 PP= 100K, 4.72 PP= 90K, 4.19 PP= 80K, 3.67 PP= 70K, 3.15 PP= 60K, 2.62 PP= 50K, 2.1 PP= 40K, 1.57 PP= 30K, 1.06 PP= 20K, 0.53 PP= 10K,

Ai có bán thì send vào tài khoản PP của mình: [email protected]

Với tiêu đề và nội dung chuyển tiền là: TOPUP_X_Y Với X: số tiền tôi phải trả, Y: Số điện thoại nhận tiền. Ví dụ: "TOPUP_500K_0977966626"

Sau đó bạn vào email chính PP của bạn gửi 1 email đến [email protected] với tiêu đề giống trên TOPUP_X_Y, nội dung email là: "I have received enough mobile credit from LUAN TA. Thanks!"

Ai ko có nhu cầu toup thì cũng làm đúng cấu trúc, trình tự giúp mình và gửi thêm thông tin vào yahoo dưới avarta nhé! Cẩn thận scam, vừa có 1 ng bạn thông báo là có nick lcl_vietnam đang đi scam.
Số lượng PP gửi không nhất thiết phải chính xác trên, là tùy ý bạn muốn send. Mình thanh toán theo giá trị PP thực tế nhận đc.
Thanh toán bằng VCB: (Số $ PP thực tế mình nhận đc) x (Rate ~ 17.5 -> 19) - (fee VCB) = (VCB thực tế bạn nhận):(
Thanh toán bằng Bảo Kim cũng tương tự: Sau khi send xong thì gửi mail BK vào yahoo cho mình.
Thanks all!
Đã send cho thớt 3.15$ chờ nhận xiền :D

có thể không topup mà lấy mã thẻ + seri ko thớt.
Được bạn à! Nhưng tốt nhất là topup bạn àh, có thể topup cho nhiều số! Chứ nhận mã thẻ đến lúc thẻ nó có vấn đề gì, mình khó mà đối chứng lắm!

Vừa mới ở sân bay Nội Bài về ăn vội bát mỳ tôm, vừa ăn vừa hoàn tất thanh toán cho các bạn!

Đã send cho thớt 3.15$ chờ nhận xiền :D
Đã topup vào số di động của bạn đủ 60K nhé, bạn ghi là "chờ nhận tiền" nên mình cũng hơi lăn tăn chút liệu cho phải bạn muốn nhận VCB ko, nhưng check kỹ không có mail, yahoo, hay tin nhắn gì bổ xung nên quyết định nạp tiền vào số bạn.

Đã nhận dc hàng của Bác Chuyển đến Bảo Kim :) Up cho dịch vụ tốt :)

Đã topup vào số di động của bạn đủ 60K nhé, bạn ghi là "chờ nhận tiền" nên mình cũng hơi lăn tăn chút liệu cho phải bạn muốn nhận VCB ko, nhưng check kỹ không có mail, yahoo, hay tin nhắn gì bổ xung nên quyết định nạp tiền vào số bạn.
thớt xem lại hộ mình sao sdt chỉ có 10k ?

mong là mình không bị hớ ....... 1 h10 tin nhắn trả về tài khoản của bạn đã được nạp 10.000đ từ vtc intecom nản luôn:eek::eek::oops::oops:

Được bạn à! Nhưng tốt nhất là topup bạn àh, có thể topup cho nhiều số! Chứ nhận mã thẻ đến lúc thẻ nó có vấn đề gì, mình khó mà đối chứng lắm!
vậy nếu cần thanh toan bằng bảo kim thì phải ghi nội dung sao cho đúng vậy thớt, sợ ko biết ghi tầm bậy bị refund

vậy nếu cần thanh toan bằng bảo kim thì phải ghi nội dung sao cho đúng vậy thớt, sợ ko biết ghi tầm bậy bị refund
Thớt bảo ghi nội dung như trên đó và pm mail qua yahoo cho thớt. Mình thấy thế sẽ nhầm lẫn mà topup. Nên góp ý với thớt nên thêm cái dòng mail baokim vào nữa

Thớt bảo ghi nội dung như trên đó và pm mail qua yahoo cho thớt. Mình thấy thế sẽ nhầm lẫn mà topup. Nên góp ý với thớt nên thêm cái dòng mail baokim vào nữa
vậy như thế này à cậu: TOPUP 100 mailbaokiem hay như thế nào cậu nói rõ đc ko

