Help nhờ gở dùm paypal đã limit

Reactions
422
MR
0.326
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype

@PhạmThi onl dt cho c nha em, c để sdt trong inbox đó, gở limit cho c với

conmeo111

Junior
Reactions
4
MR
0.000
em cung gỡ đc vài step rồi nó mới ra full thế kia chứ k ra 1 lèo như thế ạ, em cũng liều mạng gỡ thử chứ nhờ gỡ dùm toàn tính tiền triệu em k có tiền :'(

Attachments

158.2 KB · Views: 59

theoldestroom

Senior
Reactions
445
MR
0.148
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Cái này chắc cũng vài củ gở PP

nambembis

Hero
Reactions
558
MR
0.000
Chat with me via Skype
em cung gỡ đc vài step rồi nó mới ra full thế kia chứ k ra 1 lèo như thế ạ, em cũng liều mạng gỡ thử chứ nhờ gỡ dùm toàn tính tiền triệu em k có tiền :'(
Gỡ limited làm gì mà tiền triệu hả trời???

Nếu bạn làm ăn đàng hoàng, info thật thì nói chung gỡ limited cũng đơn giản và nhẹ nhàng thôi. Mình sẽ giúp được.

Có gì bạn inbox mình đi, mình review account dùm bạn rồi hướng dẫn bạn gỡ limited :D trả mình tiền trà đá là được.

Vì mình đang đi làm không online nhiều, cho nên tối hoặc cuối tuần mới gỡ được.

Cái này chắc cũng vài củ gở PP
um 4 củ...nếu ko thành công refund 3 củ 5
mình mò tự gở or nhờ ai đó cũng được, nhưng sợ ko bit cách rồi ko gở được....
@PhạmThi pro trong lĩnh vực này, mình nghĩ nếu mất 4tr ma gở được limit tỷ lệ cao và sau này xài ok thì cũng được

um 4 củ...nếu ko thành công refund 3 củ 5
mình mò tự gở or nhờ ai đó cũng được, nhưng sợ ko bit cách rồi ko gở được....
@PhạmThi pro trong lĩnh vực này, mình nghĩ nếu mất 4tr ma gở được limit tỷ lệ cao và sau này xài ok thì cũng được
Gặp phải minh chăc chỉ có vứt luôn ACC thôi - chứ $ chẳng có mà gở :(

Nghe bạn nói đơn giản làm mình cũng hơi đở lo .... đêm qua tới giờ ko ngủ dc
Lý do PP thích hỏi han tìm hiểu PP VN đặc biệt là lúc ban đầu là do VN có lịch sử dùng tiền bẩn khá nhiều nên PP coi đây là rủi ro cao. Chứ PP US mình dùng (mình được bảo lãnh qua US tất nhiên có bank US) thì công nhận là PP dễ hơn nhiều, bank US cũng dễ dãi. Tên bank không khớp trên PP nhà băng US rút bình thường.

Mình cũng có thể tư vấn sử dụng PP sao cho an toàn tuyệt đối, bạn yên tâm ngủ ngon.

noobonline

Junior
Reactions
53
MR
0.168
Có con pp us ( info fake ) cách đây 2 tháng cung bị limit mấy step như bạn mất 1 tuần gỡ xong . Đến đúng hôm 27 vừa rồi pp nó cho quả 180day vào mặt ! Chán luôn

dragonlove

Junior
Pre-verified
Reactions
31
MR
0.000
Lý do PP thích hỏi han tìm hiểu PP VN đặc biệt là lúc ban đầu là do VN có lịch sử dùng tiền bẩn khá nhiều nên PP coi đây là rủi ro cao. Chứ PP US mình dùng (mình được bảo lãnh qua US tất nhiên có bank US) thì công nhận là PP dễ hơn nhiều, bank US cũng dễ dãi. Tên bank không khớp trên PP nhà băng US rút bình thường.

Mình cũng có thể tư vấn sử dụng PP sao cho an toàn tuyệt đối, bạn yên tâm ngủ ngon.
ko phải pp us with bank us sai name with bt nhe cậu , 1 số bank như boa hay well fargos nó accept deposit mismatch name mới nhận được thôi , mấy bank khác nó refund ngay , mà ngay cả mấy cái acc accept mismatch name cũng ko thọ lâu đâu , thường là sau 3-6 tháng nó suspend , quy định của paypal là đúng thôi ko đúng name nó deposit ko được .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week