Ví dụ bạn cần sell: 100PP
Trong acc PP: Tiêu đề và nội dung: TOPUP_1900K_sdt ban (đúng của bạn để có gì mình ko rõ, mình sẽ liên lạc lại)
Trong email PP: Tiêu đề là: TOPUP_1900K_sdt ban, nội dung: "I have received enough mobile credit from LUAN TA. Thanks!" hay câu tiếng a tương tự, đại loại là bạn đã nhận đủ số tiền vào tài khoản di động của bạn.
- Còn bạn muốn thanh toán bằng gì thì gửi qua yahoo cho mình. copy lại thông tin đã gửi từ PP để mình tiện đối chiếu. Vì có khi cuối ngày mới check đc, có khi lên đến hơn 20 giao dịch, nên mất khá nhiều thời gian đối chiếu
- Giao dịch nào Bị tính fee (là do nguồn PP của bạn, do mới nhận về đã send, do PP ko phải VN, thậm trí là do trust thấp) mình sẽ gửi lại rõ thông tin giao dịch mình nhận đc và sẽ thanh toán trên giá trị thực tế mình nhận
- Một số giao dịch mình buộc phải refund lại. Nguyên nhân refund mình sẽ nói rõ
- Do công việc đôi khi chậm thanh toán, mong các bạn thông cảm, nhưng cố gắng ko chậm quá 24h sau khi bạn send.
- Có thế có chút nhầm lẫn, cũng mong các bạn thông cảm, khi phát hiện nhầm lẫn sẽ khắc phục hậu quả tốt nhất có thể cho các bạn
Cuối cùng chúc các bạn và gia đình ăn tết vui vẻ, hạnh phúc, đầm ấm, sang năm Giáp Ngọ tất cả Mã đáo thành công!
Thanks!

Last edited:
Done, thanks bạn đã alo!
Mình sent cho bạn thêm 1.06$ nữa. bạn nạp tiền cho mình vào cái sđt 0923***977 mà mình đã sent trc đó nhé. vì là đang có km nên mình nạp cho 1 người. nhờ bạn nạp sớm cho mình. thân!

Ví dụ bạn cần sell: 100PP
Trong acc PP: Tiêu đề và nội dung: TOPUP_1900K_sdt ban (đúng của bạn để có gì mình ko rõ, mình sẽ liên lạc lại)
Trong email PP: Tiêu đề là: TOPUP_1900K_sdt ban, nội dung: "I have received enough mobile credit from LUAN TA. Thanks!" hay câu tiếng a tương tự, đại loại là bạn đã nhận đủ số tiền vào tài khoản di động của bạn.
- Còn bạn muốn thanh toán bằng gì thì gửi qua yahoo cho mình. copy lại thông tin đã gửi từ PP để mình tiện đối chiếu. Vì có khi cuối ngày mới check đc, có khi lên đến hơn 20 giao dịch, nên mất khá nhiều thời gian đối chiếu
- Giao dịch nào Bị tính fee (là do nguồn PP của bạn, do mới nhận về đã send, do PP ko phải VN, thậm trí là do trust thấp) mình sẽ gửi lại rõ thông tin giao dịch mình nhận đc và sẽ thanh toán trên giá trị thực tế mình nhận
- Một số giao dịch mình buộc phải refund lại. Nguyên nhân refund mình sẽ nói rõ
- Do công việc đôi khi chậm thanh toán, mong các bạn thông cảm, nhưng cố gắng ko chậm quá 24h sau khi bạn send.
- Có thế có chút nhầm lẫn, cũng mong các bạn thông cảm, khi phát hiện nhầm lẫn sẽ khắc phục hậu quả tốt nhất có thể cho các bạn
Cuối cùng chúc các bạn và gia đình ăn tết vui vẻ, hạnh phúc, đầm ấm, sang năm Giáp Ngọ tất cả Mã đáo thành công!
Thanks!
Mình thấy nếu nạp vào bảo kim mà như thế thì sẽ có chút bất tiện. Vì yahoo có lúc không nhận được tin off. Nên nạp vào BaoKim mong bạn có cái gì đó đánh dấu để bạn không nhầm sang Topup. Không người nào cần tiền mặt mà lại nhận tiền điện thoại thì... :D

có 50$ (minpay của site bubblews.com), nguồn sạch sẽ, acc mới chưa veri
rate 18 bạn mua đc ko, mình cần tiền mặt ăn tết :)

có 50$ (minpay của site bubblews.com), nguồn sạch sẽ, acc mới chưa veri
rate 18 bạn mua đc ko, mình cần tiền mặt ăn tết :)
Giao dich voi ban!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,740
172,797
Latest member
thabetfans

Most viewed of week